Abdulrahman Kinana

Last updated on 2017-05-18T18:07+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Abdulrahman Kinana amesema : “Wakati umefika kwa serikali kufanyia kazi kwa kina ripoti ya CAG, ili wananchi waridhike mali ya umma haitumiki vibaya. Mnaunga mkono au tuwahurumie, haiwezekani vitabu vya CAG vinaandikwa kila mwaka hali inakuwa hivyo hivyo, lazima tuchukue hatua, uamuzi wa kuagiza serikali sina, lakini uwezo wa kushauri ninao,” External link

habarileo Wednesday, April 27, 2022 6:14:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Siku tano zimekuwa za bahati kwangu, napata cheo kimoja hadi kingine, mkipata muda mje niwaambie mganga wangu ni nani,” External link

habarileo Thursday, April 7, 2022 12:43:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Siku tano zimekuwa za bahati kwangu, napata cheo kimoja hadi kingine, mkipata muda mje niwaambie mganga wangu ni nani,” External link

habarileo Thursday, April 7, 2022 12:43:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said : "Since we are in a democratic country, then it will be good for political parties to attend all the meetings that will be initiated, this will slowly reduce a number of challenges," External link

allafrica Wednesday, April 6, 2022 10:19:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Hii nchi ni ya vyama vingi, kwa kutambua hilo niwasihi mimi pamoja na wenzangu wa vyama vingine tujenge utamaduni wa kukutana. Niwahakikishie mimi na mwenyekiti wangu (Rais Samia) anapenda amani na maridhiano, anapenda demokrasia ikue, CCM iko tayari kukutana na vyama vyote nchini kuona demokrasia inakua,” External link

habarileo Wednesday, April 6, 2022 8:06:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Hii nchi ni ya vyama vingi, kwa kutambua hilo niwasihi mimi pamoja na wenzangu wa vyama vingine tujenge utamaduni wa kukutana. Niwahakikishie mimi na mwenyekiti wangu (Rais Samia) anapenda amani na maridhiano, anapenda demokrasia ikue, CCM iko tayari kukutana na vyama vyote nchini kuona demokrasia inakua,” External link

habarileo Tuesday, April 5, 2022 4:14:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana amesema : “Jukumu langu la kwanza ni kuimarisha chama kiwe imara, ili chama kiwe imara lazima demokrasia ndani ya chama iwe imara, na ili demokrasia iwe imara lazima tusimamie haki ya kuchaguliwa, haki ya kuchagua bila upendeleo bila mizengwe, bila rushwa, wala kutizama umaarufu,” External link

habarileo Friday, April 1, 2022 5:05:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana amesema : “Jukumu langu la kwanza ni kuimarisha chama kiwe imara, ili chama kiwe imara lazima demokrasia ndani ya chama iwe imara, na ili demokrasia iwe imara lazima tusimamie haki ya kuchaguliwa, haki ya kuchagua bila upendeleo bila mizengwe, bila rushwa, wala kutizama umaarufu” External link

habarileo Friday, April 1, 2022 4:15:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said ( about John Magufuli ) : “Dr Magufuli has first implemented the party manifesto in full and second, he delivered own promises during 2015 campaign. He also delivered promises during his visits as president and now he has new good promises in the new manifesto” External link

theCitizen Saturday, October 24, 2020 11:12:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Nimemsikiliza jana mwenyekiti akisema tusidharau uchaguzi. Lakini sina mashaka hata kidogo kwamba mgombea wetu, atapata kura kuliko tulizopata zaidi ya zile za 2015, tutapata madiwani na wabunge wengi zaidi,” External link

habarileo Sunday, July 12, 2020 7:39:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said : “We did not expect to go down to such an extent. We are conducting research on this flimsy victory,” External link

theCitizen Wednesday, May 20, 2020 3:18:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Wajumbe wa CC ni 32 na walihudhuria leo hii (jana) ni wajumbe 28 ambayo ni sawa na asilimia 87.5 hivyo akidi imetimia,” External link

mtanzania Friday, July 22, 2016 12:53:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said : "As secretary-general, I can tell you that we have well established structures that should have alerted me of any attempt to derail our meeting... .up to now there is nothing like that and those making the claims are merely seeking attention," External link

allafrica Friday, July 22, 2016 12:06:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said : "As secretary-general, I can tell you that we have well established structures that should have alerted me of any attempt to derail our meeting... .up to now there is nothing like that and those making the claims are merely seeking attention," External link

allafrica Thursday, July 21, 2016 1:46:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana told : "I have served this post for three and half years. I was requested by the party elders to join the top post in the party leadership structure," External link

allafrica Thursday, July 21, 2016 11:27:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Viongozi wamekuwa wakitawala pasipo kuwasikiliza wale wanaowaongoza… naomba uniambie umuhimu wa kiongozi kuwa mnyenyekevu na kuwasikiliza watu anaowaongoza pamoja na kukubali makosa pale anapokosea,” External link

mtanzania Wednesday, June 15, 2016 9:16:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema ( about William Lukuvi ) : “Napenda niwahakikishie kwamba Waziri Lukuvi atalipatia ufumbuzi suala hili haraka iwezekanavyo na mtakabidhiwa sehemu ya ardhi hiyo,” External link

habarileo Saturday, March 21, 2015 8:17:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Naomba niwaahidi kuwa ndani ya mwezi mmoja nitarejea na kufanya mkutano hapa hapa na nyie nikiwa na mawaziri husika ambao Waziri Mkuu atawatuma kujibu malalamiko yenu. Ningeweza kuzungumza na Waziri Mkuu ili mawaziri hao waje wenyewe lakini ili tuwe na uhakika zaidi, nitakuja nao mimi mwenyewe,” External link

habarileo Thursday, March 19, 2015 3:23:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Nimewasikia, nimewaelewa poleni sana ndugu zangu, nikitaka kuahidi nitakuwa mwongo pia, bali ahadi yangu ni hii, ndani ya mwezi mmoja nitakuja na mawaziri wote husika kwenye uwanja huu ili tuzungumze,” External link

mwananchi Tuesday, March 17, 2015 10:46:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Watanzania wa sasa hawapo tayari kuona nchi yao inaongozwa kwa ujanja ujanja, au kwa watu kuwa walaji au wala rushwa. Wapo tayari kukusamehe kosa jingine lolote, lakini si kwa suala la uadilifu, wizi na udokozi wa mali ya umma au rushwa,” External link

habarileo Sunday, March 15, 2015 6:20:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema ( about Edward Lowassa ) : “Sheria zinaundwa kwa manufaa ya wananchi na si wanyama. Kama zipo sheria zinaifanya jamii ilalamike au inawapokonya wananchi haki zao, basi sheria hiyo itakuwa haifai na ni vema ndugu yangu Lowassa ukanisaidie katika kulishawishi Bunge kuzifuta sheria za aina hii,” External link

habarileo Sunday, March 15, 2015 6:20:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Hatuna shaka na Monduli kwa kuwa yupo kiongozi shupavu, ndugu yetu Waziri Mkuu mstaafu na mjumbe wa (Halmashauri Kuu ya CCM) Nec,” External link

mwananchi Saturday, March 14, 2015 9:15:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Ninasikitishwa na mauaji haya, nami nasema lazima tukubali kuwajibishana kwa baadhi ya watu wanaoshindwa kutimiza wajibu wao maana inapotokea hali kama hii bila shaka kuna mahali lazima kutakuwa na kasoro,” External link

mwananchi Sunday, March 8, 2015 6:56:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Wananchi sasa wanaangalia nani muadilifu, nani sio mwizi, nani si mlaji, wapo tayari kukusamehe mambo mengine yote, lakini si suala la uadilifu,” External link

