Chama Cha

Last updated on 2013-11-20T06:49+0300.



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
Names Lang Count
Chama ChaSW40.51%
Chama ChaEN37.07%
Chama ChaFR20.64%
CHAMA ChaSW1.11%
CHAMA CHASW0.33%
CHAMA ChaEN0.22%
CHAMA CHARW0.11%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Thursday, August 13, 2020

12:17:00 PM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

Pili Mtambalike said ( about Chama Cha ) : "Of course there is a lot of coverage for the ruling Chama Cha Mapinduzi (CCM) party. The opposition parties have been a little bit short-changed," External link

deutschewelle-en Tuesday, August 11, 2020 10:07:00 PM EAT

Seif Shariff Hamadi alisema ( about Chama Cha ) : “Nikishindwa katika uchaguzi mkuu nitaheshimu matokeo yatakayotangazwa na Tume ya uchaguzi ya Zanzibar ZEC...lakini namtaka mgombea mwenzangu wa Chama Cha Mapinduzi naye atoe tamko kama hili ili kuhakikisha kwamba Uchaguzi Mkuu unafanyika katika mazingira ya kidemokrasia na kupunguza joto la kisiasa” External link

habarileo Monday, August 10, 2020 2:47:00 PM EAT

Rais Dk alisema ( about Chama Cha ) : “Chama kinataka watu watakaoweza kuwaletea wananchi maendeleo na mimi nimejitafakari nimeona uwezo huo ninao kama chama kitanipa ridhaa,” External link

mtanzania Wednesday, July 15, 2020 3:01:00 PM EAT

Rais Dk alisisitiza ( about Chama Cha ) : “Chama kimeandaa utaratibu mzuri kwa wagombea utakaosaidia kupunguza vurugu kwenye majimbo, mgombea akishachukua fomu anajaza na kuirejesha kisha anasubiri siku ya uteuzi, ni jambo zuri kwa kweli,” External link

mtanzania Wednesday, July 15, 2020 3:01:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Chama Cha ) : “Sasa kwa niaba ya Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi ninawaonya muache mara moja kutumia mabango na vipeperushi kabla ya mchakato wa uchaguzi. Fomu zitaanza kuchukuliwa kesho (leo), wewe unajipiga picha, unaweka katika mapango na vipeperushi ni kinyume na taratibu tulizojiwekea. Ambao hawataacha basi tutaona namna nzuri ya kuwasaidia,” External link

mtanzania Tuesday, July 14, 2020 3:10:00 PM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Chama Cha ) : “Halmashauri Kuu ya chama ndicho chombo kinachoandaa Mwelekeo wa Sera za CCM na Ilani. Kamati Kuu iliwasilisha nyaraka hizo na jana (juzi) ikapitishwa rasmi Ilani ya Chama Cha Mapinduzi ya 2020-2025 na Mwelekeo wa Sera za CCM 2020- 2030,” External link

habarileo Sunday, July 12, 2020 7:39:00 PM EAT

David Murathe said ( about Chama Cha ) : “Today we are signing a co-operation with two major political parties Wiper and Chama Cha Mashinani. We are hoping that they will be part of Jubilee Party when we sign a coalition agreement,” External link

standardmedia Wednesday, June 17, 2020 9:30:00 PM EAT

Isaac Ruto said ( about Chama Cha ) : “Chama Cha Mashinani is not a merry-go-round, it’s a party that was formed to work for the people singularly on in arrangements with other parties, we are a parliamentary party and are ready to work with Jubilee, Kanu and any other party that joins along,” External link

standardmedia Wednesday, May 20, 2020 11:49:00 AM EAT

John Magufuli amesema ( about Chama Cha ) : “Msikae kimya mnapoona miradi ya Serikali inadorora. Waelezezi viongozi wa Serikali kwenye wilaya na mikoa husika na mkiona hatua hazichukuliwi mjulisheni hata Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi. Ninyi ndio watawala. Tulizunguka kufanya kampeni ili tutawalejeuri ya kutawala ni kutawala kweli, anayekuja pale ni mtumishi, wewe ni mtawala ilimradi tu usivuke nje ya mipaka ya sheria za nchi” External link

habarileo Friday, January 24, 2020 11:47:00 AM EAT

John Magufuli amesema ( about Chama Cha ) : “Wala pasitokee kiongozi yeyote ndani ya Serikali anayesema chama kinanifuata fuata. Lazima chama kikufuate fuate, kama hutaki kufuatwa fuatwa na chama ondoka upishe tuweke watu wengine. Chama ndio waajiri, chama wanataka kuangalia Ilani ya Uchaguzi inatekelezwaje” External link

habarileo Friday, January 24, 2020 11:47:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema ( about Chama Cha ) : “Chama kinawakaribisha mtu mmoja mmoja au vikundi vya watu na taasisi mbalimbali ikiwamo lakini si kwa uchache, vyama vya wafanyakazi, wawakilishi na vyama vya wakulima, vyama vya siasa vyenye usajili wa kudumu, vyama vya waalimu, wachimbaji wadogo wadogo wa madini,” External link

mwananchi Tuesday, December 31, 2019 7:47:00 PM EAT

John Mrema amehoji ( about Chama Cha ) : “Mbona Katibu Mkuu wa CCM (Chama Cha Mapinduzi) anazunguka kila sehemu nchini akifanya vikao vya ndani na kuhutubia mikutano ya hadhara bila kubughudhiwa na polisi ambao huonekana wakisindikiza msafara wake,” External link

jamiiforums Monday, December 30, 2019 4:51:00 PM EAT

John Mrema amehoji ( about Chama Cha ) : “Mbona Katibu Mkuu wa CCM (Chama Cha Mapinduzi) anazunguka kila sehemu nchini akifanya vikao vya ndani na kuhutubia mikutano ya hadhara bila kubughudhiwa na polisi ambao huonekana wakisindikiza msafara wake,” External link

mwananchi Monday, December 30, 2019 4:33:00 PM EAT

Frederick Sumaye alieleza ( about Chama Cha ) : “Sitoki CCM kwa sababu nina hasira na CCM au sikuchaguliwa au sikuteuliwa kugombea; na wala sitoki CCM ili kudhoofisha Chama Cha Mapinduzi badala yake nakiimarisha” External link

habarileo Wednesday, December 4, 2019 9:55:00 PM EAT

Rais Magufuli amesema ( about Chama Cha ) : “Nawashukuru sana ndugu zangu wa Isaka mmemaliza chaguzi, nimeambiwa Chama Cha Mapinduzi kimepasua vizuri. Hongereni sana, maendeleo ndugu zangu hayana chama na demokrasia hata kujitoa nayo ni demokrasia, kususia uchaguzi nayo ni demokrasia,” External link

mwananchi Wednesday, November 27, 2019 4:31:00 PM EAT

AfricaBrief

Chama Cha

Last updated on 2013-11-20T06:49+0300.



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
Names Lang Count
Chama ChaSW40.51%
Chama ChaEN37.07%
Chama ChaFR20.64%
CHAMA ChaSW1.11%
CHAMA CHASW0.33%
CHAMA ChaEN0.22%
CHAMA CHARW0.11%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Thursday, August 13, 2020

12:17:00 PM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

Pili Mtambalike said ( about Chama Cha ) : "Of course there is a lot of coverage for the ruling Chama Cha Mapinduzi (CCM) party. The opposition parties have been a little bit short-changed," External link

deutschewelle-en Tuesday, August 11, 2020 10:07:00 PM EAT

Seif Shariff Hamadi alisema ( about Chama Cha ) : “Nikishindwa katika uchaguzi mkuu nitaheshimu matokeo yatakayotangazwa na Tume ya uchaguzi ya Zanzibar ZEC...lakini namtaka mgombea mwenzangu wa Chama Cha Mapinduzi naye atoe tamko kama hili ili kuhakikisha kwamba Uchaguzi Mkuu unafanyika katika mazingira ya kidemokrasia na kupunguza joto la kisiasa” External link

habarileo Monday, August 10, 2020 2:47:00 PM EAT

Rais Dk alisema ( about Chama Cha ) : “Chama kinataka watu watakaoweza kuwaletea wananchi maendeleo na mimi nimejitafakari nimeona uwezo huo ninao kama chama kitanipa ridhaa,” External link

mtanzania Wednesday, July 15, 2020 3:01:00 PM EAT

Rais Dk alisisitiza ( about Chama Cha ) : “Chama kimeandaa utaratibu mzuri kwa wagombea utakaosaidia kupunguza vurugu kwenye majimbo, mgombea akishachukua fomu anajaza na kuirejesha kisha anasubiri siku ya uteuzi, ni jambo zuri kwa kweli,” External link

mtanzania Wednesday, July 15, 2020 3:01:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Chama Cha ) : “Sasa kwa niaba ya Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi ninawaonya muache mara moja kutumia mabango na vipeperushi kabla ya mchakato wa uchaguzi. Fomu zitaanza kuchukuliwa kesho (leo), wewe unajipiga picha, unaweka katika mapango na vipeperushi ni kinyume na taratibu tulizojiwekea. Ambao hawataacha basi tutaona namna nzuri ya kuwasaidia,” External link

mtanzania Tuesday, July 14, 2020 3:10:00 PM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Chama Cha ) : “Halmashauri Kuu ya chama ndicho chombo kinachoandaa Mwelekeo wa Sera za CCM na Ilani. Kamati Kuu iliwasilisha nyaraka hizo na jana (juzi) ikapitishwa rasmi Ilani ya Chama Cha Mapinduzi ya 2020-2025 na Mwelekeo wa Sera za CCM 2020- 2030,” External link

habarileo Sunday, July 12, 2020 7:39:00 PM EAT

David Murathe said ( about Chama Cha ) : “Today we are signing a co-operation with two major political parties Wiper and Chama Cha Mashinani. We are hoping that they will be part of Jubilee Party when we sign a coalition agreement,” External link

standardmedia Wednesday, June 17, 2020 9:30:00 PM EAT

Isaac Ruto said ( about Chama Cha ) : “Chama Cha Mashinani is not a merry-go-round, it’s a party that was formed to work for the people singularly on in arrangements with other parties, we are a parliamentary party and are ready to work with Jubilee, Kanu and any other party that joins along,” External link

standardmedia Wednesday, May 20, 2020 11:49:00 AM EAT

John Magufuli amesema ( about Chama Cha ) : “Msikae kimya mnapoona miradi ya Serikali inadorora. Waelezezi viongozi wa Serikali kwenye wilaya na mikoa husika na mkiona hatua hazichukuliwi mjulisheni hata Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi. Ninyi ndio watawala. Tulizunguka kufanya kampeni ili tutawalejeuri ya kutawala ni kutawala kweli, anayekuja pale ni mtumishi, wewe ni mtawala ilimradi tu usivuke nje ya mipaka ya sheria za nchi” External link

habarileo Friday, January 24, 2020 11:47:00 AM EAT

John Magufuli amesema ( about Chama Cha ) : “Wala pasitokee kiongozi yeyote ndani ya Serikali anayesema chama kinanifuata fuata. Lazima chama kikufuate fuate, kama hutaki kufuatwa fuatwa na chama ondoka upishe tuweke watu wengine. Chama ndio waajiri, chama wanataka kuangalia Ilani ya Uchaguzi inatekelezwaje” External link

habarileo Friday, January 24, 2020 11:47:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema ( about Chama Cha ) : “Chama kinawakaribisha mtu mmoja mmoja au vikundi vya watu na taasisi mbalimbali ikiwamo lakini si kwa uchache, vyama vya wafanyakazi, wawakilishi na vyama vya wakulima, vyama vya siasa vyenye usajili wa kudumu, vyama vya waalimu, wachimbaji wadogo wadogo wa madini,” External link

mwananchi Tuesday, December 31, 2019 7:47:00 PM EAT

John Mrema amehoji ( about Chama Cha ) : “Mbona Katibu Mkuu wa CCM (Chama Cha Mapinduzi) anazunguka kila sehemu nchini akifanya vikao vya ndani na kuhutubia mikutano ya hadhara bila kubughudhiwa na polisi ambao huonekana wakisindikiza msafara wake,” External link

jamiiforums Monday, December 30, 2019 4:51:00 PM EAT

John Mrema amehoji ( about Chama Cha ) : “Mbona Katibu Mkuu wa CCM (Chama Cha Mapinduzi) anazunguka kila sehemu nchini akifanya vikao vya ndani na kuhutubia mikutano ya hadhara bila kubughudhiwa na polisi ambao huonekana wakisindikiza msafara wake,” External link

mwananchi Monday, December 30, 2019 4:33:00 PM EAT

Frederick Sumaye alieleza ( about Chama Cha ) : “Sitoki CCM kwa sababu nina hasira na CCM au sikuchaguliwa au sikuteuliwa kugombea; na wala sitoki CCM ili kudhoofisha Chama Cha Mapinduzi badala yake nakiimarisha” External link

habarileo Wednesday, December 4, 2019 9:55:00 PM EAT

Rais Magufuli amesema ( about Chama Cha ) : “Nawashukuru sana ndugu zangu wa Isaka mmemaliza chaguzi, nimeambiwa Chama Cha Mapinduzi kimepasua vizuri. Hongereni sana, maendeleo ndugu zangu hayana chama na demokrasia hata kujitoa nayo ni demokrasia, kususia uchaguzi nayo ni demokrasia,” External link

mwananchi Wednesday, November 27, 2019 4:31:00 PM EAT