Juma Kapuya

Last updated on 2014-04-16T20:15+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Juma Kapuya amesema : “Nimevunja sheria, nimekiuka maadili, nimemuachisha shule Hapana,” External link

mwananchi Sunday, February 24, 2019 2:40:00 PM EAT

Juma Kapuya alisema : "Unajua mimi nawashangaa sana watu wanaoshangaa mimi kuoa mwanamke niliyemzidi umri,hivi umri unahusiana nini na mapenzi? Na ukiangalia huyu mwanamke mimi sijamtorosha shule, wala sijavunja mila, desturi pamoja na dini, au watu walitaka nioe mwanamke anayefanana na bibi yangu? Nawaambia wakubali matokeo tu waache kusema sema," External link

jamiiforums Saturday, February 23, 2019 12:41:00 AM EAT

Juma Kapuya alisema : "Yeye sio wa kwanza kuoa mwanamke wa umri huo mdogo chamsingi ni kukubaliana tu, na siwezi tena kuoa mwanamke mwingine kwani mke huyu ni somo tosha, sababu mke wangu wa kwanza anaishi Dar nampenda sana ,huyu ni wa pili sasa natafuta nini tena kuoa? Hapa subirini tu mtoto kutoka kwa huyu mwanamke mnayesema ana umri mdogo," External link

jamiiforums Saturday, February 23, 2019 12:41:00 AM EAT

Juma Kapuya alihoji : “Nimevunja sheria, nimekiuka maadili, nimemuachisha shule? jibu ni hapana, sasa wanataka kunituhumu kwa kipi,” External link

mwananchi Friday, February 22, 2019 11:55:00 AM EAT

Juma Kapuya alisema : “Siwezi tena kuoa mwanamke mwingine kwa sababu mke huyu ni somo tosha, mke wangu wa kwanza anaishi Dar es Salaam naye nampenda sana. Hapa subirini tu mtoto kutoka kwa huyu mwanamke mnayesema ana umri mdogo,” External link

mwananchi Friday, February 22, 2019 11:55:00 AM EAT

Juma Kapuya alisema : “Mwaka 2015 niliposhindwa kupata ubunge, niliridhika nikaamua kupumzika na kwa sasa muda mwingi nakuwa niko Dar es Salaam. Sikutaka kulalamika au kwenda mahakamani ila mpaka sasa sijaamua kama nirudi kwenye siasa ama la,” External link

mwananchi Friday, February 22, 2019 11:55:00 AM EAT

Juma Kapuya amesema : “Nimevunja sheria, nimekiuka maadili, nimemuachisha shule Hapana,” External link

mwananchi Thursday, February 21, 2019 5:27:00 PM EAT

Juma Kapuya urged : “We understand that the government lacks money to undertake all these projects and thus NIT and other public institutions should find other means,” External link

in2eastafrica Tuesday, March 10, 2015 10:45:00 AM EAT

Juma Kapuya said : “Each expert in the district must come up with a strategic plan in their department and also provide recommendation on how the plan should be implemented in order to boost the councils economy and development,” External link

in2eastafrica Tuesday, February 10, 2015 10:33:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
profesa100.00%SW10/28/201628/10/2016
Names Lang Count
Juma KapuyaSW81.25%
Juma KapuyaEN18.75%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Tuesday, May 24, 2022

7:28:00 PM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


AfricaBrief

Juma Kapuya

Last updated on 2014-04-16T20:15+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Juma Kapuya amesema : “Nimevunja sheria, nimekiuka maadili, nimemuachisha shule Hapana,” External link

mwananchi Sunday, February 24, 2019 2:40:00 PM EAT

Juma Kapuya alisema : "Unajua mimi nawashangaa sana watu wanaoshangaa mimi kuoa mwanamke niliyemzidi umri,hivi umri unahusiana nini na mapenzi? Na ukiangalia huyu mwanamke mimi sijamtorosha shule, wala sijavunja mila, desturi pamoja na dini, au watu walitaka nioe mwanamke anayefanana na bibi yangu? Nawaambia wakubali matokeo tu waache kusema sema," External link

jamiiforums Saturday, February 23, 2019 12:41:00 AM EAT

Juma Kapuya alisema : "Yeye sio wa kwanza kuoa mwanamke wa umri huo mdogo chamsingi ni kukubaliana tu, na siwezi tena kuoa mwanamke mwingine kwani mke huyu ni somo tosha, sababu mke wangu wa kwanza anaishi Dar nampenda sana ,huyu ni wa pili sasa natafuta nini tena kuoa? Hapa subirini tu mtoto kutoka kwa huyu mwanamke mnayesema ana umri mdogo," External link

jamiiforums Saturday, February 23, 2019 12:41:00 AM EAT

Juma Kapuya alihoji : “Nimevunja sheria, nimekiuka maadili, nimemuachisha shule? jibu ni hapana, sasa wanataka kunituhumu kwa kipi,” External link

mwananchi Friday, February 22, 2019 11:55:00 AM EAT

Juma Kapuya alisema : “Siwezi tena kuoa mwanamke mwingine kwa sababu mke huyu ni somo tosha, mke wangu wa kwanza anaishi Dar es Salaam naye nampenda sana. Hapa subirini tu mtoto kutoka kwa huyu mwanamke mnayesema ana umri mdogo,” External link

mwananchi Friday, February 22, 2019 11:55:00 AM EAT

Juma Kapuya alisema : “Mwaka 2015 niliposhindwa kupata ubunge, niliridhika nikaamua kupumzika na kwa sasa muda mwingi nakuwa niko Dar es Salaam. Sikutaka kulalamika au kwenda mahakamani ila mpaka sasa sijaamua kama nirudi kwenye siasa ama la,” External link

mwananchi Friday, February 22, 2019 11:55:00 AM EAT

Juma Kapuya amesema : “Nimevunja sheria, nimekiuka maadili, nimemuachisha shule Hapana,” External link

mwananchi Thursday, February 21, 2019 5:27:00 PM EAT

Juma Kapuya urged : “We understand that the government lacks money to undertake all these projects and thus NIT and other public institutions should find other means,” External link

in2eastafrica Tuesday, March 10, 2015 10:45:00 AM EAT

Juma Kapuya said : “Each expert in the district must come up with a strategic plan in their department and also provide recommendation on how the plan should be implemented in order to boost the councils economy and development,” External link

in2eastafrica Tuesday, February 10, 2015 10:33:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
profesa100.00%SW10/28/201628/10/2016
Names Lang Count
Juma KapuyaSW81.25%
Juma KapuyaEN18.75%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Tuesday, May 24, 2022

7:28:00 PM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer