William Ngeleja

Last updated on 2017-07-16T01:07+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

William Ngeleja alisema : “Uteuzi wa chama nimeupokea kwa heshima kubwa. Nitashirikiana na chama chetu na wana Sengerema kwa ujumla kuhakikisha kwamba CCM inashinda kwa kishindo,” External link

habarileo Saturday, August 22, 2020 5:55:00 PM EAT

William Ngeleja alisema : “Wengi tumetibiwa na kwa tiba mbadala na kupona, kwa miaka mingi hatuipi nafasi , tuna corona hapa ambayo ni janga la kidunia, hili janga kila nchi ipambane kwa mazingira yake,” External link

mtanzania Sunday, April 5, 2020 5:07:00 PM EAT

William Ngeleja alisema : “Dunia haitusubiri, tuvune tulichonacho kwa ajili ya vizazi. Kama vitatumika vizuri tutafika mbali,” External link

jamiiforums Saturday, November 23, 2019 8:29:00 AM EAT

William Ngeleja alisema : “Dunia haitusubiri, tuvune tulichonacho kwa ajili ya vizazi. Kama vitatumika vizuri tutafika mbali,” External link

habarileo Friday, November 22, 2019 10:56:00 AM EAT

William Ngeleja said : "Forgiveness comforts and without opening any further debate, I can say I am really happy now," External link

theCitizen Thursday, September 12, 2019 3:21:00 PM EAT

William Ngeleja alisema : “Tunaishukuru serikali na Bunge pamoja na kazi kubwa iliyombele yetu hivi sasa ya mkutano wa Bunge la bajeti, lakini imeonekana pia ni vyema kutaenda kuishangilia timu yetu kule Misri, na tutaenda kwa awamu mbili ili kutoa nafasi pia kwa wabunge kuchangia mjadala wa bajeti ya serikali,” External link

habarileo Thursday, June 20, 2019 10:34:00 AM EAT

William Ngeleja alisema : “Tunaishukuru Serikali na Bunge pamoja na kazi kubwa iliyombele yetu hivi sasa ya mkutano wa Bunge la Bajeti, lakini imeonekana pia ni vyema kukaenda kuishangilia timu yetu kule Misri, na tutaenda kwa awamu mbili ili kutoa nafasi pia kwa wabunge kuchangia mjadala wa bajeti ya Serikali,” External link

habarileo Saturday, June 15, 2019 12:42:00 PM EAT

William Ngeleja said ( about Kassim Majaliwa ) : "We call on all Tanzanians and well-wishers to turn up at the National Stadium to witness the match. We will have our Prime Minister Majaliwa Kassim Majaliwa playing for the Simba SC side, and our Home Affairs minister Mwigulu Nchemba playing for Young Africans," External link

allafrica Saturday, September 24, 2016 11:28:00 PM EAT

William Ngeleja said : "You have been given the money but I am wondering why haven't you made all the desks; I give you two weeks to ensure desks are delivered to the schools," External link

allafrica Tuesday, August 16, 2016 1:10:00 PM EAT

William Ngeleja amesema : “Nimeamua kufanya hivyo ili niwasaidie wananchi wa jimbo langu hasa wajawazito wanaokwenda kujifungua, ili wapate huduma bora karibu,” External link

mwananchi Monday, August 1, 2016 11:38:00 PM EAT

William Ngeleja alisema : “Ndio maana nasema hata kama ningepokea msaada huo kutoka VIP Engineering, haukuwa kwa ajili ya maslahi yangu kwa sababu ni utamaduni uliojengeka kwa kampuni duniani kote kutumia sehemu ya faida zao kusaidia jamii, lakini pia nisingekuwa mbunge wa kwanza kupokea msaada wa aina hiyo,” External link

habarileo Thursday, March 5, 2015 9:02:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
bunge sports club chairman12.50%EN09/26/201626/09/2016
chairman12.50%EN09/26/201626/09/2016
sports club chairman12.50%EN09/26/201626/09/2016
minister for energy6.25%EN08/24/201624/08/2016
mp43.75%EN08/16/201616/08/2016
mbunge wa sengerema6.25%SW08/01/201601/08/2016
energy minister6.25%EN06/12/201612/06/2016
Names Lang Count
William NgelejaSW58.39%
William NgelejaEN41.61%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Tuesday, July 5, 2022

1:26:00 PM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


AfricaBrief

William Ngeleja

Last updated on 2017-07-16T01:07+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

William Ngeleja alisema : “Uteuzi wa chama nimeupokea kwa heshima kubwa. Nitashirikiana na chama chetu na wana Sengerema kwa ujumla kuhakikisha kwamba CCM inashinda kwa kishindo,” External link

habarileo Saturday, August 22, 2020 5:55:00 PM EAT

William Ngeleja alisema : “Wengi tumetibiwa na kwa tiba mbadala na kupona, kwa miaka mingi hatuipi nafasi , tuna corona hapa ambayo ni janga la kidunia, hili janga kila nchi ipambane kwa mazingira yake,” External link

mtanzania Sunday, April 5, 2020 5:07:00 PM EAT

William Ngeleja alisema : “Dunia haitusubiri, tuvune tulichonacho kwa ajili ya vizazi. Kama vitatumika vizuri tutafika mbali,” External link

jamiiforums Saturday, November 23, 2019 8:29:00 AM EAT

William Ngeleja alisema : “Dunia haitusubiri, tuvune tulichonacho kwa ajili ya vizazi. Kama vitatumika vizuri tutafika mbali,” External link

habarileo Friday, November 22, 2019 10:56:00 AM EAT

William Ngeleja said : "Forgiveness comforts and without opening any further debate, I can say I am really happy now," External link

theCitizen Thursday, September 12, 2019 3:21:00 PM EAT

William Ngeleja alisema : “Tunaishukuru serikali na Bunge pamoja na kazi kubwa iliyombele yetu hivi sasa ya mkutano wa Bunge la bajeti, lakini imeonekana pia ni vyema kutaenda kuishangilia timu yetu kule Misri, na tutaenda kwa awamu mbili ili kutoa nafasi pia kwa wabunge kuchangia mjadala wa bajeti ya serikali,” External link

habarileo Thursday, June 20, 2019 10:34:00 AM EAT

William Ngeleja alisema : “Tunaishukuru Serikali na Bunge pamoja na kazi kubwa iliyombele yetu hivi sasa ya mkutano wa Bunge la Bajeti, lakini imeonekana pia ni vyema kukaenda kuishangilia timu yetu kule Misri, na tutaenda kwa awamu mbili ili kutoa nafasi pia kwa wabunge kuchangia mjadala wa bajeti ya Serikali,” External link

habarileo Saturday, June 15, 2019 12:42:00 PM EAT

William Ngeleja said ( about Kassim Majaliwa ) : "We call on all Tanzanians and well-wishers to turn up at the National Stadium to witness the match. We will have our Prime Minister Majaliwa Kassim Majaliwa playing for the Simba SC side, and our Home Affairs minister Mwigulu Nchemba playing for Young Africans," External link

allafrica Saturday, September 24, 2016 11:28:00 PM EAT

William Ngeleja said : "You have been given the money but I am wondering why haven't you made all the desks; I give you two weeks to ensure desks are delivered to the schools," External link

allafrica Tuesday, August 16, 2016 1:10:00 PM EAT

William Ngeleja amesema : “Nimeamua kufanya hivyo ili niwasaidie wananchi wa jimbo langu hasa wajawazito wanaokwenda kujifungua, ili wapate huduma bora karibu,” External link

mwananchi Monday, August 1, 2016 11:38:00 PM EAT

William Ngeleja alisema : “Ndio maana nasema hata kama ningepokea msaada huo kutoka VIP Engineering, haukuwa kwa ajili ya maslahi yangu kwa sababu ni utamaduni uliojengeka kwa kampuni duniani kote kutumia sehemu ya faida zao kusaidia jamii, lakini pia nisingekuwa mbunge wa kwanza kupokea msaada wa aina hiyo,” External link

habarileo Thursday, March 5, 2015 9:02:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
bunge sports club chairman12.50%EN09/26/201626/09/2016
chairman12.50%EN09/26/201626/09/2016
sports club chairman12.50%EN09/26/201626/09/2016
minister for energy6.25%EN08/24/201624/08/2016
mp43.75%EN08/16/201616/08/2016
mbunge wa sengerema6.25%SW08/01/201601/08/2016
energy minister6.25%EN06/12/201612/06/2016
Names Lang Count
William NgelejaSW58.39%
William NgelejaEN41.61%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Tuesday, July 5, 2022

1:26:00 PM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer