Fahmi Dovutwa

Last updated on 2014-04-20T17:17+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Fahmi Dovutwa said ( about John Magufuli ) : “That is an opportunity for CCM to raise money because each member of the party wants to try his/her luck. And this is due to the changes made by President Magufuli to fight against corruption within his party, particularly during elections like now,” External link

theCitizen Friday, July 17, 2020 3:00:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “katika mwaka ambao upinzani umechemsha ni mwaka huu. Nimebembeleza sana hii hoja ya kuungana nimekwama. Huu ni msiba kabisa” External link

mwananchi Wednesday, February 26, 2020 5:17:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “katika mwaka ambao upinzani umechemsha ni mwaka huu. Nimebembeleza sana hii hoja ya kuungana nimekwama. Huu ni msiba kabisa” External link

mwananchi Wednesday, February 26, 2020 5:17:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa aliongeza : “Kwa mbio mlizopo nadhani mnakaribia Magogoni. Mbowe ana viwango vya kimataifa, kwa mwaka 2020 Chadema ndiyo kinategemewa kutwaa nchi,” External link

mwananchi Thursday, December 19, 2019 4:28:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa amesema ( about Freeman Mbowe ) : “Kwa mazungumzo aliyoniambia Mbowe, akasema sasa wanaona ni bora kufanya siasa kuliko mikutano ya hadhara. Mimi namwambia endelea,” External link

mwananchi Wednesday, December 18, 2019 3:50:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa amesema : "Wanachama wote mjiandae na uchaguzi wa chama mwishoni mwa Desemba utakaofanyika mkoani Dar es Salaam. Maandalizi yake yameshakamilika. Msipokee taarifa mtu mwingine isipokuwa ofisi kuu za Dar es Salaam," External link

mwananchi Thursday, December 5, 2019 4:47:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa amesema : "Wanachama wote mjiandae na uchaguzi wa chama mwishoni mwa Desemba utakaofanyika mkoani Dar es Salaam. Maandalizi yake yameshakamilika. Msipokee taarifa mtu mwingine isipokuwa ofisi kuu za Dar es Salaam," External link

mwananchi Thursday, December 5, 2019 3:26:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “Nadhani siku hizi anasukumwa na upepo badala ya kusukumwa na utendaji,” External link

mwananchi Sunday, November 3, 2019 10:27:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Amesema ( about Tume Huru ) : “Hivi karibuni, Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) ilitangaza kufanyika kwa uchaguzi mdogo wa marudio katika kata 32 unaotarajiwa kufanyika tarehe 15 Juni, 2019. Baada ya tangazo hilo la NEC tumeshuhudia Wakurugenzi wa Halmashauri mbalimbali nchini wakiviandikia vyama vya siasa barua juu ya mchakato wa kuchukua na kurejesha fomu na katika barua hizo wametia saini kama wasimamizi wa uchaguzi huo” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Ameongeza : “Mara baada ya uamuzi huo wa Mahakama Kuu, Mwanasheria Mkuu wa Serikali alisikika na kunukuliwa kwenye vyombo vya habari mbalimbali akitoa kauli kuwa serikali imewasilisha kusudio la kuukatia rufaa uamuzi huo wa Mahakama Kuu, ingawa sasa, kwa taarifa tulizonazo, hadi uchaguzi huo wa marudio unatangazwa na NEC, Serikali haijawasilisha rufaa yake mahakamani wala ombi la kisheria la kusitisha utekelezwaji wa hukumu hii ya Mahakama” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Amesisitiza : “Tumekubaliana baada ya kufanyika mashauriano ya kina na wanaharakati waliofungua kesi (Wakiongozwa na Bob Chacha Wangwe) kuwapa ushirikiano wa kina ili waweze kuwasilisha shauri Mahakama Kuu la kuikazia hukumu ya Mahakama na kuitaka Mahakama kuichukulia hatua Tume ya Taifa ya uchaguzi kwa kitendo chake cha kuidharau Mahakama.” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Amesema ( about Tume Huru ) : “Hivi karibuni, Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) ilitangaza kufanyika kwa uchaguzi mdogo wa marudio katika kata 32 unaotarajiwa kufanyika tarehe 15 Juni, 2019. Baada ya tangazo hilo la NEC tumeshuhudia Wakurugenzi wa Halmashauri mbalimbali nchini wakiviandikia vyama vya siasa barua juu ya mchakato wa kuchukua na kurejesha fomu na katika barua hizo wametia saini kama wasimamizi wa uchaguzi huo” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Ameongeza : “Mara baada ya uamuzi huo wa Mahakama Kuu, Mwanasheria Mkuu wa Serikali alisikika na kunukuliwa kwenye vyombo vya habari mbalimbali akitoa kauli kuwa serikali imewasilisha kusudio la kuukatia rufaa uamuzi huo wa Mahakama Kuu, ingawa sasa, kwa taarifa tulizonazo, hadi uchaguzi huo wa marudio unatangazwa na NEC, Serikali haijawasilisha rufaa yake mahakamani wala ombi la kisheria la kusitisha utekelezwaji wa hukumu hii ya Mahakama” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Amesisitiza : “Tumekubaliana baada ya kufanyika mashauriano ya kina na wanaharakati waliofungua kesi (Wakiongozwa na Bob Chacha Wangwe) kuwapa ushirikiano wa kina ili waweze kuwasilisha shauri Mahakama Kuu la kuikazia hukumu ya Mahakama na kuitaka Mahakama kuichukulia hatua Tume ya Taifa ya uchaguzi kwa kitendo chake cha kuidharau Mahakama.” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “Hatua ya Spika kutangaza kwamba CAG akamuombe radhi Rais anataka kumchanganya Rais katika mgogoro wake, atuambie anataka Rais afanye nini. Baada ya kuona ushauri wake hausikilizwi yeye angeshuka si kung’ang’ania na kugonganisha taasisi…ajiuzulu,” External link

mtanzania Tuesday, April 16, 2019 11:28:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa amesema ( about Job Ndugai ) : "Kutangaza kwamba CAG akitaka aende akamuombe radhi Raisi. Hili nalo ni mkanganyiko. Sasa (Spika Ndugai) anataka kuingiza mgogoro baina ya ofisi ya raisi na bunge. Ni mgogoro ambao hauna ulazima. Labda atuambie yeye Spika anataka Raisi afanye nini... kitendo cha spika kugonganisha bunge na raisi ni kushindwa kazi na ajiuzulu," External link

bbc-swahili Monday, April 15, 2019 4:43:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alihoji : “Hali itakuwaje, siku msajili amekwenda kwao Muleba huko, ameandika tangazo huko, kuanzia leo Rais si mwanachama, akatuma katika mtandao? Nchi itakuwaje?” External link

mwananchi Wednesday, January 16, 2019 2:13:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “Hiyo ni kauli ya kawaida, mtu si anaweza kujitangaza tu? Angekuwa amepitishwa na chama, kweli tungesema. Kwa sasa ajenda yetu ni muswada wa Sheria ya Vyama vya Siasa,” External link

mwananchi Friday, December 28, 2018 9:16:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
mwenyekiti wa updp100.00%SW01/16/201416/01/2014
Names Lang Count
Fahmi DovutwaSW60.00%
Fahmi DovutwaEN40.00%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Monday, July 4, 2022

4:04:00 PM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


AfricaBrief

Fahmi Dovutwa

Last updated on 2014-04-20T17:17+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Fahmi Dovutwa said ( about John Magufuli ) : “That is an opportunity for CCM to raise money because each member of the party wants to try his/her luck. And this is due to the changes made by President Magufuli to fight against corruption within his party, particularly during elections like now,” External link

theCitizen Friday, July 17, 2020 3:00:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “katika mwaka ambao upinzani umechemsha ni mwaka huu. Nimebembeleza sana hii hoja ya kuungana nimekwama. Huu ni msiba kabisa” External link

mwananchi Wednesday, February 26, 2020 5:17:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “katika mwaka ambao upinzani umechemsha ni mwaka huu. Nimebembeleza sana hii hoja ya kuungana nimekwama. Huu ni msiba kabisa” External link

mwananchi Wednesday, February 26, 2020 5:17:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa aliongeza : “Kwa mbio mlizopo nadhani mnakaribia Magogoni. Mbowe ana viwango vya kimataifa, kwa mwaka 2020 Chadema ndiyo kinategemewa kutwaa nchi,” External link

mwananchi Thursday, December 19, 2019 4:28:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa amesema ( about Freeman Mbowe ) : “Kwa mazungumzo aliyoniambia Mbowe, akasema sasa wanaona ni bora kufanya siasa kuliko mikutano ya hadhara. Mimi namwambia endelea,” External link

mwananchi Wednesday, December 18, 2019 3:50:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa amesema : "Wanachama wote mjiandae na uchaguzi wa chama mwishoni mwa Desemba utakaofanyika mkoani Dar es Salaam. Maandalizi yake yameshakamilika. Msipokee taarifa mtu mwingine isipokuwa ofisi kuu za Dar es Salaam," External link

mwananchi Thursday, December 5, 2019 4:47:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa amesema : "Wanachama wote mjiandae na uchaguzi wa chama mwishoni mwa Desemba utakaofanyika mkoani Dar es Salaam. Maandalizi yake yameshakamilika. Msipokee taarifa mtu mwingine isipokuwa ofisi kuu za Dar es Salaam," External link

mwananchi Thursday, December 5, 2019 3:26:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “Nadhani siku hizi anasukumwa na upepo badala ya kusukumwa na utendaji,” External link

mwananchi Sunday, November 3, 2019 10:27:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Amesema ( about Tume Huru ) : “Hivi karibuni, Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) ilitangaza kufanyika kwa uchaguzi mdogo wa marudio katika kata 32 unaotarajiwa kufanyika tarehe 15 Juni, 2019. Baada ya tangazo hilo la NEC tumeshuhudia Wakurugenzi wa Halmashauri mbalimbali nchini wakiviandikia vyama vya siasa barua juu ya mchakato wa kuchukua na kurejesha fomu na katika barua hizo wametia saini kama wasimamizi wa uchaguzi huo” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Ameongeza : “Mara baada ya uamuzi huo wa Mahakama Kuu, Mwanasheria Mkuu wa Serikali alisikika na kunukuliwa kwenye vyombo vya habari mbalimbali akitoa kauli kuwa serikali imewasilisha kusudio la kuukatia rufaa uamuzi huo wa Mahakama Kuu, ingawa sasa, kwa taarifa tulizonazo, hadi uchaguzi huo wa marudio unatangazwa na NEC, Serikali haijawasilisha rufaa yake mahakamani wala ombi la kisheria la kusitisha utekelezwaji wa hukumu hii ya Mahakama” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Amesisitiza : “Tumekubaliana baada ya kufanyika mashauriano ya kina na wanaharakati waliofungua kesi (Wakiongozwa na Bob Chacha Wangwe) kuwapa ushirikiano wa kina ili waweze kuwasilisha shauri Mahakama Kuu la kuikazia hukumu ya Mahakama na kuitaka Mahakama kuichukulia hatua Tume ya Taifa ya uchaguzi kwa kitendo chake cha kuidharau Mahakama.” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Amesema ( about Tume Huru ) : “Hivi karibuni, Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) ilitangaza kufanyika kwa uchaguzi mdogo wa marudio katika kata 32 unaotarajiwa kufanyika tarehe 15 Juni, 2019. Baada ya tangazo hilo la NEC tumeshuhudia Wakurugenzi wa Halmashauri mbalimbali nchini wakiviandikia vyama vya siasa barua juu ya mchakato wa kuchukua na kurejesha fomu na katika barua hizo wametia saini kama wasimamizi wa uchaguzi huo” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Ameongeza : “Mara baada ya uamuzi huo wa Mahakama Kuu, Mwanasheria Mkuu wa Serikali alisikika na kunukuliwa kwenye vyombo vya habari mbalimbali akitoa kauli kuwa serikali imewasilisha kusudio la kuukatia rufaa uamuzi huo wa Mahakama Kuu, ingawa sasa, kwa taarifa tulizonazo, hadi uchaguzi huo wa marudio unatangazwa na NEC, Serikali haijawasilisha rufaa yake mahakamani wala ombi la kisheria la kusitisha utekelezwaji wa hukumu hii ya Mahakama” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa Amesisitiza : “Tumekubaliana baada ya kufanyika mashauriano ya kina na wanaharakati waliofungua kesi (Wakiongozwa na Bob Chacha Wangwe) kuwapa ushirikiano wa kina ili waweze kuwasilisha shauri Mahakama Kuu la kuikazia hukumu ya Mahakama na kuitaka Mahakama kuichukulia hatua Tume ya Taifa ya uchaguzi kwa kitendo chake cha kuidharau Mahakama.” External link

jamiiforums Monday, June 3, 2019 1:15:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “Hatua ya Spika kutangaza kwamba CAG akamuombe radhi Rais anataka kumchanganya Rais katika mgogoro wake, atuambie anataka Rais afanye nini. Baada ya kuona ushauri wake hausikilizwi yeye angeshuka si kung’ang’ania na kugonganisha taasisi…ajiuzulu,” External link

mtanzania Tuesday, April 16, 2019 11:28:00 AM EAT

Fahmi Dovutwa amesema ( about Job Ndugai ) : "Kutangaza kwamba CAG akitaka aende akamuombe radhi Raisi. Hili nalo ni mkanganyiko. Sasa (Spika Ndugai) anataka kuingiza mgogoro baina ya ofisi ya raisi na bunge. Ni mgogoro ambao hauna ulazima. Labda atuambie yeye Spika anataka Raisi afanye nini... kitendo cha spika kugonganisha bunge na raisi ni kushindwa kazi na ajiuzulu," External link

bbc-swahili Monday, April 15, 2019 4:43:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alihoji : “Hali itakuwaje, siku msajili amekwenda kwao Muleba huko, ameandika tangazo huko, kuanzia leo Rais si mwanachama, akatuma katika mtandao? Nchi itakuwaje?” External link

mwananchi Wednesday, January 16, 2019 2:13:00 PM EAT

Fahmi Dovutwa alisema : “Hiyo ni kauli ya kawaida, mtu si anaweza kujitangaza tu? Angekuwa amepitishwa na chama, kweli tungesema. Kwa sasa ajenda yetu ni muswada wa Sheria ya Vyama vya Siasa,” External link

mwananchi Friday, December 28, 2018 9:16:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
mwenyekiti wa updp100.00%SW01/16/201416/01/2014
Names Lang Count
Fahmi DovutwaSW60.00%
Fahmi DovutwaEN40.00%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Monday, July 4, 2022

4:04:00 PM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer