Steven Wasira

Last updated on 2011-03-07T06:09+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Steven Wasira anasema ( about Mwalimu Nyerere ) : “Mwalimu (Nyerere) alikuwa binadamu wa kawaida; alikasirika na hata kuadhibu; lakini alijaaliwa sifa na vipawa vingi vya ziada ikiwemo imani kuwa binadamu wote ni sawa, kusikiliza, kutafakari na kufanyia kazi hoja hata kama ni kinyume cha msimamo wake. Hili ni funzo kwetu kuwa tuchukie na kupinga hoja kwa hoja bila kumchukia mtoa hoja,” External link

mwananchi Saturday, October 19, 2019 10:47:00 AM EAT

Steven Wasira alisema : “Kongamano hilo ni la makusudi kumuenzi na kumtukuza kwa kile alichokifanya kwa kupigania na kuleta maendeleo ya Zanzibar kwa ujumla,” External link

mtanzania Saturday, April 6, 2019 1:51:00 PM EAT

Steven Wasira alisema : “Unajua labda ninyi mtakuwa mmechelewa kupata taarifa kuwa tumeanza lini, lakini sisi tulikwishaanza kazi hii na tuko hatua za mwisho za kutoa Rasimu ya Ilani yenyewe” External link

mwananchi Sunday, March 22, 2015 1:35:00 PM EAT

Steven Wasira alisema : “Ukiangalia uchumi umekuwa ukikua kwa asilimia saba kila mwaka lakini si kiwango kikubwa ukilinganisha na maisha ya wananchi yalivyo hivyo Ilani hii itatakiwa kuja na majibu ya tatizo hilo na kuhakikisha wananchi wetu wanakuwa na maisha bora,” “Suala la ajira ukiangalia wanafunzi wengi wanaanza shule za msingi na wanapomaliza wanaendelea sekondari na baada ya hapo wanakwenda vyuoni hivyo wahitimu wa vyuo vyetu wanaongezeka jambo hapa ni kuja na mkakati wa kupunguza tatizo la ajira kwa vijana wetu” External link

mwananchi Sunday, March 22, 2015 1:35:00 PM EAT

Steven Wasira said : “It is not true that the government is not paying farmers, what is happening is that the government has given priority to paying small scale farmers and then it will focus on clearing the dues for middle scale farmers,” External link

in2eastafrica Thursday, March 19, 2015 2:18:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
minister50.00%EN12/12/201612/12/2016
cabinet minister50.00%EN12/12/201612/12/2016
Names Lang Count
Steven WassiraSW48.39%
Steven WasiraSW45.16%
Steven WassiraEN3.23%
Steven WasiraEN3.23%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Friday, February 28, 2020

11:45:00 AM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


AfricaBrief

Steven Wasira

Last updated on 2011-03-07T06:09+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Steven Wasira anasema ( about Mwalimu Nyerere ) : “Mwalimu (Nyerere) alikuwa binadamu wa kawaida; alikasirika na hata kuadhibu; lakini alijaaliwa sifa na vipawa vingi vya ziada ikiwemo imani kuwa binadamu wote ni sawa, kusikiliza, kutafakari na kufanyia kazi hoja hata kama ni kinyume cha msimamo wake. Hili ni funzo kwetu kuwa tuchukie na kupinga hoja kwa hoja bila kumchukia mtoa hoja,” External link

mwananchi Saturday, October 19, 2019 10:47:00 AM EAT

Steven Wasira alisema : “Kongamano hilo ni la makusudi kumuenzi na kumtukuza kwa kile alichokifanya kwa kupigania na kuleta maendeleo ya Zanzibar kwa ujumla,” External link

mtanzania Saturday, April 6, 2019 1:51:00 PM EAT

Steven Wasira alisema : “Unajua labda ninyi mtakuwa mmechelewa kupata taarifa kuwa tumeanza lini, lakini sisi tulikwishaanza kazi hii na tuko hatua za mwisho za kutoa Rasimu ya Ilani yenyewe” External link

mwananchi Sunday, March 22, 2015 1:35:00 PM EAT

Steven Wasira alisema : “Ukiangalia uchumi umekuwa ukikua kwa asilimia saba kila mwaka lakini si kiwango kikubwa ukilinganisha na maisha ya wananchi yalivyo hivyo Ilani hii itatakiwa kuja na majibu ya tatizo hilo na kuhakikisha wananchi wetu wanakuwa na maisha bora,” “Suala la ajira ukiangalia wanafunzi wengi wanaanza shule za msingi na wanapomaliza wanaendelea sekondari na baada ya hapo wanakwenda vyuoni hivyo wahitimu wa vyuo vyetu wanaongezeka jambo hapa ni kuja na mkakati wa kupunguza tatizo la ajira kwa vijana wetu” External link

mwananchi Sunday, March 22, 2015 1:35:00 PM EAT

Steven Wasira said : “It is not true that the government is not paying farmers, what is happening is that the government has given priority to paying small scale farmers and then it will focus on clearing the dues for middle scale farmers,” External link

in2eastafrica Thursday, March 19, 2015 2:18:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
minister50.00%EN12/12/201612/12/2016
cabinet minister50.00%EN12/12/201612/12/2016
Names Lang Count
Steven WassiraSW48.39%
Steven WasiraSW45.16%
Steven WassiraEN3.23%
Steven WasiraEN3.23%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Friday, February 28, 2020

11:45:00 AM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer