Tanzania Bara

Last updated on 2015-01-12T11:11+0300.

About this image

sign


Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
naibu100.00%SW09/06/201406/09/2014
Names Lang Count
Tanzania BaraSW60.92%
Tanzania BaraEN39.08%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Wednesday, January 22, 2020

10:49:00 PM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

John Cheyo alieleza ( about Tanzania Bara ) : “Katika rasilimali kwa hili nampongeza kwani amekuwa akijiuliza rasilimali hizi ni za nani? Watanzania watanufaikaje akaamua kuanzisha mifumo ya kisheria kuhakikisha Tanzania kwanza inafaidika. Pia hakusahau watu wake ameanzisha elimu bure, bima ya afya, umeme kila kijiji na sasa anaijenga Tanzania ya viwanda,” External link

habarileo Monday, December 9, 2019 9:42:00 AM EAT

John Cheyo alifafanua ( about Tanzania Bara ) : “Naomba tuhakikishe mfumo huu unachangia kuleta mawazo chanya ya kuijenga Tanzania kiuchumi lakini pia kudumisha amani,” External link

habarileo Thursday, December 5, 2019 9:34:00 AM EAT

Charles Mkwasa alisema ( about Tanzania Bara ) : “Nilijua mchezo utakuwa mgumu kwetu japo wachezaji wangu walijitahidi na tukapambana tukapata bao lakini wenzetu walirudi na kusawazisha, kikubwa wachezaji wangu walicheza chini ya kiwango ambacho sikutarajia kuwaona wakicheza kilichochangiwa na ratiba mbovu ya ligi ya Tanzania,” External link

habarileo Wednesday, December 4, 2019 10:08:00 AM EAT

Patrick Aussems alisema ( about Tanzania Bara ) : “Tunacheza michezo mingi ya kirafiki katika kipindi hiki ni kujaribu kuwapa nafasi wachezaji ambao sio chaguo la kwanza kwenye kikosi cha kwanza kuonesha uwezo lakini pili kuzidi kutengeneza timu imara kujipanga na michezo ya Ligi Kuu Tanzania Bara,” External link

habarileo Wednesday, October 16, 2019 1:13:00 PM EAT

Rais Magufuli alieleza ( about Tanzania Bara ) : “Nawapongeza vijana hawa waliokimbiza Mwenge, hawa ndiyo taifa la kesho, lazima tujenge taifa lao na kuwaandalia mazingira ya kutawala vizuri, pia nawapongeza na wale vijana 86 waliofika kilele cha Mlima Kilimanjaro, huu ndiyo uzalendo na wakati wenu wa kuitengeneza Tanzania mpya,” External link

habarileo Tuesday, October 15, 2019 9:57:00 AM EAT

Rwekaza Mukandala alisema ( about Tanzania Bara ) : “Ushawishi wake uliwezesha kukubalika kwa mapendekezo ya Tume ya Bomani kuhusu utaratibu wa kumpata Makamu wa Rais wa Tanzania na mwaka 1995, alitoa mchango mkubwa wa kumpata mgombea urais kupitia CCM,” “Si tu alihakikisha wagombea wawili waliokuwa wanaongoza wanaachwa, ila alihakikisha mtu wake anapata ushindi kwa hiyo alipoaga dunia kulikuwa na kila sababu ya kuwa na wasiwasi” External link

mwananchi Friday, October 11, 2019 3:02:00 PM EAT

Ladislaus Mwamanga amesema ( about Tanzania Bara ) : "Mpaka sasa Tanzania ndio pekee tulio na mifumo thabiti ya kuondoa ubabaishaji ikiwamo wanufaika hewa, hapo awali walikuwepo asilimia tatu ilihali nchi nyingine zilikuwa nane, 19 na kuendelea, lakini sasa hakuna hata mmoja na kila mara tunafanya uhakiki kujiridhisha kuwa kila mnufaika ni mlengwa kwa sifa stahiki," External link

mwananchi Monday, October 7, 2019 11:37:00 PM EAT

Philip Mangula alisema ( about Tanzania Bara ) : “Alikuwa mpiganaji aliyejali taifa lake, katika uongozi wake pia hawezi kusahaulika kwa mambo aliyoyafanya kwa ajili ya maendeleo ya Bara la Afrika, hakupenda kuona wananchi wakionewa zaidi alisimama kuhakikisha Waafrika wote wanakuwa na misingi sawa ya haki na kutobughudhiwa kutokana na uonevu wa mabeberu,” External link

habarileo Saturday, September 7, 2019 12:21:00 PM EAT

Rais Dk anasema ( about Tanzania Bara ) : “Tulishiriki kujenga mabomba manne yakiwamo yale yanayosafirisha mafuta mazito (Tanzania – Zambia), linalosafirisha gesi (Mtwara – Dar es Salaama) na Songosongo – Dar es Salaam,” External link

mtanzania Tuesday, August 13, 2019 12:54:00 PM EAT

Mwita Waitara alisema ( about Tanzania Bara ) : “Nimeelezwa kuwa kwa mwaka huu, Foundation for Civil Society itatoa ruzuku ya takribani Sh11.7 bilioni kwa Azaki 154 Tanzania Bara na Visiwani ili kuwawezesha kutekeleza majukumu yenu, sasa kwenye utekelezaji wa miradi hiyo, waripoti kwangu wale ambao watakuwa na lengo la kuwakwamisha, lakini na nyiye mnatakiwa kufuata taratibu zote za kisheria,” External link

mwananchi Sunday, June 9, 2019 12:10:00 PM EAT

Medard Kalemani alisema ( about Tanzania Bara ) : “Mzunguko wa kwanza wa mradi huu utakapokamilika mwezi Juni, 2020 jumla ya vijiji 10,278 vitakuwa vimeunganishiwa umeme kati ya vijiji 12,268 sawa na asilimia 84 ya vijiji vyote Tanzania Bara,” External link

habarileo Saturday, June 1, 2019 11:08:00 AM EAT

Hamisi Kigwangalla amesema ( about Tanzania Bara ) : “Lengo la kuanzisha mpango huo wa kitaifa ni kuwaenzi nyuki kwa kuwekeza fedha ya Serikali na ujuzi kutoka kwa wataalam. Kwa wananchi ni kuunda ushirika kwa mikoa kumi ya Tanzania Bara, na kila wilaya kuwapa mizinga ambayo wataitumia kwa ajili kufuga nyuki,” External link

mwananchi Monday, May 20, 2019 4:52:00 PM EAT

James Kilaba alisema ( about Tanzania Bara ) : “TCRA ilishirikiana wataalamu wa masuala ya rushwa kutoa elimu kwenye mikoa kwa wadau kwenye mikoa 17 ya Tanzania Bara na Zanzibar na maoni yao yakaingizwa kwenye mkataba. Ukweli na uwazi kupitia mkataba huo ndio utakaowezesha kutatua vitendo vya rushwa na upatikanaji wa taarifa sahihi,” External link

habarileo Thursday, May 9, 2019 11:05:00 AM EAT

Saada Mkuya alisema ( about Tanzania Bara ) : “Nadhani hata Chenge (Andrew, mbunge wa Bariadi Magharibi) alilitolea ufafanuzi vizuri… Dk Kijaji alizungumza kwamba unapokopa inayolipa ni Serikali ya Tanzania Bara hakuna kitu kama hicho popote,” External link

mwananchi Thursday, April 18, 2019 11:58:00 AM EAT

Joelle anasema ( about Tanzania Bara ) : “Ligi ya huku ina ushindani mkubwa tofauti na kwetu Burundi, hilo pekee ndilo limechangia nije Tanzania naamini nitaendelea kubaki katika kiwango bora,” External link

mwananchi Monday, March 25, 2019 6:07:00 PM EAT

Zitto Kabwe alisema ( about Tanzania Bara ) : “Nchi hii ni yetu sote na Watanzania wanataka wafanye kazi na wafurahie matunda ya kazi zao, tutahakikisha Tanzania Bara na Zanzibar wananchi wanaweza kupata uongozi mbadala utakaoleta mabadiliko,” External link

mtanzania Wednesday, March 20, 2019 1:15:00 PM EAT

Frederic Clavier anasema ( about Tanzania Bara ) : “Kwa mara ya kwanza mwaka huu Ubalozi wa Ufaransa nchini Tanzania umefanya jitihada ya kuleta mjadala huu ukiambatanisha na filamu maalumu iliyotengenezwa mwaka 2016 ikionesha madhara ya plastiki katika viumbe hai wa baharini,” External link

habarileo Friday, March 8, 2019 3:22:00 PM EAT

Frederic Clavier anasema ( about Tanzania Bara ) : “Kwa mara ya kwanza mwaka huu Ubalozi wa Ufaransa nchini Tanzania umefanya jitihada ya kuleta mjadala huu ukiambatanisha na filamu maalumu iliyotengenezwa mwaka 2016 ikionesha madhara ya plastiki katika viumbe hai wa baharini,” External link

habarileo Thursday, March 7, 2019 5:04:00 PM EAT

AfricaBrief

Tanzania Bara

Last updated on 2015-01-12T11:11+0300.

About this image

sign


Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
naibu100.00%SW09/06/201406/09/2014
Names Lang Count
Tanzania BaraSW60.92%
Tanzania BaraEN39.08%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Wednesday, January 22, 2020

10:49:00 PM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

John Cheyo alieleza ( about Tanzania Bara ) : “Katika rasilimali kwa hili nampongeza kwani amekuwa akijiuliza rasilimali hizi ni za nani? Watanzania watanufaikaje akaamua kuanzisha mifumo ya kisheria kuhakikisha Tanzania kwanza inafaidika. Pia hakusahau watu wake ameanzisha elimu bure, bima ya afya, umeme kila kijiji na sasa anaijenga Tanzania ya viwanda,” External link

habarileo Monday, December 9, 2019 9:42:00 AM EAT

John Cheyo alifafanua ( about Tanzania Bara ) : “Naomba tuhakikishe mfumo huu unachangia kuleta mawazo chanya ya kuijenga Tanzania kiuchumi lakini pia kudumisha amani,” External link

habarileo Thursday, December 5, 2019 9:34:00 AM EAT

Charles Mkwasa alisema ( about Tanzania Bara ) : “Nilijua mchezo utakuwa mgumu kwetu japo wachezaji wangu walijitahidi na tukapambana tukapata bao lakini wenzetu walirudi na kusawazisha, kikubwa wachezaji wangu walicheza chini ya kiwango ambacho sikutarajia kuwaona wakicheza kilichochangiwa na ratiba mbovu ya ligi ya Tanzania,” External link

habarileo Wednesday, December 4, 2019 10:08:00 AM EAT

Patrick Aussems alisema ( about Tanzania Bara ) : “Tunacheza michezo mingi ya kirafiki katika kipindi hiki ni kujaribu kuwapa nafasi wachezaji ambao sio chaguo la kwanza kwenye kikosi cha kwanza kuonesha uwezo lakini pili kuzidi kutengeneza timu imara kujipanga na michezo ya Ligi Kuu Tanzania Bara,” External link

habarileo Wednesday, October 16, 2019 1:13:00 PM EAT

Rais Magufuli alieleza ( about Tanzania Bara ) : “Nawapongeza vijana hawa waliokimbiza Mwenge, hawa ndiyo taifa la kesho, lazima tujenge taifa lao na kuwaandalia mazingira ya kutawala vizuri, pia nawapongeza na wale vijana 86 waliofika kilele cha Mlima Kilimanjaro, huu ndiyo uzalendo na wakati wenu wa kuitengeneza Tanzania mpya,” External link

habarileo Tuesday, October 15, 2019 9:57:00 AM EAT

Rwekaza Mukandala alisema ( about Tanzania Bara ) : “Ushawishi wake uliwezesha kukubalika kwa mapendekezo ya Tume ya Bomani kuhusu utaratibu wa kumpata Makamu wa Rais wa Tanzania na mwaka 1995, alitoa mchango mkubwa wa kumpata mgombea urais kupitia CCM,” “Si tu alihakikisha wagombea wawili waliokuwa wanaongoza wanaachwa, ila alihakikisha mtu wake anapata ushindi kwa hiyo alipoaga dunia kulikuwa na kila sababu ya kuwa na wasiwasi” External link

mwananchi Friday, October 11, 2019 3:02:00 PM EAT

Ladislaus Mwamanga amesema ( about Tanzania Bara ) : "Mpaka sasa Tanzania ndio pekee tulio na mifumo thabiti ya kuondoa ubabaishaji ikiwamo wanufaika hewa, hapo awali walikuwepo asilimia tatu ilihali nchi nyingine zilikuwa nane, 19 na kuendelea, lakini sasa hakuna hata mmoja na kila mara tunafanya uhakiki kujiridhisha kuwa kila mnufaika ni mlengwa kwa sifa stahiki," External link

mwananchi Monday, October 7, 2019 11:37:00 PM EAT

Philip Mangula alisema ( about Tanzania Bara ) : “Alikuwa mpiganaji aliyejali taifa lake, katika uongozi wake pia hawezi kusahaulika kwa mambo aliyoyafanya kwa ajili ya maendeleo ya Bara la Afrika, hakupenda kuona wananchi wakionewa zaidi alisimama kuhakikisha Waafrika wote wanakuwa na misingi sawa ya haki na kutobughudhiwa kutokana na uonevu wa mabeberu,” External link

habarileo Saturday, September 7, 2019 12:21:00 PM EAT

Rais Dk anasema ( about Tanzania Bara ) : “Tulishiriki kujenga mabomba manne yakiwamo yale yanayosafirisha mafuta mazito (Tanzania – Zambia), linalosafirisha gesi (Mtwara – Dar es Salaama) na Songosongo – Dar es Salaam,” External link

mtanzania Tuesday, August 13, 2019 12:54:00 PM EAT

Mwita Waitara alisema ( about Tanzania Bara ) : “Nimeelezwa kuwa kwa mwaka huu, Foundation for Civil Society itatoa ruzuku ya takribani Sh11.7 bilioni kwa Azaki 154 Tanzania Bara na Visiwani ili kuwawezesha kutekeleza majukumu yenu, sasa kwenye utekelezaji wa miradi hiyo, waripoti kwangu wale ambao watakuwa na lengo la kuwakwamisha, lakini na nyiye mnatakiwa kufuata taratibu zote za kisheria,” External link

mwananchi Sunday, June 9, 2019 12:10:00 PM EAT

Medard Kalemani alisema ( about Tanzania Bara ) : “Mzunguko wa kwanza wa mradi huu utakapokamilika mwezi Juni, 2020 jumla ya vijiji 10,278 vitakuwa vimeunganishiwa umeme kati ya vijiji 12,268 sawa na asilimia 84 ya vijiji vyote Tanzania Bara,” External link

habarileo Saturday, June 1, 2019 11:08:00 AM EAT

Hamisi Kigwangalla amesema ( about Tanzania Bara ) : “Lengo la kuanzisha mpango huo wa kitaifa ni kuwaenzi nyuki kwa kuwekeza fedha ya Serikali na ujuzi kutoka kwa wataalam. Kwa wananchi ni kuunda ushirika kwa mikoa kumi ya Tanzania Bara, na kila wilaya kuwapa mizinga ambayo wataitumia kwa ajili kufuga nyuki,” External link

mwananchi Monday, May 20, 2019 4:52:00 PM EAT

James Kilaba alisema ( about Tanzania Bara ) : “TCRA ilishirikiana wataalamu wa masuala ya rushwa kutoa elimu kwenye mikoa kwa wadau kwenye mikoa 17 ya Tanzania Bara na Zanzibar na maoni yao yakaingizwa kwenye mkataba. Ukweli na uwazi kupitia mkataba huo ndio utakaowezesha kutatua vitendo vya rushwa na upatikanaji wa taarifa sahihi,” External link

habarileo Thursday, May 9, 2019 11:05:00 AM EAT

Saada Mkuya alisema ( about Tanzania Bara ) : “Nadhani hata Chenge (Andrew, mbunge wa Bariadi Magharibi) alilitolea ufafanuzi vizuri… Dk Kijaji alizungumza kwamba unapokopa inayolipa ni Serikali ya Tanzania Bara hakuna kitu kama hicho popote,” External link

mwananchi Thursday, April 18, 2019 11:58:00 AM EAT

Joelle anasema ( about Tanzania Bara ) : “Ligi ya huku ina ushindani mkubwa tofauti na kwetu Burundi, hilo pekee ndilo limechangia nije Tanzania naamini nitaendelea kubaki katika kiwango bora,” External link

mwananchi Monday, March 25, 2019 6:07:00 PM EAT

Zitto Kabwe alisema ( about Tanzania Bara ) : “Nchi hii ni yetu sote na Watanzania wanataka wafanye kazi na wafurahie matunda ya kazi zao, tutahakikisha Tanzania Bara na Zanzibar wananchi wanaweza kupata uongozi mbadala utakaoleta mabadiliko,” External link

mtanzania Wednesday, March 20, 2019 1:15:00 PM EAT

Frederic Clavier anasema ( about Tanzania Bara ) : “Kwa mara ya kwanza mwaka huu Ubalozi wa Ufaransa nchini Tanzania umefanya jitihada ya kuleta mjadala huu ukiambatanisha na filamu maalumu iliyotengenezwa mwaka 2016 ikionesha madhara ya plastiki katika viumbe hai wa baharini,” External link

habarileo Friday, March 8, 2019 3:22:00 PM EAT

Frederic Clavier anasema ( about Tanzania Bara ) : “Kwa mara ya kwanza mwaka huu Ubalozi wa Ufaransa nchini Tanzania umefanya jitihada ya kuleta mjadala huu ukiambatanisha na filamu maalumu iliyotengenezwa mwaka 2016 ikionesha madhara ya plastiki katika viumbe hai wa baharini,” External link

habarileo Thursday, March 7, 2019 5:04:00 PM EAT