Humphrey Polepole

Last updated on 2017-05-29T15:05+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Humphrey Polepole said : “Come rain or shine, we will beat the opposition in the polls,” External link

theCitizen Sunday, September 13, 2020 11:13:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tumeamua kujikita kwenye ‘facts and figures’, tunajikita kufafanua tulipotoka, tulipo na tunapoelekea. Siku kumi za kampeni kwa kazi nzuri ambayo imefanyika umma umetuelewa, kimsingi nchi tumeishika na kila tunapofika Watanzania wanatuelewa,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Jakaya Kikwete ) : “Mwenyekiti na rais mstaafu, Jakaya Kikwete anashambulia…kampeni ni sayansi, kampeni ni mkakati mahali ambapo kuna watu wavurugaji unapeleka mtu ambaye anafahamu zaidi,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about John Magufuli ) : “Tumekuwa tukifanya tafiti za kisayansi mara kwa mara na ndani ya siku kumi tulizofanya kampeni tumegundua kama kura ingepigwa leo Dk. Magufuli angeshinda kwa zaidi ya asilimia 85,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mfano Arusha tulipoteza kabisa, udiwani tulikuwa na kata moja tu lakini katika mkoa ambao ulipokea fedha nyingi za maendeleo ni Arusha. Bilioni 500 zimeingia pale, mkakati wetu ulikuwa kuwapatia maendeleo bila ubaguzi,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Unapokuwa kiongozi hata kama ni chama cha upinzani bado unawajibika kusimama pamoja katika mambo ya kitaifa, siasa dhaifu hazitupeleki mahali popote…Watanzania wanataka kusikiliza sera na mambo yanayohusu maisha yao,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kulikuwa na pori haliingizi fedha lakini ukifanya mbuga za wanyama watalii wanakuja tunapata fedha…watu kama hawa wapuuzwe kwani Watanzania wanajua ukweli wa kazi ambayo imeshafanyika,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kule kazi imeshakwisha, Wazanzibar wanatuelewa, wanapenda kuona damu changa, mtu ambaye amedumu kwenye uongozi,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Nasisitiza kuwa kampeni zetu zinafanyika barabara kwa barabara, kijiji kwa kijiji, kata kwa kata, wilaya kwa wilaya na huko tunakutana na mamilioni ya Watanzania, tuko vizuri na nchi tumeishika na kila tunapofika nchi inasimama,” External link

habarileo Saturday, September 12, 2020 9:27:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Rais Magufuli ) : “Kwa hiyo Oktoba 28, natoa mwito kwa Watanzania kura zote ziende CCM ili kuchagua mafanikio na kazi iendelee, Rais Magufuli amefanya mageuzi makubwa,” External link

habarileo Saturday, September 12, 2020 9:27:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hiyo ndiyo ya timu ya ushindi Zanzibar ambayo ilianza tangu kwenye kikao cha Halmashauri Kuu (NEC) kwa kuteua wabunge na lengo tumekamilisha safu ya ushindi katika serikali ya Jamhuri JPM baada ya kuzindua Kampeni Agosti 27, mwaka huu jijini Dodoma” External link

habarileo Wednesday, September 2, 2020 10:30:00 PM EAT

Humphrey Polepole warned : “I want to put it clear that only two out of these three names from each region will be nominated as special seats MPs and representatives at the end of the election. And they will not become MPs unless they fully participate in the party’s election campaigns,” External link

theCitizen Friday, August 21, 2020 12:26:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “The arts sector is among the leading revenue sources in our country today,” External link

theCitizen Thursday, August 20, 2020 4:48:00 PM EAT

Humphrey Polepole alieleza : “Baada ya kuchukua fomu ndugu Magufuli atakwenda katika ofisi za makao makuu ya CCM jijini Dodoma (White House) ambako atakutana na wanachama, wapenzi na wakereketwa wa CCM na kuwasalimu” External link

habarileo Thursday, August 6, 2020 3:17:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Taifa Stars ) : “Huu wimbo tunamuomba Mungu abariki nchi hii ya Tanzania, huu wimbo hutambulisha nchi yetu ulimwenguni sambamba na jina la nchi yetu, bendera ya nchi yetu, wimbo huu ndio maana Taifa Stars wamefurahia kipindi kile wanakwenda Afcon (Kombe la Mataifa ya Afrika)na unapoimba wimbo ule si sala ya wote” External link

habarileo Thursday, August 6, 2020 3:17:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hiki chama mimi nimeshindwa kukielewa, nimeshindwa, yaani najaribu kutafakari nashindwa kuelewa, nidhamu ni ziro, nidhamu, hasa nidhamu ziro, kutii sheria bila shuruti zirohalafu bila aibu wanajenga hoja tuambieni wapi tumevunja sheria” External link

habarileo Thursday, August 6, 2020 3:17:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kongamano hili litakuwa jukwaa la kupeana hamasa kutoka kwa akinamama na akidada wa nguvu waliopata mafanikio kwenye maisha yao,” External link

habarileo Tuesday, August 4, 2020 1:43:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Lakini wana haki ya kusema hapana, sisi tumempendekeza mwingine, huyu waliyempendekeza wilaya hapana kwa sababu wana taarifa za maadili na mambo kama hayo,” External link

habarileo Monday, August 3, 2020 1:04:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Baada ya hapo tutakwenda kwenye Kamati Kuu, itajadili halafu baada ya hapo, itapeleka kwenye Halmashauri Kuu na mwenyekiti ni Ndugu Magufuli (Rais John), watapiga kura kuchagua jina moja ambalo mtu huyo atakuwa ndiye mgombea wa chama chetu cha mapinduzi katika kugombea ubunge katika majimbo,” External link

habarileo Monday, August 3, 2020 1:04:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Sasa tunaingia kwenye kura za maoni, haijalishi wagombea ni wengi kiasi gani, tumejipanga. Kila mtu atajieleza, kujadiliwa na kupigiwa kura kwa haki. Tunataka utaratibu huu kuwa ni mfano Afrika,” External link

habarileo Sunday, July 19, 2020 8:45:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Nyie toeni rushwa sisi tunafuatilia tumejipanga tangu 2017,” External link

habarileo Wednesday, July 15, 2020 8:12:00 PM EAT

Humphrey Polepole alieleza : “Tunataka mchakato wa uchaguzi uwe huru, wazi na wa haki. Kama mmejipanga kata na jimbo mko huru kutafuta watu pembeni kuwasimamia katika uchaguzi wenu wa wagombea,” External link

habarileo Tuesday, July 14, 2020 7:55:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Chama Cha ) : “Sasa kwa niaba ya Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi ninawaonya muache mara moja kutumia mabango na vipeperushi kabla ya mchakato wa uchaguzi. Fomu zitaanza kuchukuliwa kesho (leo), wewe unajipiga picha, unaweka katika mapango na vipeperushi ni kinyume na taratibu tulizojiwekea. Ambao hawataacha basi tutaona namna nzuri ya kuwasaidia,” External link

mtanzania Tuesday, July 14, 2020 3:10:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Baada ya kura za maoni kupigwa vikao vya kuwachuja na kuweka mapendekezo vitaanza, itaanza Kamati ya Siasa ya Kata, itakuja Kamati ya Siasa ya Wilaya, itakwenda Kamati ya Siasa ya Mkoa, Halmashauri Kuu ya Mkoa ambayo ndiyo itatoka na jina moja la ambaye ndiyo atapeperusha bendera ya chama kwenye udiwani kwenye kata husika,” External link

mtanzania Tuesday, July 14, 2020 3:10:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “NEC will pick three names of the Union presidential aspirants out of five. The meeting will also choose once cadre out of three names of the Zanzibar presidential aspirants during its meeting slated for Friday, July 10, this year,” External link

theCitizen Monday, July 6, 2020 5:57:00 PM EAT

Humphrey Polepole alieleza ( about Bernard Membe ) : "Kamati Kuu imeazimia kwa kauli moja kwamba Bernard Membe afukuzwe uanachama wa CCM. Uamuzi huu umekuja baada ya kuwa taarifa zake ndani ya chama zinaonesha mwenendo wake kutoka mwaka 2014 ambako katika chama amewahi kupata adhabu nyingine ambazo zingeweza kumsaidia kujirekebisha," External link

bbc-swahili Monday, July 6, 2020 4:32:00 PM EAT

Humphrey Polepole alidai : “Nimeongea na waziri mmoja anasema hapa hamko vizuri, nimeongea na Katibu Mkuu wa Wizara mama mmoja akasema hapa hamko vizuri, Katibu Mkuu mmojawapo wa wizara mama kaniambia pale iko shida,” External link

mtanzania Sunday, June 21, 2020 3:49:00 PM EAT

Humphrey Polepole anasisitiza : “Tunachotaka kuwahakikishia Watanzania ni kwamba, CCM inaheshimu na kufuata taratibu zote tulizojiwekea za kupata viongozi; tunawasihi wanaowania nafasi wote kuendelea kuwa watulivu, hatujatangaza muda wa kuanza kampeni, tukikubaini tutakukata,” External link

habarileo Tuesday, June 16, 2020 8:35:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Julai 9 mwaka huu, kitaketi Kikao cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, ambacho kitatoa mapendekezo yake kwa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM juu ya majina ya wanachama wasiozidi watano, wanaoomba kugombea nafasi hiyo ya urais,” External link

mtanzania Sunday, June 14, 2020 4:34:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Juni 15 hadi 30 mwaka huu, kutafuta wadhamini mikoani, baada ya hapo vitafuata vikao vya uchujaji, Julai 1 hadi 2 mwaka huu, itaketi Sekretarieti ya Kamati Maalumu ya Halmashauri Kuu ya Taifa Zanzibar, Julai 3 kitaketi kikao cha Kamati ya Usalama na Maadili Zanzibar,” External link

mtanzania Sunday, June 14, 2020 4:34:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Tanzania Bara ) : “CCM kumekucha, tumefungua dirisha wazi kwa wale wote wanaowania nafasi ya urais Bara na Visiwani. Fomu zitaanza kutolewa kuanzia Juni 15 hadi 30 mwaka huu na mwisho wa kurudisha fomu ni Juni 30 saa kumi kamili jioni,” External link

habarileo Saturday, June 13, 2020 6:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : "The schedule towards getting a presidential candidate starts on 15 June up to 30 June, 2020, where we will give the opportunity for people to collect forms, looking for guarantors and return the forms," External link

BBCMonitoring Friday, June 12, 2020 10:02:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : "The national executive council of the party will meet from 6 July to 7 July 2020 to shortlist the candidates. On 8 July 2020 the committee on security and integrity will meet, and then on 9 July 2020 the national executive committee will also meet," External link

BBCMonitoring Friday, June 12, 2020 10:02:00 PM EAT

Humphrey Polepole ameongeza : “Chuki kubwa Arusha ni ubunge, hakuna jambo jingine. Kazi hizi za uongozi ni dhamana ambayo tunapeana hivyo ni lazima kila kiongozi amheshimu kiongozi mwenzake. Nilishawahi kuwa kiongozi mtumishi wa serikali lakini nilijitahidi kufanya kazi kwa kuheshimu viongozi wangu hivyo ni vyema viongozi hao wa serikali Arusha kuheshimiana,” External link

habarileo Monday, June 8, 2020 5:24:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : "I'm reminding members and especially those who wish to contest that the doors will be opened once Parliament is dissolved. A timetable will be released later," External link

allafrica Thursday, June 4, 2020 7:13:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Chama baada ya tafakari kubwa, imekuja na utaratibu uliowekwa kwenye katiba na kanuni ya uchaguzi na utatumika kipindi hiki cha uchaguzi mkuu,” External link

habarileo Wednesday, June 3, 2020 3:54:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hilo ndilo jina ambalo tutalipeleka NEC kwa nderembo na mbwembwe,” External link

habarileo Wednesday, June 3, 2020 3:54:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “I’m reminding members and especially those who wish to contest that the doors will be opened once Parliament is dissolved. A timetable will be released later,” External link

theCitizen Wednesday, June 3, 2020 12:28:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kama 2015 mbunge alitakiwa kupita kata kwa kata na kupigiwa kura za maoni, mchakato ule ulikuwa na mapungufu na kuacha mianya ya rushwa,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Majina hayo yatakuwa ni siri kubwa na yatawekwa muhuri wa moto, kisha yatarejeshwa kwenye mkutano wa jimbo ambao utakuwa na wajumbe kati ya 800 hadi 1,000 kwa ajili ya kupigiwa kura,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mchakato utakaofuata utakuwa ni kuwajadili kwa mara ya pili na kutoa mapendekezo, kisha Halmashauri Kuu ya Taifa itafanya uteuzi wa jina moja litakalopelekwa NEC (Tume ya Taifa ya Uchaguzi),” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Utakwenda kuchukua fomu ofisi ya chama ya wilaya kwa unyenyekevu mkubwa na si kwa tarumbeta, utajaza na kuirejesha, hizo tarumbeta zitakuja baada ya kupitishwa kugombea,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mchakato wa udiwani uko katika ngazi ya mkoa kwa sababu ndiyo mamlaka ya uteuzi, lakini viwango na masharti ya chama yatazingatiwa,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Sasa hivi tutatumia utaratibu wa kielektroniki na utambulisho huo utafanyika kwa vikao vyote na mkutano mkuu wa taifa wa CCM,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tunaposimamia haki ipasavyo na maadili tunaweza kupata wana CCM wazuri na kukifanya chama chetu kiwe kimoja,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Muwatolee taarifa polisi na Takukuru hao ni matapeli, michango yoyote ya chama inafanyika kwa mujibu wa kanuni za fedha,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hakuna mtu yeyote ametumwa na mwenyekiti wa CCM kwenda kugombea mahala popote, yeyote anayefanya hivyo kuna dawa mpya tumeiongeza ya kushughulikia watovu wa nidhamu,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Iwapo katika mkoa au wilaya iwe Bara au Zanzibar, chama kikibaini baadhi ya viongozi walijihusisha na tabia, mienendo na vitendo vya rushwa tutawanyima uongozi halafu Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru) wasipokuwa wameng’amua hili, chama hakitasita kuelekeza serikali kuwa maofisa waliopewa dhamana katika maeneo hayo hawatoshi,” External link

mtanzania Tuesday, June 2, 2020 2:44:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Rais Magufuli ) : “Tunatambua huu ugonjwa bado upo lakini tunaendelea kwa kasi kubwa kuushinda na kuishinda vita hii. Rais Magufuli ni mwenye maono, amekuwa mfariji mkuu kwa Watanzania. Kila tulipotetereka na kuhangaika na imani yetu alitutia moyo kuwa tutashinda, tutavuka, tuendelee kuchapa kazi kwa kusimamia maelekezo ya wataalamu wa afya na serikali. Akasema janga hili nalo litapita kama mengine,” External link

habarileo Saturday, May 23, 2020 5:56:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Nikueleze ya kwamba uongozi wa awamu ya tano umejipanga kuzuia rushwa, rushwa ni adui wa haki ukitenda rushwa unamudhi hata Mungu, tutawakata na kuwakatakata, tuko nyuma tungaangalia, subiri uje uonea hii sinema itakavyokuwa, ndivyo tuwafundishe adabu wala rushwa kwamba hawana nafasi kwenye hiki chama, na ninyi watu wanyoofu watenda haki kwelikweli endeleeni kuwa waaminifu kwa CCM,” External link

mtanzania Monday, May 11, 2020 11:16:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Timu ya kuandaa Ilani ya CCM iliongozwa na Makamu Mwenyekiti wetu Taifa, Philip Mangula na kazi kubwa imeshafanyika ambapo rasimu ya kwanza imekamilika,” External link

habarileo Monday, April 27, 2020 11:32:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Kwa kweli tunawashukuru sana wananchi kwa mchango wao, kwani tumepokea maoni mengi ambayo yatazingatiwa katika uandaaji wa nyaraka zote mbili ilani na mwelekeo wa sera za CCM,” External link

habarileo Monday, April 27, 2020 11:32:00 AM EAT

Humphrey Polepole alieleza : “Mama Rwakatare wakati wote wa uongozi wake, alikuwa sehemu ya viongozi wa kisiasa na kiimani ambao waliamini katika uelewa wa pamoja na matarajio ya kisiasa ya Watanzania, ujenzi wa siasa safi na kimaendeleo, alihubiri na kusimamia haki, amekuwa Kiongozi shupavu, Mama wa familia, Mama wa kiimani na kiroho kwa wengi,” External link

habarileo Tuesday, April 21, 2020 10:43:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Nimekuja hapa kumwakilisha Katibu Mkuu (CCM) kutoa pole kwa niaba ya CCM kwa familia, Chadema na walioguswa wote,” External link

mtanzania Friday, March 27, 2020 11:32:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Msiba huu umetuleta pamoja kama Mungu wetu alivyotaka, hivyo niwaombe tuendelee kumwomba ili asimame upande wetu na kutuepusha na ugonjwa wa corona,” External link

mtanzania Friday, March 27, 2020 11:32:00 AM EAT

Humphrey Polepole said : “He has been committing ethical violations since 2014 and received various warnings that intended to give him opportunity to change his behavior something he hasn’t. Therefore, the CC has resolved to strip off his party membership,” External link

theCitizen Thursday, March 19, 2020 8:15:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tuna matukio makubwa ya ujenzi wa chama ndani na nje ya chama, lakini kuanzia leo (jana) shughuli zote zenye asili ya mikusanyiko mikubwa iwe ya ndani au ya hadhara zisitishwe mara moja kuunga mkono jitihada za Serikali kupambana na ugonjwa huu,” External link

mtanzania Wednesday, March 18, 2020 4:37:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tusishikane mikono, si kwa maana mbaya, bali kwa ajili ya mapambano ya ugonjwa huu mpaka pale tutakapojiridhisha hakuna hatari,” External link

mtanzania Wednesday, March 18, 2020 4:37:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Ziara zote za viongozi wa Chama, ambazo walikuwa wazunguke nchi nzima zimesitishwa, hadi serikali itakapotoa maelezo zaidi” External link

habarileo Tuesday, March 17, 2020 1:46:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tumeridhishwa na hukumu iliyotolewa, chama chetu kikubwa kina wenye uwezo, Mashinji amekuwa mpya, anaaminika katika utawala wa sheria, anatii sheria bila shuruti,” External link

mtanzania Thursday, March 12, 2020 2:05:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Tayari tumeshapewa control namba, tunaenda kulipa kisha tutarudi Mahakama ya Kisutu ili tupewe utaratibu wa kwenda kumtoa gerezani,” External link

mtanzania Wednesday, March 11, 2020 7:03:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “We have received the directives from the authorities here and what is left of us is to deposit the card and there after we shall come back to court so that we can be given the removal order,” External link

theCitizen Wednesday, March 11, 2020 12:57:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mwanachama aliyepewa adhabu ya karipio atakuwa katika matazamio kwa muda usiopungua miezi 18 kutoka tarehe ya jana ili kumsaidia mwanachama huyo katika jitihada za kujirekebisha” External link

mtanzania Saturday, February 29, 2020 3:23:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about January Makamba ) : “Kamati Kuu imetoa msamaha huu kwa msingi kwamba Makamba wakati wote tangu aliposomewa mashtaka yake amekuwa ni mtu muungwana, mnyenyekevu na mtii kwa mamlaka ya chama na kubwa kuliko yote Makamba ameomba asamehewe makosa yake kwa barua,” External link

mtanzania Saturday, February 29, 2020 3:23:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Adhabu ndani ya CCM zinaweza kuwa siri akaambiwa mhusika au zikawa za wazi, adhabu ya karipio inasomwa hadharani na kufukuzwa inasomwa hadharani,” External link

mtanzania Saturday, February 29, 2020 12:21:00 PM EAT

Humphrey Polepole ameeleza ( about Bernard Membe ) : "Kamati Kuu imeazimia kwa kauli moja kwamba Bernard Membe afukuzwe uanachama wa CCM. Uamuzi huu umekuja baada ya kuwa taarifa zake ndani ya chama zinaonesha mwenendo wake kutoka mwaka 2014 ambako katika chama amewahi kupata adhabu nyingine ambazo zingeweza kumsaidia kujirekebisha," External link

bbc-swahili Saturday, February 29, 2020 11:20:00 AM EAT

Humphrey Polepole ameeleza ( about Abdulrahman Kinana ) : "Mzee Kinana anapewa adhabu ya karipio kwa mujibu wa kanuni... Atakuwa katika hali ya matazamio kwa mda wa miezi 18 ili kumsaidia katika jitihada za kujirekebisha. Hatakuwa na haki ya kugombea nafasi ya uongozi kwenye chama, japo ataruhusiwa kupiga kura kama atakuwa na dhamana hiyo," External link

bbc-swahili Saturday, February 29, 2020 11:20:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Yusuf Makamba ) : “Imetoa msamaha huu kwa misingi Makamba wakati wote tangu aliposomewa mashtaka yake amekuwa mtu muungwana, mnyenyekevu na mtii kwa mamlaka ya chama. Kubwa kuliko yote ameomba asamehewe makosa yake kwa barua zilizoambatanishwa katika maelezo yake. Amesamehewa makosa yake,” External link

habarileo Saturday, February 29, 2020 9:30:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Uamuzi huu umekuja baada ya taarifa ndani ya chama kuonesha mwenendo wake kutoka mwaka 2014 amewahi kupata adhabu nyingine ambazo zingeweza kumsaidia kujirekebisha lakini imeonekana sivyo,” External link

habarileo Saturday, February 29, 2020 9:30:00 AM EAT

Humphrey Polepole said : “He has been committing ethical violations since 2014 and received various warnings that intended to give him opportunity to change his behavior something he hasn’t. Therefore, the CC has resolved to strip off his party membership,” External link

theCitizen Friday, February 28, 2020 3:26:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “During the whole period, Mr Makamba has been a gentlemen, obedient and humble to the party. Therefore, the CC meeting has collectively resolved to forgive him,” External link

theCitizen Friday, February 28, 2020 3:26:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about John Magufuli ) : “Mimi nikuhakikishie kwa niaba ya wakuu wa chama wakiongozwa na ndugu Magufuli nimekupokea rasmi karibu sana CCM” External link

mwananchi Thursday, February 20, 2020 1:06:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Basi tukiungana pamoja tukapiga hatua kubwa basi nina hakika kwa maneno haya uliyosema Tanzania itapiga hatua kwa haraka na maendeleo ambayo Watanzania wanayatarajia yatakuja kwa haraka zaidi,” External link

mtanzania Tuesday, February 18, 2020 1:18:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Karibu sana nitawafahamisha viongozi wakuu wa juu wa chama kuu nia yako njema,” External link

mwananchi Saturday, February 15, 2020 5:00:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kamati kuu pia imepitia zoezi la uandishi wa Ilani ya CCM katika Uchaguzi Mkuu wa Mwaka 2020 na kuagiza maoni ya wadau mbalimbali kujumuishwa na kuzingatia ratiba ya kukamilisha uandishi wake ili vikao vya chama vifanye uamuzi na kupitisha,” External link

mwananchi Thursday, February 13, 2020 5:57:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Kamati kuu pia imepitia zoezi la uandishi wa Ilani ya CCM katika Uchaguzi Mkuu wa Mwaka 2020 na kuagiza maoni ya wadau mbalimbali kujumuishwa na kuzingatia ratiba ya kukamilisha uandishi wake ili vikao vya chama vifanye uamuzi na kupitisha,” External link

mwananchi Wednesday, February 12, 2020 6:23:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Wamefika kuitikia wito wa kamati ndogo ya usalama na maadili inayoongozwa na ndugu Mangula. Kinana na Makamba wamefika katika ofisi hizo mchana na kupokelewa na Mangula na Dk Bashiru,” External link

mwananchi Monday, February 10, 2020 7:34:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : "Vijana mnapaswa kujiandaa katika utumishi na uongozi kwa jamii nakuleta maendeleo kabla ya kugombea ili kuweza kuwashawishi watu utakaowaongoza katika jamii inayokuzunguka na hii ni moja ya sifa itakayowasaidia kuwa kiongozi kwa wananchi kukuchagua," External link

mwananchi Sunday, February 9, 2020 8:21:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Halafu baada ya chama kuamua mimi (Polepole) ndiye nitakayekuja kueleza hatma yao,” External link

mtanzania Sunday, February 9, 2020 3:17:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Tutatenga sehemu kwa ajili ya vijana wetu wanaofunga ndoa kupiga picha katika daraja la Kigongo- Busisi,” External link

mwananchi Saturday, February 8, 2020 8:40:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hilo linawakosesha uhalali wa kutaka maridhiano, kwa sababu maridhiano huanza kwa kuwa na uelewa wa pamoja katika mambo ya msingi, pili kujenga muafaka na tatu kuwa na maridhiano yenyewe,” External link

mwananchi Friday, February 7, 2020 4:18:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mungu akipenda ifikapo Machi tutakuwa tayari na rasimu ya ilani ambayo itapitishwa kwenye vikao vya chama na hiyo itakwenda sambamba na mwelekeo wa sera za CCM kwa mwaka 2020 hadi 2030,” External link

mtanzania Monday, January 27, 2020 12:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Msingi ulikuwa CCM ni chama kinachoongoza nchi. Kama sisi ndio serikali na serikali inasema utii wa sheria bila shuruti, CCM tunapaswa kuwa mstari wa mbele kuishi maisha yanayoakisi usemi huo,” External link

mtanzania Monday, January 27, 2020 12:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Amekisaidia chama kutambua changamoto za wilaya ya Newala hasa jimbo la Newala vijijini na kuziwasilisha bungeni ikiwemo kuzifuatilia utekelezaji wake,” External link

habarileo Friday, January 17, 2020 11:11:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Na kwa utaratibu tu, jambo la usalama na maadili litafanyiwa kazi kwenye ngazi ya kamati hiyo, kisha litakwenda kwenye Kamati Kuu na baadaye kwenye Halmashauri Kuu, kisha baada ya hapo ndipo umma utakapojuliswha,” External link

mtanzania Thursday, January 16, 2020 11:39:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kwa sasa chama kina ratiba ndefu ya uchaguzi ambayo ndilo jambo la kipaumbele kwetu kwa sasa hivi. Kwa hiyo mambo mengine yatakuwa sehemu ya vikao hivyo kwa sababu ratiba yetu ya vikao, ukiacha vile vya kawaida kutakuwa na vikao vya ziada na kila vitakavyokuwa vinakuja tutawajulisha,” External link

mtanzania Thursday, January 16, 2020 11:39:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kwa hiyo mambo mengine yote ikiwemo hilo unaloulizia yanaendelea kwenye mchakato, kwa hiyo kikao kitakachokuja kiwe maalumu au cha kawaida kama hilo litakuwepo mtajulishwa,” External link

mtanzania Thursday, January 16, 2020 11:39:00 AM EAT

Humphrey Polepole Alisema ( about John Magufuli ) : “Kwa sasa tumeamua tunarudi kwenye misingi na asili ya CCM ya kuwatumikia wananchi, kama kiongozi anaona hatoshi na hawezi kasi ya Mwenyekiti wa Taifa Rais John Magufuli atupishe mapema, vinginevyo tutaondoa viongozi wote wa mitaa na kuweka ambao wanajua CCM inataka nini kwao,” External link

mtanzania Saturday, January 4, 2020 9:08:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema ( about Chama Cha ) : “Chama kinawakaribisha mtu mmoja mmoja au vikundi vya watu na taasisi mbalimbali ikiwamo lakini si kwa uchache, vyama vya wafanyakazi, wawakilishi na vyama vya wakulima, vyama vya siasa vyenye usajili wa kudumu, vyama vya waalimu, wachimbaji wadogo wadogo wa madini,” External link

mwananchi Tuesday, December 31, 2019 7:47:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Kamati ya Uandishi wa Mwelekeo wa Sera na Ilani ya CCM chini ya Mwenyekiti wake Mzee Phillip Mangula Makamu wa Mwenyekiti wa CCM Tanzania Bara inaomba maoni haya yawe yamefika kwa Kamati kabla ya Januari 25, 2020,” External link

mwananchi Tuesday, December 31, 2019 7:47:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Kikao cha halmashauri kuu kimewataka wanachama hao kujirekebisha na kutorudia makosa yao ama sivyo hatua kali zitachukuliwa dhidi yao kwa mujibu wa katiba, kanuni na taratibu za chama ikiwamo kufukuzwa uanachama,” External link

mwananchi Friday, December 13, 2019 11:12:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Pia ameeleza kuwa yuko tayari kuchapa kazi ya wananchi akiwa ndani ya CCM na kwamba yuko tayari kwa maelekezo ya kazi kutoka Uongozi wa CCM,” External link

mtanzania Wednesday, November 20, 2019 10:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Tuliambiwa hapa Arusha Mjini ni ngome ya mbunge fulani wa chama cha bwana Mbowe, Arusha wakati wote imekua ya CCM na sasa namwambia mbunge wa hapa atafute kazi nyingine mwaka 2020, nimesikia eti anaenda kugombea Kilimanjaro huko asijisumbue tumeshamaliza kazi,” External link

mwananchi Sunday, November 17, 2019 4:14:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Mtu yeyote mwenye akili timamu ataelewa kwa nini wenzetu wamekimbia mapema” External link

habarileo Wednesday, November 13, 2019 4:09:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Hawa watu watano watakuwa na dhamana ya kusimamia uchaguzi katika ngazi ya shina, watu mahodari, watu mahiri, wamepikwa na tumekuwa na programu ya mafunzo kwa watu hawa watano katika ngazi ya shina. Watu hawa nchi nzima jumla yao ni 1, 039, 190, wamefunzwa kushiriki kwenye uchaguzi, kujenga hoja na kuhakikisha haki ya Watanzania inapatikana” External link

habarileo Wednesday, November 13, 2019 4:09:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema ( about Chama Cha ) : “Katika ngazi ya kata tuna watu pale 39,000 katika zile kata 4,000. Sasa hapo ndio nitakuonyesha siri ya ushindi. Yaani katika kata zote 4,000 sisi Chama Cha Mapinduzi tumeweka watu 39,000 kwa kila kata inasimamia uchaguzi kwa hiyo utagundua tuna watu wengi kuliko kata zenyewe ambao watasimamia uchaguzi” External link

habarileo Wednesday, November 13, 2019 4:09:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “Opposition candidates were disqualified due technical reasons, we (CCM) used more than 1,250 lawyers to help our candidates across the country,” External link

theCitizen Sunday, November 10, 2019 11:11:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Wale waliobaki (wapinzani) wamewekewa mapingamizi ya kufa mtu, hawana sifa. Wengi wao hawaishi kwenye mitaa ambayo wanagombea, hawajui kusoma, wengine hawana kazi,” External link

mwananchi Thursday, November 7, 2019 6:28:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Ni kweli mwaka huu tutashinda sana kwa sababu serikali ya awamu ya tano inafanya kazi kubwa, hospitali kila wilaya zimejengwa, elimu sasa ni bure, umeme unapatikana mpaka vijijini. Kwanini tukose ushindi, hakuna sababu,” External link

mwananchi Thursday, November 7, 2019 6:28:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kamati Kuu imejiridhisha kuwa mchakato wa chama wa kuwapata wagombea wa CCM kwa ujumla umekwenda vizuri, na kupitia kikao hiki chama kinapenda kutoa pongezi kwa viongozi na wanachama ambao wameshiriki zoezi hili la kidemokrasia na kwa uwazi katika chama chetu,” External link

mtanzania Thursday, October 31, 2019 12:33:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Sifa zote zilizoelezwa hapa ni za kweli, hakika alikuwa mwadilifu na mzalendo kwelikweli kwa nchi yake,” External link

mtanzania Saturday, September 21, 2019 9:57:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Niwaombe waandishi myaendeleze yote mema aliyokuwa akiyatenda Dilunga, hasa kuwatendea haki wengine,” External link

mtanzania Saturday, September 21, 2019 9:57:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Ubunifu kama huu ndiyo unaotakiwa, kwani madarasa haya yakikamilika yatakuwa ni mkombozi kwa wanafunzi ambao walikuwa wanakosa sehemu za kusomea kutokana na uhaba wa vyumba vya madarasa hivyo kuyumbisha usomaji,” External link

habarileo Sunday, September 1, 2019 12:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kuna tatizo la baadhi ya viongozi kutokujiongeza hivyo kushindwa kuwasaidia wananchi, kwa kusubiri kila kitu kifanywe na serikali, hivyo kuna haja ya kila kiongozi kubuni mradi kutegemeana na changamoto zilizopo kwenye eneo lake,” External link

habarileo Sunday, September 1, 2019 12:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole alifafanua : “Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni ,mama nitakusemea ,hiki ulichokifanya ni kikubwa na viongozi wengine wanastahili kukiiga ,kwa maslahi ya watanzania ,ni lazima kiongozi aache alama katika jamii ,tengenezeni uongozi uliotukuka kwenye jamii zenu.” External link

jamiiforums Saturday, August 31, 2019 9:33:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Chama Cha ) : “Chama kinatambua ushindi wake, ukubalifu wake kwa umma na mafanikio ndani na nje ya chama, yamekuja kwasababu ya umoja wa wanawake wa watanzania na wanawake wa chama,” External link

mtanzania Saturday, August 17, 2019 10:41:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Rai yetu kwa Jeshi la Polisi na Zimamoto ni kuendelea kutoa elimu na kusimamia utii wa sheria. Tunatoa pole kwa wafiwa na majeruhi kupona haraka,” External link

mwananchi Saturday, August 10, 2019 5:04:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Baada ya kikao cha kamati za ulinzi na usalama Mkoa kukaa mimi nitakuja jioni kwani tunataka tuweke utaratibu mpya hapa. Hatutaki watu waishi kiholela, tunataka waishi kwa amani. Wakulima wafuate taratibu na wafugaji wafuate taratibu. Wote muishi kwa amani na kufuata sheria zilizopo,” External link

mwananchi Wednesday, July 31, 2019 6:20:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tunashiriki misiba lakini pahala pamoja kupotelewa na wafanyakazi watano ni msiba mkubwa, hii ni ajali kwa kweli ni tukio ambalo limetugusa sana, wakuu wa chama walishtushwa na ajali iliyochukua vijana wetu. Chama kinatoa pole nyingi kwa wote walioguswa na msiba huu,” External link

mtanzania Wednesday, July 10, 2019 8:50:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mbona Ulaya wanafanya hivyo kila siku, hapa tunaambiwa tunaishi kwa dola moja kwa siku, Ulaya ng’ombe ndio anaishi kwa Euro mbili kwa siku, na pesa hiyo inatolewa bure na Serikali, sasa kwanini sisi tusitoe pesa hiyo kwa mkulima ambaye ndiye msingi wa uchumi wetu,” External link

mtanzania Sunday, June 2, 2019 1:41:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kama wewe ni mbunge wa CCM na unashiriki kuendeleza nongwa kwa jambo hili ambalo tumelifanya kwa uchungu mkubwa jipange mapema kwa sababu mimi na wenzangu kuanzia sekretarieti, kamati kuu na halmashauri kuu tupo kitu kimoja,” External link

mwananchi Sunday, June 2, 2019 12:34:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “If you are a CCM MP and you are opposing decisions which we made at great pain, you need to prepare yourself because my colleagues and I, starting with the secretariat, the executive and the central committee, are one thing,” External link

theCitizen Sunday, June 2, 2019 11:04:00 AM EAT

Humphrey Polepole said : “It’s better to put the record clear. We decided to buy the cashew to safeguard the respect and dignity of our farmers. CCM MPs should narrate this story clearly so that people know this is a an economic war, and not that you you become part of the problem, come 2020 you will be axed,” External link

theCitizen Sunday, June 2, 2019 11:04:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Reginald Mengi ) : “Katika mafanikio ya chama chetu kuanzia mwaka 2015 ushauri wa Mengi tumeuzingatia na kuutumia sana,” External link

mtanzania Wednesday, May 8, 2019 11:20:00 AM EAT

Humphrey Polepole ameandika ( about Taifa Stars ) : “Taifa Stars wametupatia namba ileile ya miradi mikubwa ya kimkakati, goli la 1: Stigler’s (Umeme); goli la 2 SGR (reli ya kisasa) na goli la 3, sekta ya anga (madege makubwa kama yote - ATCL),” External link

mwananchi Tuesday, March 26, 2019 11:17:00 AM EAT

Humphrey Polepole said : “The opposition has a long way to go to able to pose a serious challenge to CCM,” External link

theCitizen Tuesday, March 19, 2019 12:14:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Edward Lowassa ) : “Kikao cha tawi kilijadili barua ya Lowassa na kikaridhia Lowassa kurudi CCM,” External link

mtanzania Sunday, March 10, 2019 11:34:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Leo kwa roho njema ya kupatana tunasimama pamoja, tukachape kazi tupeleke mbele taifa letu la Tanzania,” External link

mwananchi Saturday, March 9, 2019 8:00:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Edward Lowassa ) : “Napenda kukupa habari njema bwana Lowassa, kikao cha tawi kimeridhia kujiunga na CCM, kama haitoshi kikao cha kamati ya siasa ya kata leo kimekaa na kukubali, leo asubuhi, kamati ya siasa ya halmashauri kuu ya wilaya na kikao kimeridhia kurejea CCM,” External link

mwananchi Saturday, March 9, 2019 8:00:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : "He said I have come home. This shows he is a mature politician and a gentleman. He could have rushed to join the Opposition but coming back to apologise is a great show of wisdom and humility," External link

tuko Saturday, March 2, 2019 11:09:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Madai ya Bobali hayana ukweli na hayapaswi kujadiliwa na wala wananchi wasipoteze muda kuhusu kauli zake,” External link

mwananchi Thursday, February 14, 2019 9:48:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mzee wenu aliondoka tangu 2015 hivi sasa anakula bata Sweden na anachapa kazi kwelikweli na ameachana na wazinguaji na wasanii wa hicho chama,” External link

mwananchi Monday, February 11, 2019 12:05:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hakuna kazi ambayo wanafanya, nimekwenda Kata ya Kansai wamekula fedha za ujenzi wa madarasa, hapa mjini Karatu soko ni chafu, hakuna maji mjini na hawajawahi kukutana na wananchi,” “Tangu nimekuja hapa najiuliza mnawachagua kwa nini? Nimetembelea kata na vijiji kuna shida nyingi na mimi kama msimamizi wa ilani ya CCM tutatatua kero hizo” External link

mwananchi Monday, February 11, 2019 12:05:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : "Hivi nyie wanachama wenzangu hamjui CCM ikiharibikiwa tunachelewesha maendeleo ya taifa letu kwa sababu za viongozi wachache wenye maslahi yao binafsi," External link

mwananchi Friday, February 8, 2019 5:20:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : "Nimetembelea miradi ya maendeleo kwenye kata mbalimbali hayupo kabisa amehamishia jimbo kwenye mikoa mingine na kwenye mitandao mpeni salamu zangu," External link

mwananchi Friday, February 8, 2019 5:20:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mfumo wa kwanza ni mfumo rasmi. Mantiki katika mfumo huu ni kumjenga mtoto asome katika mazingira ya kumwongezea nidhamu, umahiri, heshima katika masomo mbalimbali,” External link

jamiiforums Monday, January 28, 2019 11:01:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Sheria tunayoitumia sasa ni sheria ya mwaka 2010 ni miaka 10 imepita tangu kufanya mabadiliko ya sheria, sisi ni vijana tunatakiwa tutoe maoni na mabadiliko ya sheria mpya ili sheria mpya itakayokuja kutumika isiweze kumbana msajili wa vyama vya siasa pamoja na sisi wanachama,” External link

mtanzania Wednesday, January 16, 2019 4:58:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tusianze kutishwa katikati ya mchakato, tusianze kujenga taswira ya kukataza kuvuka mto kabla hatujafika darajani,” External link

mwananchi Sunday, January 13, 2019 10:17:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Rais Magufuli ) : “Mwaka 2020 hatuna shaka katika nafasi ya urais mgombea wetu ni Rais Magufuli, hatuna wasiwasi kabisa na kiongozi wetu kwa aliyofanya kwa kipindi hiki, njia ni nyeupe. Lakini hatujakataza wengine kuchukua fomu, wao wachukue tu,” External link

mtanzania Thursday, January 10, 2019 1:14:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Nimefarijika kwa jambo moja, mmenitambulisha kama Komredi, kwa Chama cha Mapinduzi viongozi wote kwa sasa hivi mwenyekiti na vikao wameelekeza ni marufuku viongozi wote kuitwa mheshimiwa, wote tunaitwa ndugu au komredi,” External link

mwananchi Monday, January 7, 2019 10:28:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Ni kweli huo mgogoro naujua. Chama kinapokuwa madarakani ndicho kinachotawala, hata ukienda Marekani, Republican ya Trump (Donald-Rais wa Marekani) ndiyo inayotawala Serikali. Lakini pale (Ujiji) kuna madiwani wanafikiri wana Serikali yao,” External link

mwananchi Monday, December 31, 2018 8:34:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Chama kilimtumia sana katika kampeni za uchaguzi hasa za urais, hata katika kuleta suluhu na kuimarisha umoja miongoni mwa wanachama, makada na viongozi,” External link

mwananchi Saturday, December 29, 2018 6:08:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Uongozi wa chama chini ya mwenyekiti ambaye ni Rais John Magufuli, Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk Bashiru Ally unatoa pole kwa familia ya marehemu, ndugu, jamaa, marafiki na wanachama wa CCM hasa kutoka mkoa wa Dodoma na wote walioguswa na msiba,” External link

mwananchi Saturday, December 29, 2018 6:08:00 PM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
Names Lang Count
Humphrey PolepoleEN76.92%
Humphrey PolepoleSW23.08%
Humphrey PolepoleFR0.00%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Wednesday, September 23, 2020

6:24:00 AM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

Humphrey Polepole alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Halafu baada ya chama kuamua mimi (Polepole) ndiye nitakayekuja kueleza hatma yao,” External link

mtanzania Sunday, February 9, 2020 3:17:00 PM EAT

Salum Mwalimu alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Tumemtengeneza sisi wakati wa kampeni za mwaka 2015, nasema bado tuna vijana wengi, nimemsikia Polepole akisema alikuwa kwao, alikuja huko akitokea kwetu,” External link

mtanzania Saturday, September 21, 2019 9:57:00 AM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Kuna mgawanyo wa madaraka, mtafute Polepole au endelea kufuatilia taarifa zake, yeye ndiyo anaweza kutoka taarifa juu ya hilo,” External link

jamiiforums Tuesday, July 2, 2019 2:39:00 PM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Kuna mgawanyo wa madaraka, mtafute Polepole au endelea kufuatilia taarifa zake, yeye ndiyo anaweza kutoka taarifa juu ya hilo,” External link

jamiiforums Tuesday, July 2, 2019 2:39:00 PM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Kuna mgawanyo wa madaraka, mtafute Polepole au endelea kufuatilia taarifa zake, yeye ndiyo anaweza kutoka taarifa juu ya hilo,” External link

jamiiforums Tuesday, July 2, 2019 12:53:00 PM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Kuna mgawanyo wa madaraka, mtafute Polepole au endelea kufuatilia taarifa zake, yeye ndiyo anaweza kutoka taarifa juu ya hilo,” External link

mwananchi Tuesday, July 2, 2019 10:36:00 AM EAT

Nape Nnauye said ( about Humphrey Polepole ) : “I cannot respond to your question until I personally hear what he (Polepole),” External link

theCitizen Sunday, June 2, 2019 11:04:00 AM EAT

AfricaBrief

Humphrey Polepole

Last updated on 2017-05-29T15:05+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Humphrey Polepole said : “Come rain or shine, we will beat the opposition in the polls,” External link

theCitizen Sunday, September 13, 2020 11:13:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tumeamua kujikita kwenye ‘facts and figures’, tunajikita kufafanua tulipotoka, tulipo na tunapoelekea. Siku kumi za kampeni kwa kazi nzuri ambayo imefanyika umma umetuelewa, kimsingi nchi tumeishika na kila tunapofika Watanzania wanatuelewa,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Jakaya Kikwete ) : “Mwenyekiti na rais mstaafu, Jakaya Kikwete anashambulia…kampeni ni sayansi, kampeni ni mkakati mahali ambapo kuna watu wavurugaji unapeleka mtu ambaye anafahamu zaidi,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about John Magufuli ) : “Tumekuwa tukifanya tafiti za kisayansi mara kwa mara na ndani ya siku kumi tulizofanya kampeni tumegundua kama kura ingepigwa leo Dk. Magufuli angeshinda kwa zaidi ya asilimia 85,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mfano Arusha tulipoteza kabisa, udiwani tulikuwa na kata moja tu lakini katika mkoa ambao ulipokea fedha nyingi za maendeleo ni Arusha. Bilioni 500 zimeingia pale, mkakati wetu ulikuwa kuwapatia maendeleo bila ubaguzi,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Unapokuwa kiongozi hata kama ni chama cha upinzani bado unawajibika kusimama pamoja katika mambo ya kitaifa, siasa dhaifu hazitupeleki mahali popote…Watanzania wanataka kusikiliza sera na mambo yanayohusu maisha yao,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kulikuwa na pori haliingizi fedha lakini ukifanya mbuga za wanyama watalii wanakuja tunapata fedha…watu kama hawa wapuuzwe kwani Watanzania wanajua ukweli wa kazi ambayo imeshafanyika,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kule kazi imeshakwisha, Wazanzibar wanatuelewa, wanapenda kuona damu changa, mtu ambaye amedumu kwenye uongozi,” External link

mtanzania Saturday, September 12, 2020 12:13:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Nasisitiza kuwa kampeni zetu zinafanyika barabara kwa barabara, kijiji kwa kijiji, kata kwa kata, wilaya kwa wilaya na huko tunakutana na mamilioni ya Watanzania, tuko vizuri na nchi tumeishika na kila tunapofika nchi inasimama,” External link

habarileo Saturday, September 12, 2020 9:27:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Rais Magufuli ) : “Kwa hiyo Oktoba 28, natoa mwito kwa Watanzania kura zote ziende CCM ili kuchagua mafanikio na kazi iendelee, Rais Magufuli amefanya mageuzi makubwa,” External link

habarileo Saturday, September 12, 2020 9:27:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hiyo ndiyo ya timu ya ushindi Zanzibar ambayo ilianza tangu kwenye kikao cha Halmashauri Kuu (NEC) kwa kuteua wabunge na lengo tumekamilisha safu ya ushindi katika serikali ya Jamhuri JPM baada ya kuzindua Kampeni Agosti 27, mwaka huu jijini Dodoma” External link

habarileo Wednesday, September 2, 2020 10:30:00 PM EAT

Humphrey Polepole warned : “I want to put it clear that only two out of these three names from each region will be nominated as special seats MPs and representatives at the end of the election. And they will not become MPs unless they fully participate in the party’s election campaigns,” External link

theCitizen Friday, August 21, 2020 12:26:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “The arts sector is among the leading revenue sources in our country today,” External link

theCitizen Thursday, August 20, 2020 4:48:00 PM EAT

Humphrey Polepole alieleza : “Baada ya kuchukua fomu ndugu Magufuli atakwenda katika ofisi za makao makuu ya CCM jijini Dodoma (White House) ambako atakutana na wanachama, wapenzi na wakereketwa wa CCM na kuwasalimu” External link

habarileo Thursday, August 6, 2020 3:17:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Taifa Stars ) : “Huu wimbo tunamuomba Mungu abariki nchi hii ya Tanzania, huu wimbo hutambulisha nchi yetu ulimwenguni sambamba na jina la nchi yetu, bendera ya nchi yetu, wimbo huu ndio maana Taifa Stars wamefurahia kipindi kile wanakwenda Afcon (Kombe la Mataifa ya Afrika)na unapoimba wimbo ule si sala ya wote” External link

habarileo Thursday, August 6, 2020 3:17:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hiki chama mimi nimeshindwa kukielewa, nimeshindwa, yaani najaribu kutafakari nashindwa kuelewa, nidhamu ni ziro, nidhamu, hasa nidhamu ziro, kutii sheria bila shuruti zirohalafu bila aibu wanajenga hoja tuambieni wapi tumevunja sheria” External link

habarileo Thursday, August 6, 2020 3:17:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kongamano hili litakuwa jukwaa la kupeana hamasa kutoka kwa akinamama na akidada wa nguvu waliopata mafanikio kwenye maisha yao,” External link

habarileo Tuesday, August 4, 2020 1:43:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Lakini wana haki ya kusema hapana, sisi tumempendekeza mwingine, huyu waliyempendekeza wilaya hapana kwa sababu wana taarifa za maadili na mambo kama hayo,” External link

habarileo Monday, August 3, 2020 1:04:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Baada ya hapo tutakwenda kwenye Kamati Kuu, itajadili halafu baada ya hapo, itapeleka kwenye Halmashauri Kuu na mwenyekiti ni Ndugu Magufuli (Rais John), watapiga kura kuchagua jina moja ambalo mtu huyo atakuwa ndiye mgombea wa chama chetu cha mapinduzi katika kugombea ubunge katika majimbo,” External link

habarileo Monday, August 3, 2020 1:04:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Sasa tunaingia kwenye kura za maoni, haijalishi wagombea ni wengi kiasi gani, tumejipanga. Kila mtu atajieleza, kujadiliwa na kupigiwa kura kwa haki. Tunataka utaratibu huu kuwa ni mfano Afrika,” External link

habarileo Sunday, July 19, 2020 8:45:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Nyie toeni rushwa sisi tunafuatilia tumejipanga tangu 2017,” External link

habarileo Wednesday, July 15, 2020 8:12:00 PM EAT

Humphrey Polepole alieleza : “Tunataka mchakato wa uchaguzi uwe huru, wazi na wa haki. Kama mmejipanga kata na jimbo mko huru kutafuta watu pembeni kuwasimamia katika uchaguzi wenu wa wagombea,” External link

habarileo Tuesday, July 14, 2020 7:55:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Chama Cha ) : “Sasa kwa niaba ya Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi ninawaonya muache mara moja kutumia mabango na vipeperushi kabla ya mchakato wa uchaguzi. Fomu zitaanza kuchukuliwa kesho (leo), wewe unajipiga picha, unaweka katika mapango na vipeperushi ni kinyume na taratibu tulizojiwekea. Ambao hawataacha basi tutaona namna nzuri ya kuwasaidia,” External link

mtanzania Tuesday, July 14, 2020 3:10:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Baada ya kura za maoni kupigwa vikao vya kuwachuja na kuweka mapendekezo vitaanza, itaanza Kamati ya Siasa ya Kata, itakuja Kamati ya Siasa ya Wilaya, itakwenda Kamati ya Siasa ya Mkoa, Halmashauri Kuu ya Mkoa ambayo ndiyo itatoka na jina moja la ambaye ndiyo atapeperusha bendera ya chama kwenye udiwani kwenye kata husika,” External link

mtanzania Tuesday, July 14, 2020 3:10:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “NEC will pick three names of the Union presidential aspirants out of five. The meeting will also choose once cadre out of three names of the Zanzibar presidential aspirants during its meeting slated for Friday, July 10, this year,” External link

theCitizen Monday, July 6, 2020 5:57:00 PM EAT

Humphrey Polepole alieleza ( about Bernard Membe ) : "Kamati Kuu imeazimia kwa kauli moja kwamba Bernard Membe afukuzwe uanachama wa CCM. Uamuzi huu umekuja baada ya kuwa taarifa zake ndani ya chama zinaonesha mwenendo wake kutoka mwaka 2014 ambako katika chama amewahi kupata adhabu nyingine ambazo zingeweza kumsaidia kujirekebisha," External link

bbc-swahili Monday, July 6, 2020 4:32:00 PM EAT

Humphrey Polepole alidai : “Nimeongea na waziri mmoja anasema hapa hamko vizuri, nimeongea na Katibu Mkuu wa Wizara mama mmoja akasema hapa hamko vizuri, Katibu Mkuu mmojawapo wa wizara mama kaniambia pale iko shida,” External link

mtanzania Sunday, June 21, 2020 3:49:00 PM EAT

Humphrey Polepole anasisitiza : “Tunachotaka kuwahakikishia Watanzania ni kwamba, CCM inaheshimu na kufuata taratibu zote tulizojiwekea za kupata viongozi; tunawasihi wanaowania nafasi wote kuendelea kuwa watulivu, hatujatangaza muda wa kuanza kampeni, tukikubaini tutakukata,” External link

habarileo Tuesday, June 16, 2020 8:35:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Julai 9 mwaka huu, kitaketi Kikao cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, ambacho kitatoa mapendekezo yake kwa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM juu ya majina ya wanachama wasiozidi watano, wanaoomba kugombea nafasi hiyo ya urais,” External link

mtanzania Sunday, June 14, 2020 4:34:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Juni 15 hadi 30 mwaka huu, kutafuta wadhamini mikoani, baada ya hapo vitafuata vikao vya uchujaji, Julai 1 hadi 2 mwaka huu, itaketi Sekretarieti ya Kamati Maalumu ya Halmashauri Kuu ya Taifa Zanzibar, Julai 3 kitaketi kikao cha Kamati ya Usalama na Maadili Zanzibar,” External link

mtanzania Sunday, June 14, 2020 4:34:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Tanzania Bara ) : “CCM kumekucha, tumefungua dirisha wazi kwa wale wote wanaowania nafasi ya urais Bara na Visiwani. Fomu zitaanza kutolewa kuanzia Juni 15 hadi 30 mwaka huu na mwisho wa kurudisha fomu ni Juni 30 saa kumi kamili jioni,” External link

habarileo Saturday, June 13, 2020 6:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : "The schedule towards getting a presidential candidate starts on 15 June up to 30 June, 2020, where we will give the opportunity for people to collect forms, looking for guarantors and return the forms," External link

BBCMonitoring Friday, June 12, 2020 10:02:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : "The national executive council of the party will meet from 6 July to 7 July 2020 to shortlist the candidates. On 8 July 2020 the committee on security and integrity will meet, and then on 9 July 2020 the national executive committee will also meet," External link

BBCMonitoring Friday, June 12, 2020 10:02:00 PM EAT

Humphrey Polepole ameongeza : “Chuki kubwa Arusha ni ubunge, hakuna jambo jingine. Kazi hizi za uongozi ni dhamana ambayo tunapeana hivyo ni lazima kila kiongozi amheshimu kiongozi mwenzake. Nilishawahi kuwa kiongozi mtumishi wa serikali lakini nilijitahidi kufanya kazi kwa kuheshimu viongozi wangu hivyo ni vyema viongozi hao wa serikali Arusha kuheshimiana,” External link

habarileo Monday, June 8, 2020 5:24:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : "I'm reminding members and especially those who wish to contest that the doors will be opened once Parliament is dissolved. A timetable will be released later," External link

allafrica Thursday, June 4, 2020 7:13:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Chama baada ya tafakari kubwa, imekuja na utaratibu uliowekwa kwenye katiba na kanuni ya uchaguzi na utatumika kipindi hiki cha uchaguzi mkuu,” External link

habarileo Wednesday, June 3, 2020 3:54:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hilo ndilo jina ambalo tutalipeleka NEC kwa nderembo na mbwembwe,” External link

habarileo Wednesday, June 3, 2020 3:54:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “I’m reminding members and especially those who wish to contest that the doors will be opened once Parliament is dissolved. A timetable will be released later,” External link

theCitizen Wednesday, June 3, 2020 12:28:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kama 2015 mbunge alitakiwa kupita kata kwa kata na kupigiwa kura za maoni, mchakato ule ulikuwa na mapungufu na kuacha mianya ya rushwa,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Majina hayo yatakuwa ni siri kubwa na yatawekwa muhuri wa moto, kisha yatarejeshwa kwenye mkutano wa jimbo ambao utakuwa na wajumbe kati ya 800 hadi 1,000 kwa ajili ya kupigiwa kura,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mchakato utakaofuata utakuwa ni kuwajadili kwa mara ya pili na kutoa mapendekezo, kisha Halmashauri Kuu ya Taifa itafanya uteuzi wa jina moja litakalopelekwa NEC (Tume ya Taifa ya Uchaguzi),” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Utakwenda kuchukua fomu ofisi ya chama ya wilaya kwa unyenyekevu mkubwa na si kwa tarumbeta, utajaza na kuirejesha, hizo tarumbeta zitakuja baada ya kupitishwa kugombea,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mchakato wa udiwani uko katika ngazi ya mkoa kwa sababu ndiyo mamlaka ya uteuzi, lakini viwango na masharti ya chama yatazingatiwa,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Sasa hivi tutatumia utaratibu wa kielektroniki na utambulisho huo utafanyika kwa vikao vyote na mkutano mkuu wa taifa wa CCM,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tunaposimamia haki ipasavyo na maadili tunaweza kupata wana CCM wazuri na kukifanya chama chetu kiwe kimoja,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Muwatolee taarifa polisi na Takukuru hao ni matapeli, michango yoyote ya chama inafanyika kwa mujibu wa kanuni za fedha,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hakuna mtu yeyote ametumwa na mwenyekiti wa CCM kwenda kugombea mahala popote, yeyote anayefanya hivyo kuna dawa mpya tumeiongeza ya kushughulikia watovu wa nidhamu,” External link

mtanzania Wednesday, June 3, 2020 11:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Iwapo katika mkoa au wilaya iwe Bara au Zanzibar, chama kikibaini baadhi ya viongozi walijihusisha na tabia, mienendo na vitendo vya rushwa tutawanyima uongozi halafu Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru) wasipokuwa wameng’amua hili, chama hakitasita kuelekeza serikali kuwa maofisa waliopewa dhamana katika maeneo hayo hawatoshi,” External link

mtanzania Tuesday, June 2, 2020 2:44:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Rais Magufuli ) : “Tunatambua huu ugonjwa bado upo lakini tunaendelea kwa kasi kubwa kuushinda na kuishinda vita hii. Rais Magufuli ni mwenye maono, amekuwa mfariji mkuu kwa Watanzania. Kila tulipotetereka na kuhangaika na imani yetu alitutia moyo kuwa tutashinda, tutavuka, tuendelee kuchapa kazi kwa kusimamia maelekezo ya wataalamu wa afya na serikali. Akasema janga hili nalo litapita kama mengine,” External link

habarileo Saturday, May 23, 2020 5:56:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Nikueleze ya kwamba uongozi wa awamu ya tano umejipanga kuzuia rushwa, rushwa ni adui wa haki ukitenda rushwa unamudhi hata Mungu, tutawakata na kuwakatakata, tuko nyuma tungaangalia, subiri uje uonea hii sinema itakavyokuwa, ndivyo tuwafundishe adabu wala rushwa kwamba hawana nafasi kwenye hiki chama, na ninyi watu wanyoofu watenda haki kwelikweli endeleeni kuwa waaminifu kwa CCM,” External link

mtanzania Monday, May 11, 2020 11:16:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Timu ya kuandaa Ilani ya CCM iliongozwa na Makamu Mwenyekiti wetu Taifa, Philip Mangula na kazi kubwa imeshafanyika ambapo rasimu ya kwanza imekamilika,” External link

habarileo Monday, April 27, 2020 11:32:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Kwa kweli tunawashukuru sana wananchi kwa mchango wao, kwani tumepokea maoni mengi ambayo yatazingatiwa katika uandaaji wa nyaraka zote mbili ilani na mwelekeo wa sera za CCM,” External link

habarileo Monday, April 27, 2020 11:32:00 AM EAT

Humphrey Polepole alieleza : “Mama Rwakatare wakati wote wa uongozi wake, alikuwa sehemu ya viongozi wa kisiasa na kiimani ambao waliamini katika uelewa wa pamoja na matarajio ya kisiasa ya Watanzania, ujenzi wa siasa safi na kimaendeleo, alihubiri na kusimamia haki, amekuwa Kiongozi shupavu, Mama wa familia, Mama wa kiimani na kiroho kwa wengi,” External link

habarileo Tuesday, April 21, 2020 10:43:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Nimekuja hapa kumwakilisha Katibu Mkuu (CCM) kutoa pole kwa niaba ya CCM kwa familia, Chadema na walioguswa wote,” External link

mtanzania Friday, March 27, 2020 11:32:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Msiba huu umetuleta pamoja kama Mungu wetu alivyotaka, hivyo niwaombe tuendelee kumwomba ili asimame upande wetu na kutuepusha na ugonjwa wa corona,” External link

mtanzania Friday, March 27, 2020 11:32:00 AM EAT

Humphrey Polepole said : “He has been committing ethical violations since 2014 and received various warnings that intended to give him opportunity to change his behavior something he hasn’t. Therefore, the CC has resolved to strip off his party membership,” External link

theCitizen Thursday, March 19, 2020 8:15:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tuna matukio makubwa ya ujenzi wa chama ndani na nje ya chama, lakini kuanzia leo (jana) shughuli zote zenye asili ya mikusanyiko mikubwa iwe ya ndani au ya hadhara zisitishwe mara moja kuunga mkono jitihada za Serikali kupambana na ugonjwa huu,” External link

mtanzania Wednesday, March 18, 2020 4:37:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tusishikane mikono, si kwa maana mbaya, bali kwa ajili ya mapambano ya ugonjwa huu mpaka pale tutakapojiridhisha hakuna hatari,” External link

mtanzania Wednesday, March 18, 2020 4:37:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Ziara zote za viongozi wa Chama, ambazo walikuwa wazunguke nchi nzima zimesitishwa, hadi serikali itakapotoa maelezo zaidi” External link

habarileo Tuesday, March 17, 2020 1:46:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tumeridhishwa na hukumu iliyotolewa, chama chetu kikubwa kina wenye uwezo, Mashinji amekuwa mpya, anaaminika katika utawala wa sheria, anatii sheria bila shuruti,” External link

mtanzania Thursday, March 12, 2020 2:05:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Tayari tumeshapewa control namba, tunaenda kulipa kisha tutarudi Mahakama ya Kisutu ili tupewe utaratibu wa kwenda kumtoa gerezani,” External link

mtanzania Wednesday, March 11, 2020 7:03:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “We have received the directives from the authorities here and what is left of us is to deposit the card and there after we shall come back to court so that we can be given the removal order,” External link

theCitizen Wednesday, March 11, 2020 12:57:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mwanachama aliyepewa adhabu ya karipio atakuwa katika matazamio kwa muda usiopungua miezi 18 kutoka tarehe ya jana ili kumsaidia mwanachama huyo katika jitihada za kujirekebisha” External link

mtanzania Saturday, February 29, 2020 3:23:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about January Makamba ) : “Kamati Kuu imetoa msamaha huu kwa msingi kwamba Makamba wakati wote tangu aliposomewa mashtaka yake amekuwa ni mtu muungwana, mnyenyekevu na mtii kwa mamlaka ya chama na kubwa kuliko yote Makamba ameomba asamehewe makosa yake kwa barua,” External link

mtanzania Saturday, February 29, 2020 3:23:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Adhabu ndani ya CCM zinaweza kuwa siri akaambiwa mhusika au zikawa za wazi, adhabu ya karipio inasomwa hadharani na kufukuzwa inasomwa hadharani,” External link

mtanzania Saturday, February 29, 2020 12:21:00 PM EAT

Humphrey Polepole ameeleza ( about Bernard Membe ) : "Kamati Kuu imeazimia kwa kauli moja kwamba Bernard Membe afukuzwe uanachama wa CCM. Uamuzi huu umekuja baada ya kuwa taarifa zake ndani ya chama zinaonesha mwenendo wake kutoka mwaka 2014 ambako katika chama amewahi kupata adhabu nyingine ambazo zingeweza kumsaidia kujirekebisha," External link

bbc-swahili Saturday, February 29, 2020 11:20:00 AM EAT

Humphrey Polepole ameeleza ( about Abdulrahman Kinana ) : "Mzee Kinana anapewa adhabu ya karipio kwa mujibu wa kanuni... Atakuwa katika hali ya matazamio kwa mda wa miezi 18 ili kumsaidia katika jitihada za kujirekebisha. Hatakuwa na haki ya kugombea nafasi ya uongozi kwenye chama, japo ataruhusiwa kupiga kura kama atakuwa na dhamana hiyo," External link

bbc-swahili Saturday, February 29, 2020 11:20:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Yusuf Makamba ) : “Imetoa msamaha huu kwa misingi Makamba wakati wote tangu aliposomewa mashtaka yake amekuwa mtu muungwana, mnyenyekevu na mtii kwa mamlaka ya chama. Kubwa kuliko yote ameomba asamehewe makosa yake kwa barua zilizoambatanishwa katika maelezo yake. Amesamehewa makosa yake,” External link

habarileo Saturday, February 29, 2020 9:30:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Uamuzi huu umekuja baada ya taarifa ndani ya chama kuonesha mwenendo wake kutoka mwaka 2014 amewahi kupata adhabu nyingine ambazo zingeweza kumsaidia kujirekebisha lakini imeonekana sivyo,” External link

habarileo Saturday, February 29, 2020 9:30:00 AM EAT

Humphrey Polepole said : “He has been committing ethical violations since 2014 and received various warnings that intended to give him opportunity to change his behavior something he hasn’t. Therefore, the CC has resolved to strip off his party membership,” External link

theCitizen Friday, February 28, 2020 3:26:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “During the whole period, Mr Makamba has been a gentlemen, obedient and humble to the party. Therefore, the CC meeting has collectively resolved to forgive him,” External link

theCitizen Friday, February 28, 2020 3:26:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about John Magufuli ) : “Mimi nikuhakikishie kwa niaba ya wakuu wa chama wakiongozwa na ndugu Magufuli nimekupokea rasmi karibu sana CCM” External link

mwananchi Thursday, February 20, 2020 1:06:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Basi tukiungana pamoja tukapiga hatua kubwa basi nina hakika kwa maneno haya uliyosema Tanzania itapiga hatua kwa haraka na maendeleo ambayo Watanzania wanayatarajia yatakuja kwa haraka zaidi,” External link

mtanzania Tuesday, February 18, 2020 1:18:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Karibu sana nitawafahamisha viongozi wakuu wa juu wa chama kuu nia yako njema,” External link

mwananchi Saturday, February 15, 2020 5:00:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kamati kuu pia imepitia zoezi la uandishi wa Ilani ya CCM katika Uchaguzi Mkuu wa Mwaka 2020 na kuagiza maoni ya wadau mbalimbali kujumuishwa na kuzingatia ratiba ya kukamilisha uandishi wake ili vikao vya chama vifanye uamuzi na kupitisha,” External link

mwananchi Thursday, February 13, 2020 5:57:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Kamati kuu pia imepitia zoezi la uandishi wa Ilani ya CCM katika Uchaguzi Mkuu wa Mwaka 2020 na kuagiza maoni ya wadau mbalimbali kujumuishwa na kuzingatia ratiba ya kukamilisha uandishi wake ili vikao vya chama vifanye uamuzi na kupitisha,” External link

mwananchi Wednesday, February 12, 2020 6:23:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Wamefika kuitikia wito wa kamati ndogo ya usalama na maadili inayoongozwa na ndugu Mangula. Kinana na Makamba wamefika katika ofisi hizo mchana na kupokelewa na Mangula na Dk Bashiru,” External link

mwananchi Monday, February 10, 2020 7:34:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : "Vijana mnapaswa kujiandaa katika utumishi na uongozi kwa jamii nakuleta maendeleo kabla ya kugombea ili kuweza kuwashawishi watu utakaowaongoza katika jamii inayokuzunguka na hii ni moja ya sifa itakayowasaidia kuwa kiongozi kwa wananchi kukuchagua," External link

mwananchi Sunday, February 9, 2020 8:21:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Halafu baada ya chama kuamua mimi (Polepole) ndiye nitakayekuja kueleza hatma yao,” External link

mtanzania Sunday, February 9, 2020 3:17:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Tutatenga sehemu kwa ajili ya vijana wetu wanaofunga ndoa kupiga picha katika daraja la Kigongo- Busisi,” External link

mwananchi Saturday, February 8, 2020 8:40:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hilo linawakosesha uhalali wa kutaka maridhiano, kwa sababu maridhiano huanza kwa kuwa na uelewa wa pamoja katika mambo ya msingi, pili kujenga muafaka na tatu kuwa na maridhiano yenyewe,” External link

mwananchi Friday, February 7, 2020 4:18:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mungu akipenda ifikapo Machi tutakuwa tayari na rasimu ya ilani ambayo itapitishwa kwenye vikao vya chama na hiyo itakwenda sambamba na mwelekeo wa sera za CCM kwa mwaka 2020 hadi 2030,” External link

mtanzania Monday, January 27, 2020 12:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Msingi ulikuwa CCM ni chama kinachoongoza nchi. Kama sisi ndio serikali na serikali inasema utii wa sheria bila shuruti, CCM tunapaswa kuwa mstari wa mbele kuishi maisha yanayoakisi usemi huo,” External link

mtanzania Monday, January 27, 2020 12:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Amekisaidia chama kutambua changamoto za wilaya ya Newala hasa jimbo la Newala vijijini na kuziwasilisha bungeni ikiwemo kuzifuatilia utekelezaji wake,” External link

habarileo Friday, January 17, 2020 11:11:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Na kwa utaratibu tu, jambo la usalama na maadili litafanyiwa kazi kwenye ngazi ya kamati hiyo, kisha litakwenda kwenye Kamati Kuu na baadaye kwenye Halmashauri Kuu, kisha baada ya hapo ndipo umma utakapojuliswha,” External link

mtanzania Thursday, January 16, 2020 11:39:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kwa sasa chama kina ratiba ndefu ya uchaguzi ambayo ndilo jambo la kipaumbele kwetu kwa sasa hivi. Kwa hiyo mambo mengine yatakuwa sehemu ya vikao hivyo kwa sababu ratiba yetu ya vikao, ukiacha vile vya kawaida kutakuwa na vikao vya ziada na kila vitakavyokuwa vinakuja tutawajulisha,” External link

mtanzania Thursday, January 16, 2020 11:39:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kwa hiyo mambo mengine yote ikiwemo hilo unaloulizia yanaendelea kwenye mchakato, kwa hiyo kikao kitakachokuja kiwe maalumu au cha kawaida kama hilo litakuwepo mtajulishwa,” External link

mtanzania Thursday, January 16, 2020 11:39:00 AM EAT

Humphrey Polepole Alisema ( about John Magufuli ) : “Kwa sasa tumeamua tunarudi kwenye misingi na asili ya CCM ya kuwatumikia wananchi, kama kiongozi anaona hatoshi na hawezi kasi ya Mwenyekiti wa Taifa Rais John Magufuli atupishe mapema, vinginevyo tutaondoa viongozi wote wa mitaa na kuweka ambao wanajua CCM inataka nini kwao,” External link

mtanzania Saturday, January 4, 2020 9:08:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema ( about Chama Cha ) : “Chama kinawakaribisha mtu mmoja mmoja au vikundi vya watu na taasisi mbalimbali ikiwamo lakini si kwa uchache, vyama vya wafanyakazi, wawakilishi na vyama vya wakulima, vyama vya siasa vyenye usajili wa kudumu, vyama vya waalimu, wachimbaji wadogo wadogo wa madini,” External link

mwananchi Tuesday, December 31, 2019 7:47:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Kamati ya Uandishi wa Mwelekeo wa Sera na Ilani ya CCM chini ya Mwenyekiti wake Mzee Phillip Mangula Makamu wa Mwenyekiti wa CCM Tanzania Bara inaomba maoni haya yawe yamefika kwa Kamati kabla ya Januari 25, 2020,” External link

mwananchi Tuesday, December 31, 2019 7:47:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Kikao cha halmashauri kuu kimewataka wanachama hao kujirekebisha na kutorudia makosa yao ama sivyo hatua kali zitachukuliwa dhidi yao kwa mujibu wa katiba, kanuni na taratibu za chama ikiwamo kufukuzwa uanachama,” External link

mwananchi Friday, December 13, 2019 11:12:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Pia ameeleza kuwa yuko tayari kuchapa kazi ya wananchi akiwa ndani ya CCM na kwamba yuko tayari kwa maelekezo ya kazi kutoka Uongozi wa CCM,” External link

mtanzania Wednesday, November 20, 2019 10:38:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Tuliambiwa hapa Arusha Mjini ni ngome ya mbunge fulani wa chama cha bwana Mbowe, Arusha wakati wote imekua ya CCM na sasa namwambia mbunge wa hapa atafute kazi nyingine mwaka 2020, nimesikia eti anaenda kugombea Kilimanjaro huko asijisumbue tumeshamaliza kazi,” External link

mwananchi Sunday, November 17, 2019 4:14:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Mtu yeyote mwenye akili timamu ataelewa kwa nini wenzetu wamekimbia mapema” External link

habarileo Wednesday, November 13, 2019 4:09:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Hawa watu watano watakuwa na dhamana ya kusimamia uchaguzi katika ngazi ya shina, watu mahodari, watu mahiri, wamepikwa na tumekuwa na programu ya mafunzo kwa watu hawa watano katika ngazi ya shina. Watu hawa nchi nzima jumla yao ni 1, 039, 190, wamefunzwa kushiriki kwenye uchaguzi, kujenga hoja na kuhakikisha haki ya Watanzania inapatikana” External link

habarileo Wednesday, November 13, 2019 4:09:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema ( about Chama Cha ) : “Katika ngazi ya kata tuna watu pale 39,000 katika zile kata 4,000. Sasa hapo ndio nitakuonyesha siri ya ushindi. Yaani katika kata zote 4,000 sisi Chama Cha Mapinduzi tumeweka watu 39,000 kwa kila kata inasimamia uchaguzi kwa hiyo utagundua tuna watu wengi kuliko kata zenyewe ambao watasimamia uchaguzi” External link

habarileo Wednesday, November 13, 2019 4:09:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “Opposition candidates were disqualified due technical reasons, we (CCM) used more than 1,250 lawyers to help our candidates across the country,” External link

theCitizen Sunday, November 10, 2019 11:11:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Wale waliobaki (wapinzani) wamewekewa mapingamizi ya kufa mtu, hawana sifa. Wengi wao hawaishi kwenye mitaa ambayo wanagombea, hawajui kusoma, wengine hawana kazi,” External link

mwananchi Thursday, November 7, 2019 6:28:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Ni kweli mwaka huu tutashinda sana kwa sababu serikali ya awamu ya tano inafanya kazi kubwa, hospitali kila wilaya zimejengwa, elimu sasa ni bure, umeme unapatikana mpaka vijijini. Kwanini tukose ushindi, hakuna sababu,” External link

mwananchi Thursday, November 7, 2019 6:28:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kamati Kuu imejiridhisha kuwa mchakato wa chama wa kuwapata wagombea wa CCM kwa ujumla umekwenda vizuri, na kupitia kikao hiki chama kinapenda kutoa pongezi kwa viongozi na wanachama ambao wameshiriki zoezi hili la kidemokrasia na kwa uwazi katika chama chetu,” External link

mtanzania Thursday, October 31, 2019 12:33:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Sifa zote zilizoelezwa hapa ni za kweli, hakika alikuwa mwadilifu na mzalendo kwelikweli kwa nchi yake,” External link

mtanzania Saturday, September 21, 2019 9:57:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Niwaombe waandishi myaendeleze yote mema aliyokuwa akiyatenda Dilunga, hasa kuwatendea haki wengine,” External link

mtanzania Saturday, September 21, 2019 9:57:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Ubunifu kama huu ndiyo unaotakiwa, kwani madarasa haya yakikamilika yatakuwa ni mkombozi kwa wanafunzi ambao walikuwa wanakosa sehemu za kusomea kutokana na uhaba wa vyumba vya madarasa hivyo kuyumbisha usomaji,” External link

habarileo Sunday, September 1, 2019 12:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kuna tatizo la baadhi ya viongozi kutokujiongeza hivyo kushindwa kuwasaidia wananchi, kwa kusubiri kila kitu kifanywe na serikali, hivyo kuna haja ya kila kiongozi kubuni mradi kutegemeana na changamoto zilizopo kwenye eneo lake,” External link

habarileo Sunday, September 1, 2019 12:52:00 PM EAT

Humphrey Polepole alifafanua : “Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni ,mama nitakusemea ,hiki ulichokifanya ni kikubwa na viongozi wengine wanastahili kukiiga ,kwa maslahi ya watanzania ,ni lazima kiongozi aache alama katika jamii ,tengenezeni uongozi uliotukuka kwenye jamii zenu.” External link

jamiiforums Saturday, August 31, 2019 9:33:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Chama Cha ) : “Chama kinatambua ushindi wake, ukubalifu wake kwa umma na mafanikio ndani na nje ya chama, yamekuja kwasababu ya umoja wa wanawake wa watanzania na wanawake wa chama,” External link

mtanzania Saturday, August 17, 2019 10:41:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Rai yetu kwa Jeshi la Polisi na Zimamoto ni kuendelea kutoa elimu na kusimamia utii wa sheria. Tunatoa pole kwa wafiwa na majeruhi kupona haraka,” External link

mwananchi Saturday, August 10, 2019 5:04:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Baada ya kikao cha kamati za ulinzi na usalama Mkoa kukaa mimi nitakuja jioni kwani tunataka tuweke utaratibu mpya hapa. Hatutaki watu waishi kiholela, tunataka waishi kwa amani. Wakulima wafuate taratibu na wafugaji wafuate taratibu. Wote muishi kwa amani na kufuata sheria zilizopo,” External link

mwananchi Wednesday, July 31, 2019 6:20:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tunashiriki misiba lakini pahala pamoja kupotelewa na wafanyakazi watano ni msiba mkubwa, hii ni ajali kwa kweli ni tukio ambalo limetugusa sana, wakuu wa chama walishtushwa na ajali iliyochukua vijana wetu. Chama kinatoa pole nyingi kwa wote walioguswa na msiba huu,” External link

mtanzania Wednesday, July 10, 2019 8:50:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mbona Ulaya wanafanya hivyo kila siku, hapa tunaambiwa tunaishi kwa dola moja kwa siku, Ulaya ng’ombe ndio anaishi kwa Euro mbili kwa siku, na pesa hiyo inatolewa bure na Serikali, sasa kwanini sisi tusitoe pesa hiyo kwa mkulima ambaye ndiye msingi wa uchumi wetu,” External link

mtanzania Sunday, June 2, 2019 1:41:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Kama wewe ni mbunge wa CCM na unashiriki kuendeleza nongwa kwa jambo hili ambalo tumelifanya kwa uchungu mkubwa jipange mapema kwa sababu mimi na wenzangu kuanzia sekretarieti, kamati kuu na halmashauri kuu tupo kitu kimoja,” External link

mwananchi Sunday, June 2, 2019 12:34:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : “If you are a CCM MP and you are opposing decisions which we made at great pain, you need to prepare yourself because my colleagues and I, starting with the secretariat, the executive and the central committee, are one thing,” External link

theCitizen Sunday, June 2, 2019 11:04:00 AM EAT

Humphrey Polepole said : “It’s better to put the record clear. We decided to buy the cashew to safeguard the respect and dignity of our farmers. CCM MPs should narrate this story clearly so that people know this is a an economic war, and not that you you become part of the problem, come 2020 you will be axed,” External link

theCitizen Sunday, June 2, 2019 11:04:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Reginald Mengi ) : “Katika mafanikio ya chama chetu kuanzia mwaka 2015 ushauri wa Mengi tumeuzingatia na kuutumia sana,” External link

mtanzania Wednesday, May 8, 2019 11:20:00 AM EAT

Humphrey Polepole ameandika ( about Taifa Stars ) : “Taifa Stars wametupatia namba ileile ya miradi mikubwa ya kimkakati, goli la 1: Stigler’s (Umeme); goli la 2 SGR (reli ya kisasa) na goli la 3, sekta ya anga (madege makubwa kama yote - ATCL),” External link

mwananchi Tuesday, March 26, 2019 11:17:00 AM EAT

Humphrey Polepole said : “The opposition has a long way to go to able to pose a serious challenge to CCM,” External link

theCitizen Tuesday, March 19, 2019 12:14:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Edward Lowassa ) : “Kikao cha tawi kilijadili barua ya Lowassa na kikaridhia Lowassa kurudi CCM,” External link

mtanzania Sunday, March 10, 2019 11:34:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Leo kwa roho njema ya kupatana tunasimama pamoja, tukachape kazi tupeleke mbele taifa letu la Tanzania,” External link

mwananchi Saturday, March 9, 2019 8:00:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Edward Lowassa ) : “Napenda kukupa habari njema bwana Lowassa, kikao cha tawi kimeridhia kujiunga na CCM, kama haitoshi kikao cha kamati ya siasa ya kata leo kimekaa na kukubali, leo asubuhi, kamati ya siasa ya halmashauri kuu ya wilaya na kikao kimeridhia kurejea CCM,” External link

mwananchi Saturday, March 9, 2019 8:00:00 PM EAT

Humphrey Polepole said : "He said I have come home. This shows he is a mature politician and a gentleman. He could have rushed to join the Opposition but coming back to apologise is a great show of wisdom and humility," External link

tuko Saturday, March 2, 2019 11:09:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Madai ya Bobali hayana ukweli na hayapaswi kujadiliwa na wala wananchi wasipoteze muda kuhusu kauli zake,” External link

mwananchi Thursday, February 14, 2019 9:48:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mzee wenu aliondoka tangu 2015 hivi sasa anakula bata Sweden na anachapa kazi kwelikweli na ameachana na wazinguaji na wasanii wa hicho chama,” External link

mwananchi Monday, February 11, 2019 12:05:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Hakuna kazi ambayo wanafanya, nimekwenda Kata ya Kansai wamekula fedha za ujenzi wa madarasa, hapa mjini Karatu soko ni chafu, hakuna maji mjini na hawajawahi kukutana na wananchi,” “Tangu nimekuja hapa najiuliza mnawachagua kwa nini? Nimetembelea kata na vijiji kuna shida nyingi na mimi kama msimamizi wa ilani ya CCM tutatatua kero hizo” External link

mwananchi Monday, February 11, 2019 12:05:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : "Hivi nyie wanachama wenzangu hamjui CCM ikiharibikiwa tunachelewesha maendeleo ya taifa letu kwa sababu za viongozi wachache wenye maslahi yao binafsi," External link

mwananchi Friday, February 8, 2019 5:20:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : "Nimetembelea miradi ya maendeleo kwenye kata mbalimbali hayupo kabisa amehamishia jimbo kwenye mikoa mingine na kwenye mitandao mpeni salamu zangu," External link

mwananchi Friday, February 8, 2019 5:20:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Mfumo wa kwanza ni mfumo rasmi. Mantiki katika mfumo huu ni kumjenga mtoto asome katika mazingira ya kumwongezea nidhamu, umahiri, heshima katika masomo mbalimbali,” External link

jamiiforums Monday, January 28, 2019 11:01:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Sheria tunayoitumia sasa ni sheria ya mwaka 2010 ni miaka 10 imepita tangu kufanya mabadiliko ya sheria, sisi ni vijana tunatakiwa tutoe maoni na mabadiliko ya sheria mpya ili sheria mpya itakayokuja kutumika isiweze kumbana msajili wa vyama vya siasa pamoja na sisi wanachama,” External link

mtanzania Wednesday, January 16, 2019 4:58:00 PM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Tusianze kutishwa katikati ya mchakato, tusianze kujenga taswira ya kukataza kuvuka mto kabla hatujafika darajani,” External link

mwananchi Sunday, January 13, 2019 10:17:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema ( about Rais Magufuli ) : “Mwaka 2020 hatuna shaka katika nafasi ya urais mgombea wetu ni Rais Magufuli, hatuna wasiwasi kabisa na kiongozi wetu kwa aliyofanya kwa kipindi hiki, njia ni nyeupe. Lakini hatujakataza wengine kuchukua fomu, wao wachukue tu,” External link

mtanzania Thursday, January 10, 2019 1:14:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Nimefarijika kwa jambo moja, mmenitambulisha kama Komredi, kwa Chama cha Mapinduzi viongozi wote kwa sasa hivi mwenyekiti na vikao wameelekeza ni marufuku viongozi wote kuitwa mheshimiwa, wote tunaitwa ndugu au komredi,” External link

mwananchi Monday, January 7, 2019 10:28:00 AM EAT

Humphrey Polepole alisema : “Ni kweli huo mgogoro naujua. Chama kinapokuwa madarakani ndicho kinachotawala, hata ukienda Marekani, Republican ya Trump (Donald-Rais wa Marekani) ndiyo inayotawala Serikali. Lakini pale (Ujiji) kuna madiwani wanafikiri wana Serikali yao,” External link

mwananchi Monday, December 31, 2018 8:34:00 AM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Chama kilimtumia sana katika kampeni za uchaguzi hasa za urais, hata katika kuleta suluhu na kuimarisha umoja miongoni mwa wanachama, makada na viongozi,” External link

mwananchi Saturday, December 29, 2018 6:08:00 PM EAT

Humphrey Polepole amesema : “Uongozi wa chama chini ya mwenyekiti ambaye ni Rais John Magufuli, Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk Bashiru Ally unatoa pole kwa familia ya marehemu, ndugu, jamaa, marafiki na wanachama wa CCM hasa kutoka mkoa wa Dodoma na wote walioguswa na msiba,” External link

mwananchi Saturday, December 29, 2018 6:08:00 PM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
Names Lang Count
Humphrey PolepoleEN76.92%
Humphrey PolepoleSW23.08%
Humphrey PolepoleFR0.00%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Wednesday, September 23, 2020

6:24:00 AM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

Humphrey Polepole alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Halafu baada ya chama kuamua mimi (Polepole) ndiye nitakayekuja kueleza hatma yao,” External link

mtanzania Sunday, February 9, 2020 3:17:00 PM EAT

Salum Mwalimu alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Tumemtengeneza sisi wakati wa kampeni za mwaka 2015, nasema bado tuna vijana wengi, nimemsikia Polepole akisema alikuwa kwao, alikuja huko akitokea kwetu,” External link

mtanzania Saturday, September 21, 2019 9:57:00 AM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Kuna mgawanyo wa madaraka, mtafute Polepole au endelea kufuatilia taarifa zake, yeye ndiyo anaweza kutoka taarifa juu ya hilo,” External link

jamiiforums Tuesday, July 2, 2019 2:39:00 PM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Kuna mgawanyo wa madaraka, mtafute Polepole au endelea kufuatilia taarifa zake, yeye ndiyo anaweza kutoka taarifa juu ya hilo,” External link

jamiiforums Tuesday, July 2, 2019 2:39:00 PM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Kuna mgawanyo wa madaraka, mtafute Polepole au endelea kufuatilia taarifa zake, yeye ndiyo anaweza kutoka taarifa juu ya hilo,” External link

jamiiforums Tuesday, July 2, 2019 12:53:00 PM EAT

Bashiru Ally alisema ( about Humphrey Polepole ) : “Kuna mgawanyo wa madaraka, mtafute Polepole au endelea kufuatilia taarifa zake, yeye ndiyo anaweza kutoka taarifa juu ya hilo,” External link

mwananchi Tuesday, July 2, 2019 10:36:00 AM EAT

Nape Nnauye said ( about Humphrey Polepole ) : “I cannot respond to your question until I personally hear what he (Polepole),” External link

theCitizen Sunday, June 2, 2019 11:04:00 AM EAT