Cedric Kaze

Last updated on 2015-02-24T12:36+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Cedric Kaze alisema : “Coastal walistaili ushindi, walicheza kwa bidii na kutimiza ipasavyo majukumu yao tofauti na sisi ambao nadhani tulikuwa na siku mbaya lakini ndio mpira unavyokuwa nakubali matokeo tuna mechi nyingine Jumapili (kesho) tunakwenda kujipanga kuhakikisha tunapata ushindi,” External link

habarileo Saturday, March 6, 2021 12:05:00 PM EAT

Cedric Kaze alisema : “Mtibwa ni timu yenye ushindani, kabla ya mchezo tulikuwa tunajua matokeo yatakuja kupatikana kipindi cha pili baada ya wachezaji kuchoka, kikubwa nashukuru wachezaji wangu hizi pointi tatu zitawapa nguvu kujipanga na michezo ijayo,” External link

habarileo Monday, February 22, 2021 3:19:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Watu wanajiita wachambuzi wa mpira wanaongea maneno ya kubeza mbinu zangu, ukinibeza mimi hamna shida, lakini nataka kuwaambia kwamba nimejifunza kwenye hii wiki na sikufika hapa kubadilisha utamaduni wangu au mtazamo wa watu,” External link

habarileo Monday, February 22, 2021 3:19:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Fiston ana muda mrefu hakucheza mpira ni vigumu kuonekana ubora wake kwenye mchezo mmoja nadhani ni hali inayowakuta wachezaji wengi, kikubwa ninachoweza kusema atakuwa msaada mkubwa kwenye eneo la mbele,” External link

habarileo Monday, February 8, 2021 8:48:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Tulitengeneza nafasi nane za wazi, wachezaji inawezekana walikuwa wamechoka kutokana na mazoezi magumu niliyowapa na naamini hadi kwenye mchezo wa Mbeya City tunaenda kuchukua pointi tatu,” External link

habarileo Monday, February 8, 2021 8:48:00 AM EAT

Cedric Kaze said : "We have gained something from this game because some of the players who rarely earn a chance in the first team were given the opportunity to play which helped to give them confidence," External link

allafrica Friday, January 8, 2021 3:02:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Nimeshatoa majina ya wachezaji wawili, mmoja sehemu ya ushambuliaji na mwingine beki wa kati, ambaye ni mzawa, hawa nahitaji kupambana kuwapata kufuta baadhi ya kasoro ambazo naona zitaanza kujitokeza michezo zijazo,” External link

habarileo Sunday, January 3, 2021 10:09:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Kipindi cha kwanza tulifuata mchezo wao, malengo yetu yalikuwa ni kushambulia kupitia pembeni ili kupata nafasi ya kwenda kufunga, lakini kitendo cha kuwaacha kutangulia kutufunga walituharibia mbinu, kwani ilitakiwa kupambana kutafuta bao la kusawazisha,” External link

habarileo Saturday, January 2, 2021 5:51:00 AM EAT

Cedric Kaze said : "We faced a strong opposition in the match, but our players deserve credit. Ihefu played well as they forced us to play a defensive game in the early minutes of the game," External link

allafrica Saturday, December 26, 2020 3:05:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Kwa michezo iliyopita wachezaji wamebadilika na kuonesha ushindani kwenye eneo la kufunga sehemu ambayo ilikuwa inaniumiza kichwa, tunajua Ihefu wamejipanga lakini malengo yetu ni kushinda ili kulinda rekodi yetu,” External link

habarileo Wednesday, December 23, 2020 6:56:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Nahitaji kupata wachezaji wawili wazoefu kwa ajili ya kuongeza nguvu katika kikosi hilo nitalifikisha kwa viongozi,” External link

habarileo Monday, December 21, 2020 6:57:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : "Tunajua kuwa Ihefu FC siyo timu rahisi, tunahitaji kujiandaa ili kupata alama tatu lakini tunahitaji sapoti ya mashabiki wetu ili tushinde tuwape furaha," External link

habarileo Monday, December 21, 2020 6:57:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Kushika kwetu nafasi ya kwanza ni dalili nzuri ya kutwaa ubingwa, mpaka sasa hatujapoteza mechi yoyote, tunahitaji kushinda mechi zetu ili tuweze kunyakuwa ubingwa, ambao sio kazi rahisi kutokana kila timu kuhitaji nafasi hiyo,” External link

mtanzania Monday, November 30, 2020 11:26:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Kocha yeyote duniani hafurahii kuona hivi, unaweza kuumwa hata miaka 40, napambana kuona hali hii inakwisha ili kwenye michezo inayokuja tupate mabao mengi,” External link

habarileo Friday, November 27, 2020 2:38:00 PM EAT

Cedric Kaze alisema : “Nashukuru wachezaji wote wapo katika hali nzuri na wanasubiri kwa hamu mchezo na Simba na walichonihakikishia ni ushindi tu, hivyo mashabiki wa Yanga waje kwa wingi uwanjani, hatutawaangsuha,” External link

mtanzania Friday, November 6, 2020 12:46:00 PM EAT

Cedric Kaze said ( about Benjamin Mkapa ) : “We gained one point in the league and went top of the standings, We managed to maintain our unbeaten run and so far we have collected 10 points in the Lake Zone which is very good. Our focus is now on the encounter against Simba on Saturday at the Benjamin Mkapa Stadium,” External link

theCitizen Wednesday, November 4, 2020 11:16:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Najua ni kwanini wachezaji wangu wanashindwa kufuata ipasavyo maelekezo ninayowapa, kwanza ni presha ya kutaka kushinda mechi hilo ndio linasababisha wacheze kwa hofu ukizingatia ligi ya Tanzania inaushindani mkubwa sana, lakini hili sina wasiwasi nalo taratibu watashika na watafanya ninavyotaka,” External link

habarileo Monday, November 2, 2020 5:04:00 AM EAT

Cedric Kaze said : “We faced a strong opposition in the match, our players deserve credit because Biashara Mara United played well even though they were more defensive than offensive,” External link

theCitizen Sunday, November 1, 2020 11:08:00 AM EAT

Cedric Kaze said : “I want committed players in my team for the best results and not otherwise,” External link

theCitizen Thursday, October 22, 2020 12:34:00 PM EAT

Cedric Kaze alisema : “Nashukuru kwa sapoti niliyopata kutoka kwa timu, viongozi na mashabiki, hamuwezi kuamini watu wanapenda Yanga. Nimepata ujumbe nyingi kutoka ulimwenguni, watu wako Marekani, Ulaya na sehemu mbalimbali, sitaki kuongea mengi nasubiri kuanza majukumu yangu,” External link

habarileo Saturday, October 17, 2020 2:41:00 PM EAT

Cedric Kaze said : “I have experience in African football, I know players, I do not want them to be show-offs after a team leading a game. So, I want my players to maintain the level of performance from the start of the game to the end,” External link

theCitizen Saturday, October 17, 2020 1:16:00 PM EAT

Cedric Kaze said : “We need to score as many goals as we can, we need players to maintain the pace in any game because the champion is sometimes decided on goal aggregates or goal differences if there is a tie on points and results involving the two teams,” External link

theCitizen Saturday, October 17, 2020 1:16:00 PM EAT

Cedric Kaze amesema : “Maneo mengi sio yanayofanya kazi uwanjani, acha tungoje, tutumike sana, kuna watu wanatamani kuona vile tutaweza,” External link

habarileo Friday, October 16, 2020 5:15:00 PM EAT

Cedric Kaze amesema : “Naweza kuwaambia mashabiki wetu wajiandae kabisa kuisapoti timu tushirikiane najua kama tutafanya vitu vikubwa” External link

habarileo Friday, October 16, 2020 5:15:00 PM EAT

Cedric Kaze amesema : “Maneo mengi sio yanayofanya kazi uwanjani, acha tungoje, tutumike sana, kuna watu wanatamani kuona vile tutaweza,” External link

habarileo Friday, October 16, 2020 5:15:00 PM EAT

Cedric Kaze amesema : “Naweza kuwaambia mashabiki wetu wajiandae kabisa kuisapoti timu tushirikiane najua kama tutafanya vitu vikubwa” External link

habarileo Friday, October 16, 2020 5:15:00 PM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
entraîneur du burundi50.00%FR02/24/201524/02/2015
coach50.00%EN02/23/201523/02/2015
Names Lang Count
Cedric KazeEN50.00%
Cedric KazeFR50.00%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Sunday, May 9, 2021

10:38:00 AM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


AfricaBrief

Cedric Kaze

Last updated on 2015-02-24T12:36+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Cedric Kaze alisema : “Coastal walistaili ushindi, walicheza kwa bidii na kutimiza ipasavyo majukumu yao tofauti na sisi ambao nadhani tulikuwa na siku mbaya lakini ndio mpira unavyokuwa nakubali matokeo tuna mechi nyingine Jumapili (kesho) tunakwenda kujipanga kuhakikisha tunapata ushindi,” External link

habarileo Saturday, March 6, 2021 12:05:00 PM EAT

Cedric Kaze alisema : “Mtibwa ni timu yenye ushindani, kabla ya mchezo tulikuwa tunajua matokeo yatakuja kupatikana kipindi cha pili baada ya wachezaji kuchoka, kikubwa nashukuru wachezaji wangu hizi pointi tatu zitawapa nguvu kujipanga na michezo ijayo,” External link

habarileo Monday, February 22, 2021 3:19:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Watu wanajiita wachambuzi wa mpira wanaongea maneno ya kubeza mbinu zangu, ukinibeza mimi hamna shida, lakini nataka kuwaambia kwamba nimejifunza kwenye hii wiki na sikufika hapa kubadilisha utamaduni wangu au mtazamo wa watu,” External link

habarileo Monday, February 22, 2021 3:19:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Fiston ana muda mrefu hakucheza mpira ni vigumu kuonekana ubora wake kwenye mchezo mmoja nadhani ni hali inayowakuta wachezaji wengi, kikubwa ninachoweza kusema atakuwa msaada mkubwa kwenye eneo la mbele,” External link

habarileo Monday, February 8, 2021 8:48:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Tulitengeneza nafasi nane za wazi, wachezaji inawezekana walikuwa wamechoka kutokana na mazoezi magumu niliyowapa na naamini hadi kwenye mchezo wa Mbeya City tunaenda kuchukua pointi tatu,” External link

habarileo Monday, February 8, 2021 8:48:00 AM EAT

Cedric Kaze said : "We have gained something from this game because some of the players who rarely earn a chance in the first team were given the opportunity to play which helped to give them confidence," External link

allafrica Friday, January 8, 2021 3:02:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Nimeshatoa majina ya wachezaji wawili, mmoja sehemu ya ushambuliaji na mwingine beki wa kati, ambaye ni mzawa, hawa nahitaji kupambana kuwapata kufuta baadhi ya kasoro ambazo naona zitaanza kujitokeza michezo zijazo,” External link

habarileo Sunday, January 3, 2021 10:09:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Kipindi cha kwanza tulifuata mchezo wao, malengo yetu yalikuwa ni kushambulia kupitia pembeni ili kupata nafasi ya kwenda kufunga, lakini kitendo cha kuwaacha kutangulia kutufunga walituharibia mbinu, kwani ilitakiwa kupambana kutafuta bao la kusawazisha,” External link

habarileo Saturday, January 2, 2021 5:51:00 AM EAT

Cedric Kaze said : "We faced a strong opposition in the match, but our players deserve credit. Ihefu played well as they forced us to play a defensive game in the early minutes of the game," External link

allafrica Saturday, December 26, 2020 3:05:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Kwa michezo iliyopita wachezaji wamebadilika na kuonesha ushindani kwenye eneo la kufunga sehemu ambayo ilikuwa inaniumiza kichwa, tunajua Ihefu wamejipanga lakini malengo yetu ni kushinda ili kulinda rekodi yetu,” External link

habarileo Wednesday, December 23, 2020 6:56:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Nahitaji kupata wachezaji wawili wazoefu kwa ajili ya kuongeza nguvu katika kikosi hilo nitalifikisha kwa viongozi,” External link

habarileo Monday, December 21, 2020 6:57:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : "Tunajua kuwa Ihefu FC siyo timu rahisi, tunahitaji kujiandaa ili kupata alama tatu lakini tunahitaji sapoti ya mashabiki wetu ili tushinde tuwape furaha," External link

habarileo Monday, December 21, 2020 6:57:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Kushika kwetu nafasi ya kwanza ni dalili nzuri ya kutwaa ubingwa, mpaka sasa hatujapoteza mechi yoyote, tunahitaji kushinda mechi zetu ili tuweze kunyakuwa ubingwa, ambao sio kazi rahisi kutokana kila timu kuhitaji nafasi hiyo,” External link

mtanzania Monday, November 30, 2020 11:26:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Kocha yeyote duniani hafurahii kuona hivi, unaweza kuumwa hata miaka 40, napambana kuona hali hii inakwisha ili kwenye michezo inayokuja tupate mabao mengi,” External link

habarileo Friday, November 27, 2020 2:38:00 PM EAT

Cedric Kaze alisema : “Nashukuru wachezaji wote wapo katika hali nzuri na wanasubiri kwa hamu mchezo na Simba na walichonihakikishia ni ushindi tu, hivyo mashabiki wa Yanga waje kwa wingi uwanjani, hatutawaangsuha,” External link

mtanzania Friday, November 6, 2020 12:46:00 PM EAT

Cedric Kaze said ( about Benjamin Mkapa ) : “We gained one point in the league and went top of the standings, We managed to maintain our unbeaten run and so far we have collected 10 points in the Lake Zone which is very good. Our focus is now on the encounter against Simba on Saturday at the Benjamin Mkapa Stadium,” External link

theCitizen Wednesday, November 4, 2020 11:16:00 AM EAT

Cedric Kaze alisema : “Najua ni kwanini wachezaji wangu wanashindwa kufuata ipasavyo maelekezo ninayowapa, kwanza ni presha ya kutaka kushinda mechi hilo ndio linasababisha wacheze kwa hofu ukizingatia ligi ya Tanzania inaushindani mkubwa sana, lakini hili sina wasiwasi nalo taratibu watashika na watafanya ninavyotaka,” External link

habarileo Monday, November 2, 2020 5:04:00 AM EAT

Cedric Kaze said : “We faced a strong opposition in the match, our players deserve credit because Biashara Mara United played well even though they were more defensive than offensive,” External link

theCitizen Sunday, November 1, 2020 11:08:00 AM EAT

Cedric Kaze said : “I want committed players in my team for the best results and not otherwise,” External link

theCitizen Thursday, October 22, 2020 12:34:00 PM EAT

Cedric Kaze alisema : “Nashukuru kwa sapoti niliyopata kutoka kwa timu, viongozi na mashabiki, hamuwezi kuamini watu wanapenda Yanga. Nimepata ujumbe nyingi kutoka ulimwenguni, watu wako Marekani, Ulaya na sehemu mbalimbali, sitaki kuongea mengi nasubiri kuanza majukumu yangu,” External link

habarileo Saturday, October 17, 2020 2:41:00 PM EAT

Cedric Kaze said : “I have experience in African football, I know players, I do not want them to be show-offs after a team leading a game. So, I want my players to maintain the level of performance from the start of the game to the end,” External link

theCitizen Saturday, October 17, 2020 1:16:00 PM EAT

Cedric Kaze said : “We need to score as many goals as we can, we need players to maintain the pace in any game because the champion is sometimes decided on goal aggregates or goal differences if there is a tie on points and results involving the two teams,” External link

theCitizen Saturday, October 17, 2020 1:16:00 PM EAT

Cedric Kaze amesema : “Maneo mengi sio yanayofanya kazi uwanjani, acha tungoje, tutumike sana, kuna watu wanatamani kuona vile tutaweza,” External link

habarileo Friday, October 16, 2020 5:15:00 PM EAT

Cedric Kaze amesema : “Naweza kuwaambia mashabiki wetu wajiandae kabisa kuisapoti timu tushirikiane najua kama tutafanya vitu vikubwa” External link

habarileo Friday, October 16, 2020 5:15:00 PM EAT

Cedric Kaze amesema : “Maneo mengi sio yanayofanya kazi uwanjani, acha tungoje, tutumike sana, kuna watu wanatamani kuona vile tutaweza,” External link

habarileo Friday, October 16, 2020 5:15:00 PM EAT

Cedric Kaze amesema : “Naweza kuwaambia mashabiki wetu wajiandae kabisa kuisapoti timu tushirikiane najua kama tutafanya vitu vikubwa” External link

habarileo Friday, October 16, 2020 5:15:00 PM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
entraîneur du burundi50.00%FR02/24/201524/02/2015
coach50.00%EN02/23/201523/02/2015
Names Lang Count
Cedric KazeEN50.00%
Cedric KazeFR50.00%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Sunday, May 9, 2021

10:38:00 AM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer