Anna Tibaijuka

Last updated on 2017-06-30T17:06+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Anna Tibaijuka alisema : “Sishangai wasomi wetu watapinga hizi njia za asili kwa kuwa wamekwa brainwashed (kuathirika kiakili) na umagharibi” External link

habarileo Friday, January 1, 2021 3:02:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Unajua watu wanakosea, wanashindwa kutofautisha shule na mimi,” External link

mwananchi Friday, October 4, 2019 10:17:00 AM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “sisi tunasubiri maelekezo ya DPP na ndiye aliyepewa maelekezo, atatupa” External link

mwananchi Friday, October 4, 2019 10:17:00 AM EAT

Anna Tibaijuka amesema ( about Anna Tibaijuka ) : "2020 nang’atuka Ubunge, sisi ni kizazi cha Mwalimu, sistaafu kwamba kuna Mtu wa kunishinda, wa kunishinda mimi labda Mungu” Hii ni mara ya pili kwa Prof. Anna Tibaijuka kutangaza nia hiyo, aliwahi kueleza nia yake ya kung'atuka katika siasa mwaka 2017 Alisema kuwa ataendelea kuwepo kwenye jamii lakini ni wakati wa kuwapa nafasi vijana na maarifa yao yataendelea kutumika kwenye ushauri katika kusonga mbele. Mwanasiasa Mkongwe na Mbunge wa Jimbo la Muleba Kusini, Profesa Anna Tibaijuka ametangaza kutogombea tena Ubunge wa Jimbo hilo katika Uchaguzi Mkuu wa 2020 Akitangaza nia hiyo Prof. Tibaijuka amesema " External link

jamiiforums Wednesday, July 3, 2019 6:16:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Mimi ninachoweza kusema ni ule msimamo wangu niliochangia hata bungeni kwamba, kuna baadhi ya sheria hazijakaa sawa ndiyo maana tunaonekana kama kusimama kwa watuhumiwa,” External link

mwananchi Tuesday, May 28, 2019 10:32:00 AM EAT

Anna Tibaijuka amesema : "Mimi napenda hoja, napenda majadiliano lakini napenda upinzani bora kwa hiyo hapa nazungumza kwa nia njema tu wala si kingine," External link

mwananchi Friday, April 12, 2019 9:15:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Niliwatuliza na kuwaambia kumbadilisha wizara hakumuondolei uenyekiti wake na kweli aliendelea nao na kumaliza,” External link

mtanzania Thursday, October 13, 2016 12:41:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Hivyo nilipolipwa (shilingi) milioni 117, nilitoa milioni mbili nikachangia Kanisa la Makongo na nikatoa 400,000 nikapeleka kanisani na milioni 10 niliitoa kwa ajili ya matumizi yangu ya kununulia mboga” External link

wavuti Thursday, March 19, 2015 7:55:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Hivyo nilipolipwa (Shilingi) milioni 117, nilitoa milioni mbili nikachangia Kanisa la Makongo na nikatoa 400,000 nikapeleka kanisani na milioni 10 niliitoa kwa ajili ya matumizi yangu ya kununulia mboga” External link

mwananchi Saturday, March 14, 2015 10:42:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
profesa44.81%SW08/11/201711/08/2017
minister10.93%EN06/30/201730/06/2017
housing minister0.55%EN12/14/201614/12/2016
professor12.57%EN10/03/201603/10/2016
prof4.37%SW09/26/201626/09/2016
former executive director1.09%EN09/26/201626/09/2016
mp1.09%EN09/14/201614/09/2016
executive director7.65%EN08/27/201327/08/2013
head4.37%EN06/21/200621/06/2006
directrice1.09%FR03/22/200622/03/2006
director7.65%EN03/20/200620/03/2006
tanzanian head1.64%EN09/19/200519/09/2005
chief1.09%EN08/22/200522/08/2005
commissioner1.09%EN03/27/200527/03/2005
Names Lang Count
Anna TibaijukaEN27.94%
Anna TibaijukaSW27.94%
Anna TibaijukaEU14.92%
Anna TibaijukaFR14.92%
Anna Kajumulo TibaijukaEN11.75%
Anne TibaijukaEN1.27%
Anna TibaijukaAR0.63%
Anne TibaijukaSW0.63%
Anna Kajumalo TibaijukaEN0.00%
Anne TibaijukaES0.00%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Monday, October 25, 2021

6:37:00 AM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

AfricaBrief

Anna Tibaijuka

Last updated on 2017-06-30T17:06+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Anna Tibaijuka alisema : “Sishangai wasomi wetu watapinga hizi njia za asili kwa kuwa wamekwa brainwashed (kuathirika kiakili) na umagharibi” External link

habarileo Friday, January 1, 2021 3:02:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Unajua watu wanakosea, wanashindwa kutofautisha shule na mimi,” External link

mwananchi Friday, October 4, 2019 10:17:00 AM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “sisi tunasubiri maelekezo ya DPP na ndiye aliyepewa maelekezo, atatupa” External link

mwananchi Friday, October 4, 2019 10:17:00 AM EAT

Anna Tibaijuka amesema ( about Anna Tibaijuka ) : "2020 nang’atuka Ubunge, sisi ni kizazi cha Mwalimu, sistaafu kwamba kuna Mtu wa kunishinda, wa kunishinda mimi labda Mungu” Hii ni mara ya pili kwa Prof. Anna Tibaijuka kutangaza nia hiyo, aliwahi kueleza nia yake ya kung'atuka katika siasa mwaka 2017 Alisema kuwa ataendelea kuwepo kwenye jamii lakini ni wakati wa kuwapa nafasi vijana na maarifa yao yataendelea kutumika kwenye ushauri katika kusonga mbele. Mwanasiasa Mkongwe na Mbunge wa Jimbo la Muleba Kusini, Profesa Anna Tibaijuka ametangaza kutogombea tena Ubunge wa Jimbo hilo katika Uchaguzi Mkuu wa 2020 Akitangaza nia hiyo Prof. Tibaijuka amesema " External link

jamiiforums Wednesday, July 3, 2019 6:16:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Mimi ninachoweza kusema ni ule msimamo wangu niliochangia hata bungeni kwamba, kuna baadhi ya sheria hazijakaa sawa ndiyo maana tunaonekana kama kusimama kwa watuhumiwa,” External link

mwananchi Tuesday, May 28, 2019 10:32:00 AM EAT

Anna Tibaijuka amesema : "Mimi napenda hoja, napenda majadiliano lakini napenda upinzani bora kwa hiyo hapa nazungumza kwa nia njema tu wala si kingine," External link

mwananchi Friday, April 12, 2019 9:15:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Niliwatuliza na kuwaambia kumbadilisha wizara hakumuondolei uenyekiti wake na kweli aliendelea nao na kumaliza,” External link

mtanzania Thursday, October 13, 2016 12:41:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Hivyo nilipolipwa (shilingi) milioni 117, nilitoa milioni mbili nikachangia Kanisa la Makongo na nikatoa 400,000 nikapeleka kanisani na milioni 10 niliitoa kwa ajili ya matumizi yangu ya kununulia mboga” External link

wavuti Thursday, March 19, 2015 7:55:00 PM EAT

Anna Tibaijuka alisema : “Hivyo nilipolipwa (Shilingi) milioni 117, nilitoa milioni mbili nikachangia Kanisa la Makongo na nikatoa 400,000 nikapeleka kanisani na milioni 10 niliitoa kwa ajili ya matumizi yangu ya kununulia mboga” External link

mwananchi Saturday, March 14, 2015 10:42:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
profesa44.81%SW08/11/201711/08/2017
minister10.93%EN06/30/201730/06/2017
housing minister0.55%EN12/14/201614/12/2016
professor12.57%EN10/03/201603/10/2016
prof4.37%SW09/26/201626/09/2016
former executive director1.09%EN09/26/201626/09/2016
mp1.09%EN09/14/201614/09/2016
executive director7.65%EN08/27/201327/08/2013
head4.37%EN06/21/200621/06/2006
directrice1.09%FR03/22/200622/03/2006
director7.65%EN03/20/200620/03/2006
tanzanian head1.64%EN09/19/200519/09/2005
chief1.09%EN08/22/200522/08/2005
commissioner1.09%EN03/27/200527/03/2005
Names Lang Count
Anna TibaijukaEN27.94%
Anna TibaijukaSW27.94%
Anna TibaijukaEU14.92%
Anna TibaijukaFR14.92%
Anna Kajumulo TibaijukaEN11.75%
Anne TibaijukaEN1.27%
Anna TibaijukaAR0.63%
Anne TibaijukaSW0.63%
Anna Kajumalo TibaijukaEN0.00%
Anne TibaijukaES0.00%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10