Mkuu Kiongozi

Last updated on 2015-02-17T17:26+0300.

About this image

sign


Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
balozi100.00%SW01/26/201526/01/2015
Names Lang Count
Mkuu KiongoziSW100.00%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

Rais Magufuli alisema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Ninafahamu watendaji wenu wa juu, katibu mkuu na waziri kila siku wanagombana na ninawatazama, nilishampa kazi Katibu Mkuu Kiongozi awaite awaeleze lakini wasipobadilika nitawaondoa,” “Siwezi kuwa na watendaji wa kuteua mimi halafu kila siku wanagombana. Kuna mambo mengi hayaendi, katibu mkuu hamheshimu waziri na waziri naye hataki kwenda na katibu mkuu, siwezi kuvumilia hilo” External link

mwananchi Thursday, January 23, 2020 6:43:00 PM EAT

Rais Magufuli amesema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Hilo ni lazima nilizungumze kwa dhati, siwezi kuwa na watendaji wa kuteua mimi halafu kila siku wanagombana, kuna mambo mengi hayaendi, Katibu Mkuu hamheshimu Waziri na Waziri naye hataki kwenda na Katibu Mkuu, siwezi kuvumilia hilo,” External link

mwananchi Tuesday, December 31, 2019 3:22:00 PM EAT

Rais Magufuli alisema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Katibu Mkuu Kiongozi au Katibu Mkuu ukiletewa mapendekezo na waziri lete kwangu mimi nitatengua,” External link

mtanzania Thursday, September 5, 2019 10:46:00 AM EAT

Maimuna Tarishi alisema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Haya ni maagizo ya Katibu Mkuu Kiongozi amenituma nije niseme kwa kuwa yupo katika kazi nyingine, wito ni kwa Makatibu Wakuu wote na wakuu wa taasisi kuhakikisha wanaweka mazingira wezeshi yatakayowezesha watumishi kufanya mazoezi mara kwa mara na hata katika michezo kama hii ya Shimiwi,” External link

habarileo Sunday, February 3, 2019 2:58:00 PM EAT

Rais Magufuli alisema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Katibu Mkuu Kiongozi, hakuna kuwapelekea wafungwa wa Karagwe fedha yoyote, hizi za maafa ya tetemeko. Watetemeke na kufanya kazi,” External link

mwananchi Sunday, October 2, 2016 6:22:00 AM EAT

AfricaBrief

Mkuu Kiongozi

Last updated on 2015-02-17T17:26+0300.

About this image

sign


Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
balozi100.00%SW01/26/201526/01/2015
Names Lang Count
Mkuu KiongoziSW100.00%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Wednesday, August 4, 2021

2:40:00 PM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

Rais Magufuli alisema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Ninafahamu watendaji wenu wa juu, katibu mkuu na waziri kila siku wanagombana na ninawatazama, nilishampa kazi Katibu Mkuu Kiongozi awaite awaeleze lakini wasipobadilika nitawaondoa,” “Siwezi kuwa na watendaji wa kuteua mimi halafu kila siku wanagombana. Kuna mambo mengi hayaendi, katibu mkuu hamheshimu waziri na waziri naye hataki kwenda na katibu mkuu, siwezi kuvumilia hilo” External link

mwananchi Thursday, January 23, 2020 6:43:00 PM EAT

Rais Magufuli amesema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Hilo ni lazima nilizungumze kwa dhati, siwezi kuwa na watendaji wa kuteua mimi halafu kila siku wanagombana, kuna mambo mengi hayaendi, Katibu Mkuu hamheshimu Waziri na Waziri naye hataki kwenda na Katibu Mkuu, siwezi kuvumilia hilo,” External link

mwananchi Tuesday, December 31, 2019 3:22:00 PM EAT

Rais Magufuli alisema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Katibu Mkuu Kiongozi au Katibu Mkuu ukiletewa mapendekezo na waziri lete kwangu mimi nitatengua,” External link

mtanzania Thursday, September 5, 2019 10:46:00 AM EAT

Maimuna Tarishi alisema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Haya ni maagizo ya Katibu Mkuu Kiongozi amenituma nije niseme kwa kuwa yupo katika kazi nyingine, wito ni kwa Makatibu Wakuu wote na wakuu wa taasisi kuhakikisha wanaweka mazingira wezeshi yatakayowezesha watumishi kufanya mazoezi mara kwa mara na hata katika michezo kama hii ya Shimiwi,” External link

habarileo Sunday, February 3, 2019 2:58:00 PM EAT

Rais Magufuli alisema ( about Mkuu Kiongozi ) : “Katibu Mkuu Kiongozi, hakuna kuwapelekea wafungwa wa Karagwe fedha yoyote, hizi za maafa ya tetemeko. Watetemeke na kufanya kazi,” External link

mwananchi Sunday, October 2, 2016 6:22:00 AM EAT