habarileo Sunday, March 8, 2015 1:03:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Siku hizi ukimwambia mtu kaa kando, anakataa au anakwenda kukusanya watu wa kumtetea na kumpigania, watu wanafanya maandamano ya kwenda kutetea watu wasio na maadili ya utumishi wa umma. CCM kuweni wakali katika hili msikubali hata kidogo,” External link

habarileo Sunday, March 8, 2015 1:03:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Uzuri ni kwamba wananchi wa siku hizi wanatujua, wanajua nani mwongo, wanajua nani anapiga porojo, wanajua nani anajali tumbo lake na wanajua nani mchapakazi kwa hiyo watatuhukumu kwa kile tunachofanya,” External link

habarileo Sunday, March 8, 2015 1:03:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Lazima tulikatae hili kwa nguvu zote na mtu wa kwanza anayepaswa kukasirika ni mwanaCCM, kuweni wakali acheni kabisa kulindana,” External link

habarileo Sunday, March 8, 2015 1:03:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alihoji : “Mnajua kikao cha Kamati Kuu kilichokutana kule Zanzibar kilikaa na kuwajadili watu ambao tunaona wanakwenda kinyume. Hivi kama sisi tumeanza nyinyi mnangoja nini sasa?” External link

mwananchi Saturday, March 7, 2015 12:26:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Lazima tulikatae hili kwa nguvu zote na mtu wa kwanza anayepaswa kukasirika ni mwanaCCM, kuweni wakali acheni kabisa kulindana,” External link

habarileo Saturday, March 7, 2015 10:46:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Nawaomba wanaCCM simamieni uadilifu, mmechaguliwa na wananchi kutokana na imani yao kwenu na kama tunavyofahamu imani huzaa imani, nataka niahidi CCM tutakuwa wakali sana ukiiba lazima uondoke,” External link

habarileo Saturday, March 7, 2015 10:46:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Kama kuna kasoro waite wananchi waambie, kama tunapongezwa kwa mazuri tuliyoyafanya ni lazima tukubali kuulizwa maswali kwa yale ambayo hatujayatekeleza. Sio unataka upongezwe kwa mazuri tu lakini mabaya tunayakwepa,” External link

habarileo Saturday, March 7, 2015 10:46:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Tatizo lenu (wanachama wa CCM) mnakuwa wapole na mnajenga tabia ya kulindana. Kwa njia hiyo hamtaweza kukisaidia chama chenu. Mtu akikosea hakuna bahati mbaya, ondoa huyo na apelekwe jela mara moja ili kazi nyingine zisonge,” External link

mwananchi Saturday, March 7, 2015 10:10:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana aliongeza : “Hili ni muhimu mkalijua na ndio maana Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere alituambia ‘nyumba ikijitegemea, kijiji kitajitegemea, na kijiji kikijitegemea, kata itajitegemea, na kata ikijitegemea wilaya itajitegemea’, vivyo hivyo kwa wilaya, mkoa na Taifa,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Ni lazima mtambue kwamba Tanzania kamwe haitaendelea kwa kutegemea wafadhili, bali kwa kujitegemea yenyewe kwa rasilimali zake za ndani. Hatukatai wafadhili kutuunga mkono lakini hiyo iwe ni nyongeza ya nguvu zetu wenyewe,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Dodoma sasa inaungana na Zanzibar na hasa mkoa wa Kusini Unguja ambao ingawa una wakazi wachache si sawa na Dodoma lakini ukiangalia uwiano wa wakazi na wanachama wa CCM unaona wanachama wa CCM ni wengi zaidi. Kusini Unguja ndiyo inayoshika nafasi ya kwanza kitaifa,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Imefika mahala mtu anapewa uongozi ndani ya CCM kwa sababu ndani ya vikao vya uteuzi kuna ndugu zake, marafiki zake au watu wanaomhusu.Hili suala la uonevu hatutalivumilia mwaka huu, haiwezekani watu wa chini wanafanyiwa uonevu na viongoziwa juu wapo kimya. Ukiona kiongozi huyu anakaa kimya kwa masuala kama haya jua kunamambo mawili au anapendelea au kapewa rushwa,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Haiwezekani... mtu hafai, hana sifa, ukiulizwa nini? Kanipa pesa, au ni jamaa yangu mwishowe wanaCCM wanapata hasira wanakwenda kumpigia kura mgombea wa upinzani, hilo sasa mwisho wake umefika, tutapambana,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana remarked : “He will be greatly remembered for his mobilisation songs when Tanzania was fighting Iddi Amin of Uganda; he also played a crucial role in the strengthening of CCM,” External link

in2eastafrica Tuesday, March 3, 2015 11:02:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema ( about Mwalimu Nyerere ) : “Wakati wa msiba wa Nyerere atakumbukwa kwa ujasiri wake na msimamo wake kwani alitunga nyimbo nyingi zenye kuwaliwaza Watanzania,” External link

habarileo Tuesday, March 3, 2015 8:59:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana told : “The processes will continue in Juba. The reunification of SPLM family will now start in Juba,” External link

sudanvisiondaily Sunday, February 22, 2015 10:57:00 PM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
secretary general54.47%EN03/21/201721/03/2017
general26.83%EN03/21/201721/03/2017
secretary-general12.20%EN03/13/201713/03/2017
secrétaire1.63%FR10/12/201612/10/2016
secretary-general of tanzania4.88%EN05/25/201625/05/2016
Names Lang Count
Abdulrahman KinanaSW56.05%
Abdulrahman KinanaEN42.04%
Abdulrahman KinanaFR1.27%
ABdulrahman KinanaSW0.64%
Abdulrahman KinanaPT0.00%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Saturday, June 25, 2022

1:45:00 AM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

AfricaBrief

Abdulrahman Kinana

Last updated on 2017-05-18T18:07+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Abdulrahman Kinana amesema : “Wakati umefika kwa serikali kufanyia kazi kwa kina ripoti ya CAG, ili wananchi waridhike mali ya umma haitumiki vibaya. Mnaunga mkono au tuwahurumie, haiwezekani vitabu vya CAG vinaandikwa kila mwaka hali inakuwa hivyo hivyo, lazima tuchukue hatua, uamuzi wa kuagiza serikali sina, lakini uwezo wa kushauri ninao,” External link

habarileo Wednesday, April 27, 2022 6:14:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Siku tano zimekuwa za bahati kwangu, napata cheo kimoja hadi kingine, mkipata muda mje niwaambie mganga wangu ni nani,” External link

habarileo Thursday, April 7, 2022 12:43:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Siku tano zimekuwa za bahati kwangu, napata cheo kimoja hadi kingine, mkipata muda mje niwaambie mganga wangu ni nani,” External link

habarileo Thursday, April 7, 2022 12:43:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said : "Since we are in a democratic country, then it will be good for political parties to attend all the meetings that will be initiated, this will slowly reduce a number of challenges," External link

allafrica Wednesday, April 6, 2022 10:19:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Hii nchi ni ya vyama vingi, kwa kutambua hilo niwasihi mimi pamoja na wenzangu wa vyama vingine tujenge utamaduni wa kukutana. Niwahakikishie mimi na mwenyekiti wangu (Rais Samia) anapenda amani na maridhiano, anapenda demokrasia ikue, CCM iko tayari kukutana na vyama vyote nchini kuona demokrasia inakua,” External link

habarileo Wednesday, April 6, 2022 8:06:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Hii nchi ni ya vyama vingi, kwa kutambua hilo niwasihi mimi pamoja na wenzangu wa vyama vingine tujenge utamaduni wa kukutana. Niwahakikishie mimi na mwenyekiti wangu (Rais Samia) anapenda amani na maridhiano, anapenda demokrasia ikue, CCM iko tayari kukutana na vyama vyote nchini kuona demokrasia inakua,” External link

habarileo Tuesday, April 5, 2022 4:14:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana amesema : “Jukumu langu la kwanza ni kuimarisha chama kiwe imara, ili chama kiwe imara lazima demokrasia ndani ya chama iwe imara, na ili demokrasia iwe imara lazima tusimamie haki ya kuchaguliwa, haki ya kuchagua bila upendeleo bila mizengwe, bila rushwa, wala kutizama umaarufu,” External link

habarileo Friday, April 1, 2022 5:05:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana amesema : “Jukumu langu la kwanza ni kuimarisha chama kiwe imara, ili chama kiwe imara lazima demokrasia ndani ya chama iwe imara, na ili demokrasia iwe imara lazima tusimamie haki ya kuchaguliwa, haki ya kuchagua bila upendeleo bila mizengwe, bila rushwa, wala kutizama umaarufu” External link

habarileo Friday, April 1, 2022 4:15:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said ( about John Magufuli ) : “Dr Magufuli has first implemented the party manifesto in full and second, he delivered own promises during 2015 campaign. He also delivered promises during his visits as president and now he has new good promises in the new manifesto” External link

theCitizen Saturday, October 24, 2020 11:12:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Nimemsikiliza jana mwenyekiti akisema tusidharau uchaguzi. Lakini sina mashaka hata kidogo kwamba mgombea wetu, atapata kura kuliko tulizopata zaidi ya zile za 2015, tutapata madiwani na wabunge wengi zaidi,” External link

habarileo Sunday, July 12, 2020 7:39:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said : “We did not expect to go down to such an extent. We are conducting research on this flimsy victory,” External link

theCitizen Wednesday, May 20, 2020 3:18:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Wajumbe wa CC ni 32 na walihudhuria leo hii (jana) ni wajumbe 28 ambayo ni sawa na asilimia 87.5 hivyo akidi imetimia,” External link

mtanzania Friday, July 22, 2016 12:53:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said : "As secretary-general, I can tell you that we have well established structures that should have alerted me of any attempt to derail our meeting... .up to now there is nothing like that and those making the claims are merely seeking attention," External link

allafrica Friday, July 22, 2016 12:06:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana said : "As secretary-general, I can tell you that we have well established structures that should have alerted me of any attempt to derail our meeting... .up to now there is nothing like that and those making the claims are merely seeking attention," External link

allafrica Thursday, July 21, 2016 1:46:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana told : "I have served this post for three and half years. I was requested by the party elders to join the top post in the party leadership structure," External link

allafrica Thursday, July 21, 2016 11:27:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Viongozi wamekuwa wakitawala pasipo kuwasikiliza wale wanaowaongoza… naomba uniambie umuhimu wa kiongozi kuwa mnyenyekevu na kuwasikiliza watu anaowaongoza pamoja na kukubali makosa pale anapokosea,” External link

mtanzania Wednesday, June 15, 2016 9:16:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema ( about William Lukuvi ) : “Napenda niwahakikishie kwamba Waziri Lukuvi atalipatia ufumbuzi suala hili haraka iwezekanavyo na mtakabidhiwa sehemu ya ardhi hiyo,” External link

habarileo Saturday, March 21, 2015 8:17:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Naomba niwaahidi kuwa ndani ya mwezi mmoja nitarejea na kufanya mkutano hapa hapa na nyie nikiwa na mawaziri husika ambao Waziri Mkuu atawatuma kujibu malalamiko yenu. Ningeweza kuzungumza na Waziri Mkuu ili mawaziri hao waje wenyewe lakini ili tuwe na uhakika zaidi, nitakuja nao mimi mwenyewe,” External link

habarileo Thursday, March 19, 2015 3:23:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Nimewasikia, nimewaelewa poleni sana ndugu zangu, nikitaka kuahidi nitakuwa mwongo pia, bali ahadi yangu ni hii, ndani ya mwezi mmoja nitakuja na mawaziri wote husika kwenye uwanja huu ili tuzungumze,” External link

mwananchi Tuesday, March 17, 2015 10:46:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Watanzania wa sasa hawapo tayari kuona nchi yao inaongozwa kwa ujanja ujanja, au kwa watu kuwa walaji au wala rushwa. Wapo tayari kukusamehe kosa jingine lolote, lakini si kwa suala la uadilifu, wizi na udokozi wa mali ya umma au rushwa,” External link

habarileo Sunday, March 15, 2015 6:20:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema ( about Edward Lowassa ) : “Sheria zinaundwa kwa manufaa ya wananchi na si wanyama. Kama zipo sheria zinaifanya jamii ilalamike au inawapokonya wananchi haki zao, basi sheria hiyo itakuwa haifai na ni vema ndugu yangu Lowassa ukanisaidie katika kulishawishi Bunge kuzifuta sheria za aina hii,” External link

habarileo Sunday, March 15, 2015 6:20:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Hatuna shaka na Monduli kwa kuwa yupo kiongozi shupavu, ndugu yetu Waziri Mkuu mstaafu na mjumbe wa (Halmashauri Kuu ya CCM) Nec,” External link

mwananchi Saturday, March 14, 2015 9:15:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Ninasikitishwa na mauaji haya, nami nasema lazima tukubali kuwajibishana kwa baadhi ya watu wanaoshindwa kutimiza wajibu wao maana inapotokea hali kama hii bila shaka kuna mahali lazima kutakuwa na kasoro,” External link

mwananchi Sunday, March 8, 2015 6:56:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Wananchi sasa wanaangalia nani muadilifu, nani sio mwizi, nani si mlaji, wapo tayari kukusamehe mambo mengine yote, lakini si suala la uadilifu,” External link

habarileo Sunday, March 8, 2015 1:03:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Siku hizi ukimwambia mtu kaa kando, anakataa au anakwenda kukusanya watu wa kumtetea na kumpigania, watu wanafanya maandamano ya kwenda kutetea watu wasio na maadili ya utumishi wa umma. CCM kuweni wakali katika hili msikubali hata kidogo,” External link

habarileo Sunday, March 8, 2015 1:03:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Uzuri ni kwamba wananchi wa siku hizi wanatujua, wanajua nani mwongo, wanajua nani anapiga porojo, wanajua nani anajali tumbo lake na wanajua nani mchapakazi kwa hiyo watatuhukumu kwa kile tunachofanya,” External link

habarileo Sunday, March 8, 2015 1:03:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Lazima tulikatae hili kwa nguvu zote na mtu wa kwanza anayepaswa kukasirika ni mwanaCCM, kuweni wakali acheni kabisa kulindana,” External link

habarileo Sunday, March 8, 2015 1:03:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alihoji : “Mnajua kikao cha Kamati Kuu kilichokutana kule Zanzibar kilikaa na kuwajadili watu ambao tunaona wanakwenda kinyume. Hivi kama sisi tumeanza nyinyi mnangoja nini sasa?” External link

mwananchi Saturday, March 7, 2015 12:26:00 PM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Lazima tulikatae hili kwa nguvu zote na mtu wa kwanza anayepaswa kukasirika ni mwanaCCM, kuweni wakali acheni kabisa kulindana,” External link

habarileo Saturday, March 7, 2015 10:46:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Nawaomba wanaCCM simamieni uadilifu, mmechaguliwa na wananchi kutokana na imani yao kwenu na kama tunavyofahamu imani huzaa imani, nataka niahidi CCM tutakuwa wakali sana ukiiba lazima uondoke,” External link

habarileo Saturday, March 7, 2015 10:46:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Kama kuna kasoro waite wananchi waambie, kama tunapongezwa kwa mazuri tuliyoyafanya ni lazima tukubali kuulizwa maswali kwa yale ambayo hatujayatekeleza. Sio unataka upongezwe kwa mazuri tu lakini mabaya tunayakwepa,” External link

habarileo Saturday, March 7, 2015 10:46:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Tatizo lenu (wanachama wa CCM) mnakuwa wapole na mnajenga tabia ya kulindana. Kwa njia hiyo hamtaweza kukisaidia chama chenu. Mtu akikosea hakuna bahati mbaya, ondoa huyo na apelekwe jela mara moja ili kazi nyingine zisonge,” External link

mwananchi Saturday, March 7, 2015 10:10:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana aliongeza : “Hili ni muhimu mkalijua na ndio maana Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere alituambia ‘nyumba ikijitegemea, kijiji kitajitegemea, na kijiji kikijitegemea, kata itajitegemea, na kata ikijitegemea wilaya itajitegemea’, vivyo hivyo kwa wilaya, mkoa na Taifa,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Ni lazima mtambue kwamba Tanzania kamwe haitaendelea kwa kutegemea wafadhili, bali kwa kujitegemea yenyewe kwa rasilimali zake za ndani. Hatukatai wafadhili kutuunga mkono lakini hiyo iwe ni nyongeza ya nguvu zetu wenyewe,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Dodoma sasa inaungana na Zanzibar na hasa mkoa wa Kusini Unguja ambao ingawa una wakazi wachache si sawa na Dodoma lakini ukiangalia uwiano wa wakazi na wanachama wa CCM unaona wanachama wa CCM ni wengi zaidi. Kusini Unguja ndiyo inayoshika nafasi ya kwanza kitaifa,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Imefika mahala mtu anapewa uongozi ndani ya CCM kwa sababu ndani ya vikao vya uteuzi kuna ndugu zake, marafiki zake au watu wanaomhusu.Hili suala la uonevu hatutalivumilia mwaka huu, haiwezekani watu wa chini wanafanyiwa uonevu na viongoziwa juu wapo kimya. Ukiona kiongozi huyu anakaa kimya kwa masuala kama haya jua kunamambo mawili au anapendelea au kapewa rushwa,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema : “Haiwezekani... mtu hafai, hana sifa, ukiulizwa nini? Kanipa pesa, au ni jamaa yangu mwishowe wanaCCM wanapata hasira wanakwenda kumpigia kura mgombea wa upinzani, hilo sasa mwisho wake umefika, tutapambana,” External link

habarileo Friday, March 6, 2015 12:13:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana remarked : “He will be greatly remembered for his mobilisation songs when Tanzania was fighting Iddi Amin of Uganda; he also played a crucial role in the strengthening of CCM,” External link

in2eastafrica Tuesday, March 3, 2015 11:02:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana alisema ( about Mwalimu Nyerere ) : “Wakati wa msiba wa Nyerere atakumbukwa kwa ujasiri wake na msimamo wake kwani alitunga nyimbo nyingi zenye kuwaliwaza Watanzania,” External link

habarileo Tuesday, March 3, 2015 8:59:00 AM EAT

Abdulrahman Kinana told : “The processes will continue in Juba. The reunification of SPLM family will now start in Juba,” External link

sudanvisiondaily Sunday, February 22, 2015 10:57:00 PM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
secretary general54.47%EN03/21/201721/03/2017
general26.83%EN03/21/201721/03/2017
secretary-general12.20%EN03/13/201713/03/2017
secrétaire1.63%FR10/12/201612/10/2016
secretary-general of tanzania4.88%EN05/25/201625/05/2016
Names Lang Count
Abdulrahman KinanaSW56.05%
Abdulrahman KinanaEN42.04%
Abdulrahman KinanaFR1.27%
ABdulrahman KinanaSW0.64%
Abdulrahman KinanaPT0.00%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10