Rais Uhuru Kenyatta

Last updated on 2017-08-31T19:05+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Rais Uhuru Kenyatta anasema : "Pole sana, kila mtu na mambo yake," External link

tuko Thursday, May 20, 2021 5:32:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : “Ushirikiano wetu si wa hiari bali ni wa lazima kutokana na kanuni ya uasili wa undugu ambao Mwenyezi Mungu ameuumba, ushirika na ujirani yote yanatufanya tuwe pamoja na hatuna uwezo wa kulibadilisha, kilichobaki ni tupendane au tuchukiane. Hatuwezi kukwepa kutokana na mambo haya matatu yaliyowekwa pamoja, tunategemeana kwa kila hali, iwe heri au shari,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : “Pia tumesema tutaweka kipaumbele cha kuharakisha barabara kutoka Malindi, Lungaluunga mpaka tufike Bagamoyo. Pia tutaanzisha safari za Ziwa Victoria wakati wananchi na mizigo inayopita kutoka Jinja, Kisumu, Mwanza na Bukoba, ili kurahisisha biashara za wananchi wetu,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Tanzania Bara ) : “Wakati wawekezaji wanakuja kutoka Tanzania au Kenya, tuhakikishe kwamba tumeimarisha masuala ya kibiashara, kiuchumi na kitamaduni ambayo yatatusaidia kujenga mataifa yetu kwa manufaa yetu sote,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : “Niwaeleze wazi kuwa tulifurahishwa sana na uamuzi wenu wa kuanza kutumia lugha ya Kiswahili bungeni. Hiyo ndiyo inayonifanya nisikilize vikao vya Bunge la Kenya. Ninapenda Kiswahili chenu... Ni burudani ya kutosha. Nilikuwa nikisikiliza hapa wakati Spika akijitahidi kutaja nambari za mwaka kwa Kiswahili,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Afrika Mashariki ) : “Kila mara panapotokea kutoelewana kati yetu tunadhoofisha uhusiano wa Jumuiya ya Afrika Mashariki, bila kukusudia pia tunaathiri umoja wa Afrika Mashariki, hivyo hatuna budi kuendelea kuelewana na kushikamana kama wanachama wa jumuiya moja,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta Alisema ( about Samia Suluhu ) : "Mna bahati kwamba nchi zetu mbili upande mmoja kuna Uhuru wa kufanya biashara na upande mwingine kuna Suluhu ya kuondosha vikwanzo vya biashara," External link

tuko Wednesday, May 5, 2021 9:42:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Wajibu wangu wa kwanza ni kulinda maisha. Na niko radhi kufanya kila liwezekanalo ili kuhakikisha tunayaokoa maisha. Hatutaki kupatwa na yale tunashuhudia katika mataifa mengine," External link

tuko Wednesday, May 5, 2021 6:47:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta amesema ( about Afrika Mashariki ) : “Kwa uwekezaji Kenya inashika nafasi ya tano Kiulimwengu kuwekeza Tanzania na inashika nafasi ya kwanza kwa Jumuia ya Afrika Mashariki, imewekeza miradi 513 inayofikia Dola Bilioni 1.7 , imetoa ajira kwa watanzania 51,000,” External link

habarileo Tuesday, May 4, 2021 8:55:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Kama anataka msichana anafaa anapita mlango wa mbele na kuongea na mzee wa nyumba. Lakini wengine wanapita huko na kuanza kuita mama usiku kwa dirisha, huyo ni wa kuaminika kweli?" External link

tuko Sunday, May 2, 2021 10:31:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Francis Atwoli ) : "Wakenya wenzangu nilipowahutubia mwaka jana, na ndugu yangu Francis Atwoli atakumbuka, Covid-19 ndio ilikuwa imeripotiwa Kenya. Hatukujua tungesherekea Leba Dei mwaka mzima baadaye tukiwa kwenye wimbi la tatu ," External link

tuko Saturday, May 1, 2021 5:37:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Wakenya wenzangu, haya masharti ambayo serikali imekuwa ikiweka ni ya kusaidia kupambana na yale yamekuwa yakifanyika. Hatujafanya hivyo kwa kupenda, " External link

tuko Saturday, May 1, 2021 3:25:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta aliongeza ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Hakuna haja ya kuleta siasa kwa mambo haya, ni kuhusu maisha yako na yale ya wakenya milioni hamsini. Tukifanya kazi pamoja tutahakikisha maisha ya watu wetu yamelindwa na pia uchumi wetu. Rais alisema yuko tayari kupoteza umaarufu wa kisasa ila alinde Wakenya kutokana na hali kama inayoshuhudiwa nchini India. Hata hivyo kila mmoja wetu akikosa kufanya analotakikana , basi mpende msipende, wajibu wangu ni kulinda maisha.Nitafanya kila linalowezekana kuzuia yale tumeona yakifanyika katika nchi zingine kufanyika humu, " External link

tuko Saturday, May 1, 2021 3:25:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Uuzaji wa pombe katika kaunti hizi utarejelewa ila hadi saa moja jioni. Na ninataka kurudia tena, hadi saa moja jioni pekee ," External link

tuko Saturday, May 1, 2021 1:45:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Masharti haya Wakenya wenzangu ni ya kuudhi, lakini kama serikali wajibu wetu ni kulinda maisha ya watu. Ni lazima tuchukue hatua kama hizo. Kuanzia mwaka uliopita tumeona makubwa katika nchi zingine, nyakati kama hizi ni lazima kila mmoja ajitolee. Si furaha yetu kufanya maisha yawe magumu kwa wananchi," External link

tuko Saturday, May 1, 2021 1:45:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta amesema : "Ili kuendeleza uhusiano mzuri kati ya nchi zetu mbili, Kenya imejitolea kuanzisha ofisi za ubalozi mdogo huko Goma na pia ubalozi wa heshima huko Lubumbashi ili kuendelea kukuza uhusiano kati ya nchi zetu mbili," External link

deutschewelle-sw Thursday, April 22, 2021 1:39:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Tulikuwa na muda wa likizo pamoja kabla niingie kwenye ulingo huu wa siasa ambao hauna maana," External link

tuko Tuesday, April 13, 2021 10:54:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Tumepoteza kiongozi shujaa ambaye mchango wake katika ukuaji wa uchumi wa nchi utakumbukwa kwa vizazi vijavyo," External link

tuko Friday, March 26, 2021 2:27:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Hii sheria ni lazima iheshimiwe na wote. Iwe nani au nani akijaribu kukiuka atakabiliwa na sheria za taifa la Kenya inavyostahili," External link

tuko Thursday, March 25, 2021 10:43:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta aliongeza : “Nikupe neno moja dada yangu Samia, umeshika nchi kipindi kichungu cha majonzi, hata Joshua alipoachwa na Musa alijiuliza nitaweza kweli, lakini Mungu alimwambia usiogope, kuwa na moyo mkuu, nawe usiogope mungu yu pamoja nawe. Dada yangu Samia, kuwa na moyo mkuu usiogope, Mungu yu pamoja nawe kila uendapo, watanzania wapo nyuma yako,” External link

habarileo Tuesday, March 23, 2021 3:16:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Hii sheria ni lazima iheshimiwe na wote. Iwe nani au nani akijaribu kukiuka atakabiliwa na sheria za taifa la Kenya inavyostahili," External link

tuko Friday, March 12, 2021 8:11:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Kuhusiana na mazishi na sherehe zingine za kuwazika wapendwa, tunaamuru kuwa sherehe hizi zifanyike ndani ya saa 72 baada ya kifo kuripotiwa," External link

tuko Friday, March 12, 2021 8:11:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Nimekuwa nikizindua miradi ya maendeleo ya maji, barabara, stima, na mingine. Wengine wanakuja hapa na maneno matamu wakitaka mwapigie kura. Lakini ni vizuri muwe makini kwa sababu wanaweza hata kuwaibia wake wenu. Msiwakaribishe," External link

tuko Saturday, March 6, 2021 5:44:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Kama nchi, tutakuwa na deni la shukrani kwa Mohamed kwa jukumu lake katika kuifanya Kenya kuwa na uchumi bora na, haswa kwa nafasi za kazi alizotengeneza kwa watu wetu kupitia mafanikio yake ya kibiashara," External link

tuko Tuesday, March 2, 2021 9:11:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Sasa vijana mkiambiwa hii BBI ni ya Uhuru... hii pesa mnataka ikae kwa mifuko yenu ama ichukuliwe na KRA ? Wenzetu mjue kujisaidia na kusimamia haki zenu sio kudanganywa na kutupiwa… anyway wacha niache hiyo," External link

tuko Wednesday, February 24, 2021 6:24:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Francis Waititu ) : "Wakati wote akikabiliana na saratni, Mheshimiwa Waititu aliongoza juhudi za kupigana na maradhi hayo kupitia uhamasishaji na kuchangia katika kuhakikisha gharama ya matibabu inashuka," External link

tuko Tuesday, February 23, 2021 12:20:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Tunahitaji kushirikiana kikazi au tusiwe pamoja. Ikiwa wanahisi kuwa serikali iko sawa, basi wanapaswa kufanya kazi na sisi lakini ikiwa watajitenga, basi wacha wajiuzulu," External link

tuko Sunday, February 14, 2021 11:00:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Anakuja tu hapa kuwadanganya eti vile anawapenda, na kuwaambia muwatusi wengine. Huyu mtu hawapendi. Anawaambia mtusi wengine hio ndio njia ya kukuza nchi ?" External link

tuko Saturday, February 13, 2021 2:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta aliongeza : "Watu wetu tafadhali fungueni macho. Anzeni kufikiria kuhusu anachowaambia huyu mtu, " External link

tuko Saturday, February 13, 2021 2:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Mimi ahadi yangu ni kwa Wakenya peke yao. Hakuna mtu niliahidi chochote kuhusu 2022," External link

tuko Thursday, February 11, 2021 11:29:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Gideon Moi ) : "Nilikuwa nimekuja na ukumbusho ... ambaye hii kitinda mimba anasema ni kwake lakini ni kwa mzee, hii nitapatia mzee wa hii nyumba inaitwa ya Moi, " External link

tuko Friday, February 5, 2021 8:21:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Daniel Arap Moi ) : "Moi alitumikia Mzee kwa heshima kubwa mpaka wakati wake ukafika. Aliongoza Wakenya kwa miaka 24 na ilipofika wakati wa kuondoka, akaondoka kwa heshima," External link

tuko Friday, February 5, 2021 9:13:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Daniel Arap Moi ) : "Moi alitumikia Mzee kwa heshima kubwa mpaka wakati wake ukafika. Aliongoza Wakenya kwa miaka 24 na ilipofika wakati wa kuondoka, akaondoka kwa heshima," External link

tuko Friday, February 5, 2021 9:13:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Sasa viongozi wamekoseana heshima mpaka unajiuliza maswali kuhusu hali ya taifa kesho. Watu ni kukasirika saa zote, nataka niwaulize viongozi wote kuwa heshima si utumwa," External link

tuko Friday, February 5, 2021 9:13:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Alafu unasema unajua shida ya vijana, eti unataka kuwasaidia kwa kuwapa toroli. Nani alikwambia vijana wanataka toroli, ile wanataka ni nafasi za kazi, ili wawe watu wa kujitegemea ," External link

tuko Sunday, January 31, 2021 8:09:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Nimuonire Bomas akienda kudunya microphone (Mliona Bomas akitaka kuninyaganya kipaza sauti?" External link

tuko Saturday, January 30, 2021 3:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Nimuonire Bomas akienda kudunya microphone (Mliona Bomas akitaka kuninyaganya kipaza sauti?" External link

tuko Saturday, January 30, 2021 3:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Watu wengine wanasema eti niliwaahidi, apana, mimi niko na ahadi na agano na watu wa Kenya. Na hiyo ndiyo ahadi ninayotekeleza. Ulizeni mtu wenu kwa nini haniruhusu nifanye kazi, kila wakati anakujia kijiti badala ya kusubiri wakati wake ," External link

tuko Saturday, January 30, 2021 3:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Leo sitaki kuongelea siasa sababu lazima hio siasa tutaongea... Unajua wengine wananiangalia wanasema huyu anaenda, atafanya nini? Niwakumbushe hata kama anaenda, bado kuna siku kadhaa ya kuguruma kama simba ," External link

tuko Wednesday, January 27, 2021 1:44:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Leo sitaki kuongelea siasa sababu lazima hio siasa tutaongea... Unajua wengine wananiangalia wanasema huyu anaenda, atafanya nini? Niwakumbushe hata kama anaenda, bado kuna siku kadhaa ya kuguruma kama simba," External link

tuko Wednesday, January 27, 2021 6:28:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
Names Lang Count
Rais Uhuru KenyattaSW100.00%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Saturday, July 24, 2021

10:31:00 AM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

Raila Odinga Alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Kama nataka kuwa Rais, sitahitaji Uhuru kunisaidia wala kuniunga mkono, hiyo ni uamuzi unaostali kufanywa na Wakenya, Uhuru hawezi akaniidhinisha mimi. Madai hayo ni propaganda tupu.," External link

tuko Sunday, June 20, 2021 4:27:00 PM EAT

Francis Atwoli alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Sitaki kusema mengi kwa sababu kesi hiyo iko mahakamani, lakini ina imani kuwa mahakama ya Rufaa itaokoa BBI. Uamuzi uliotolewa haukuwa na lolote kuhusu BBI ila wa kisiasa na uliomlenga Rais," External link

tuko Thursday, June 17, 2021 1:43:00 PM EAT

Moses Kuria alidokeza ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Ningependa kuwaambia wakazi wa Mlima Kenya kwamba mumeachwa mayatima nyinyi. Rais wetu amechukuliwa. Rais wetu ametekwa nyara," External link

tuko Tuesday, June 15, 2021 8:17:00 PM EAT

Moses Kuria alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Rais wetu amevamiwa na magaidi. Rais wetu ametuacha. Hatuna baba, hatuna mama. Sisi ni mayatima. Tuko peke yetu. Tuanze kujipanga sasa," External link

tuko Tuesday, June 15, 2021 8:17:00 PM EAT

Peter Munya alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Naona kuna watu wanatafuta kazi, eti sasa yao ni kuandika mabarua kumtusi Rais. Huyu akiandika leo, ule mwingine anaandika kesho mabarua, " External link

tuko Sunday, June 13, 2021 9:52:00 AM EAT

Raila Odinga alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Nawaomba viongozi wa mihimili mitatu ya serikali; Rais, Spika wa mabunge yote na Jaji Mkuu kuttafuta mwafaka kuhusu mamlaka yao ili kuhakikisha serikali inaendelea kuwahudumia Wakenya ipasavyo," External link

tuko Saturday, June 12, 2021 5:14:00 PM EAT

William Kabogo alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Rais Kenyatta anaenda nyumbani na hapo hakuna mjadala, kama anataka kuendelea ajue hilo haliwezekani," External link

tuko Wednesday, June 9, 2021 8:10:00 AM EAT

Raila Odinga alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Nimekuja hapa na ujumbe. Na ujumbe huo ni kuwa wiki ijayo tutakuwa na wageni watajika na ninataka mkaribishe Rais na kikosi chake kwa mbwembwe," External link

tuko Wednesday, May 26, 2021 10:03:00 AM EAT

Francis Atwoli alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Ukiwa na shida na umwendee Rais, kama umwambia niko na jamaa au jirani ambaye ako na shida na hawawezi kumzika mpendwa wao, Rais atatoa kitambaa na kuanza kulia. Ni mtu ambaye huguswa sana ," External link

tuko Saturday, May 1, 2021 5:37:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta aliongeza ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Hakuna haja ya kuleta siasa kwa mambo haya, ni kuhusu maisha yako na yale ya wakenya milioni hamsini. Tukifanya kazi pamoja tutahakikisha maisha ya watu wetu yamelindwa na pia uchumi wetu. Rais alisema yuko tayari kupoteza umaarufu wa kisasa ila alinde Wakenya kutokana na hali kama inayoshuhudiwa nchini India. Hata hivyo kila mmoja wetu akikosa kufanya analotakikana , basi mpende msipende, wajibu wangu ni kulinda maisha.Nitafanya kila linalowezekana kuzuia yale tumeona yakifanyika katika nchi zingine kufanyika humu, " External link

tuko Saturday, May 1, 2021 3:25:00 PM EAT

Martha Wangari alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Niliungana na Mheshimiwa Rais katika chuo cha NYS wakati wa sherehe za kufuzu kwa makurutu alfu saba," External link

tuko Saturday, April 24, 2021 7:41:00 PM EAT

David Murathe alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Alikuwa anataka apewe funguo za ghala ili aweze kupata michuzi ya 2022. Wakati Rais alikataa, hapo ndipo alikasirika, " External link

tuko Monday, April 19, 2021 3:11:00 PM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Tulifanya kikao na Rais na kumuuliza iwapo nimewahi kumhujumu kwa namna yoyote, na akaniambia hakuna kitu kama hicho, " External link

tuko Saturday, April 17, 2021 7:41:00 AM EAT

Moses Kuria alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Alichukua hatua kali kama vile kufunga nchi wakati ambapo tulimkosoa kisiasa. Rais nakutambu sana. Ni lazima nitoe heko kwa mazuri yanayofanywa na nikosoe mabaya ," External link

tuko Tuesday, March 23, 2021 2:47:00 PM EAT

Boniface Mwangi alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Rais Uhuru ni mtu wa ajabu sana. Si mwaminifu kwa watu waliomchagua na hafichi. Hawaheshimu raia na katiba. Anatuchukulia kama watumwa wake," External link

tuko Sunday, March 21, 2021 4:02:00 PM EAT

Francis Atwoli alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Sijui nani atakuwa rais 2022 lakini najua ni nani hatakuwa. Natamani DP angekuwa na washauri wazuri na pia angekuwa akiunga mkono miradi yote ya Rais Uhuru, " External link

tuko Monday, March 15, 2021 7:51:00 AM EAT

John Miano aliandika ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Tofauti zinazoshuhudiwa kati ya Rais na naibu wake si salama kwa taifa. Kwa kuwa wana wafuasi wengi wote wawili, chochote chaweza kufanyika," External link

tuko Saturday, March 6, 2021 5:44:00 PM EAT

Aden Duale alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Ninataka kusema kuwa Chama cha Jubilee mimi nikiwemo tumesababisha mgawanyiko nchini kwa miaka mitatu unusu. Unajua watu husema handisheki inaleta umoja. Ni kanaya kama Rais na naibu wake wametengana," External link

tuko Thursday, February 18, 2021 9:13:00 AM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Nitaendelea kufanya kazi kama naibu rais wa Kenya kwa sababu hiyo ndio nafasi yangu kikatiba. Rais ndiye mwenye serikali na sijawahi kufanya chochote kinyume na anachotaka kwa sababu namheshimu," External link

tuko Sunday, February 14, 2021 11:00:00 AM EAT

Francis Atwoli alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : “Tunaelewa baadhi ya wizara zina mazoea kukiuka maagizo ya korti. Tukielekea kortini, Waziri wa Afya atakumbana na muungano wa kutetea wafanyakazi nchini. Pia tutashinikiza Rais amfute kazi,” External link

tuko Sunday, February 7, 2021 3:27:00 PM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Kwa sababu hawana mikakati, wamenza kumuendea Rais na mimi wakitafuta uungwaji mkono. Rafiki zangu, mko upinzani, ni vipi mnasubiri uungwaji mkono na mtu wa Jubilee? Jipange mapema," External link

tuko Saturday, February 6, 2021 11:40:00 AM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Kama vile Rais alisema jana, ni kweli hana deni langu, simdai chochote mimi. Deni lililopo ni kwa Wakenya. Deni langu na Uhuru ni kuhusu kuunganisha taifa hili na kuleta umoja ," External link

tuko Sunday, January 31, 2021 8:09:00 PM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Kama vile Rais alisema jana, ni kweli hana deni langu, simdai chochote mimi. Deni lililopo ni kwa Wakenya. Deni langu na Uhuru ni kuhusu kuunganisha taifa hili na kuleta umoja ," External link

tuko Sunday, January 31, 2021 4:16:00 PM EAT

Makau Mutua alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Sijui chochote lakini unaweza kuniamini kwa hili, BBI itaanguka kama kile Rais atakuwa anafanya ni kukutana na GEMA Sagana mara kwa mara. Hiyo sio siasa mzuri. Itakuwa ni kujitia kitanzi, " External link

tuko Sunday, January 31, 2021 8:57:00 AM EAT

AfricaBrief

Rais Uhuru Kenyatta

Last updated on 2017-08-31T19:05+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Rais Uhuru Kenyatta anasema : "Pole sana, kila mtu na mambo yake," External link

tuko Thursday, May 20, 2021 5:32:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : “Ushirikiano wetu si wa hiari bali ni wa lazima kutokana na kanuni ya uasili wa undugu ambao Mwenyezi Mungu ameuumba, ushirika na ujirani yote yanatufanya tuwe pamoja na hatuna uwezo wa kulibadilisha, kilichobaki ni tupendane au tuchukiane. Hatuwezi kukwepa kutokana na mambo haya matatu yaliyowekwa pamoja, tunategemeana kwa kila hali, iwe heri au shari,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : “Pia tumesema tutaweka kipaumbele cha kuharakisha barabara kutoka Malindi, Lungaluunga mpaka tufike Bagamoyo. Pia tutaanzisha safari za Ziwa Victoria wakati wananchi na mizigo inayopita kutoka Jinja, Kisumu, Mwanza na Bukoba, ili kurahisisha biashara za wananchi wetu,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Tanzania Bara ) : “Wakati wawekezaji wanakuja kutoka Tanzania au Kenya, tuhakikishe kwamba tumeimarisha masuala ya kibiashara, kiuchumi na kitamaduni ambayo yatatusaidia kujenga mataifa yetu kwa manufaa yetu sote,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : “Niwaeleze wazi kuwa tulifurahishwa sana na uamuzi wenu wa kuanza kutumia lugha ya Kiswahili bungeni. Hiyo ndiyo inayonifanya nisikilize vikao vya Bunge la Kenya. Ninapenda Kiswahili chenu... Ni burudani ya kutosha. Nilikuwa nikisikiliza hapa wakati Spika akijitahidi kutaja nambari za mwaka kwa Kiswahili,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Afrika Mashariki ) : “Kila mara panapotokea kutoelewana kati yetu tunadhoofisha uhusiano wa Jumuiya ya Afrika Mashariki, bila kukusudia pia tunaathiri umoja wa Afrika Mashariki, hivyo hatuna budi kuendelea kuelewana na kushikamana kama wanachama wa jumuiya moja,” External link

habarileo Wednesday, May 19, 2021 10:27:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta Alisema ( about Samia Suluhu ) : "Mna bahati kwamba nchi zetu mbili upande mmoja kuna Uhuru wa kufanya biashara na upande mwingine kuna Suluhu ya kuondosha vikwanzo vya biashara," External link

tuko Wednesday, May 5, 2021 9:42:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Wajibu wangu wa kwanza ni kulinda maisha. Na niko radhi kufanya kila liwezekanalo ili kuhakikisha tunayaokoa maisha. Hatutaki kupatwa na yale tunashuhudia katika mataifa mengine," External link

tuko Wednesday, May 5, 2021 6:47:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta amesema ( about Afrika Mashariki ) : “Kwa uwekezaji Kenya inashika nafasi ya tano Kiulimwengu kuwekeza Tanzania na inashika nafasi ya kwanza kwa Jumuia ya Afrika Mashariki, imewekeza miradi 513 inayofikia Dola Bilioni 1.7 , imetoa ajira kwa watanzania 51,000,” External link

habarileo Tuesday, May 4, 2021 8:55:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Kama anataka msichana anafaa anapita mlango wa mbele na kuongea na mzee wa nyumba. Lakini wengine wanapita huko na kuanza kuita mama usiku kwa dirisha, huyo ni wa kuaminika kweli?" External link

tuko Sunday, May 2, 2021 10:31:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Francis Atwoli ) : "Wakenya wenzangu nilipowahutubia mwaka jana, na ndugu yangu Francis Atwoli atakumbuka, Covid-19 ndio ilikuwa imeripotiwa Kenya. Hatukujua tungesherekea Leba Dei mwaka mzima baadaye tukiwa kwenye wimbi la tatu ," External link

tuko Saturday, May 1, 2021 5:37:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Wakenya wenzangu, haya masharti ambayo serikali imekuwa ikiweka ni ya kusaidia kupambana na yale yamekuwa yakifanyika. Hatujafanya hivyo kwa kupenda, " External link

tuko Saturday, May 1, 2021 3:25:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta aliongeza ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Hakuna haja ya kuleta siasa kwa mambo haya, ni kuhusu maisha yako na yale ya wakenya milioni hamsini. Tukifanya kazi pamoja tutahakikisha maisha ya watu wetu yamelindwa na pia uchumi wetu. Rais alisema yuko tayari kupoteza umaarufu wa kisasa ila alinde Wakenya kutokana na hali kama inayoshuhudiwa nchini India. Hata hivyo kila mmoja wetu akikosa kufanya analotakikana , basi mpende msipende, wajibu wangu ni kulinda maisha.Nitafanya kila linalowezekana kuzuia yale tumeona yakifanyika katika nchi zingine kufanyika humu, " External link

tuko Saturday, May 1, 2021 3:25:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Uuzaji wa pombe katika kaunti hizi utarejelewa ila hadi saa moja jioni. Na ninataka kurudia tena, hadi saa moja jioni pekee ," External link

tuko Saturday, May 1, 2021 1:45:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Masharti haya Wakenya wenzangu ni ya kuudhi, lakini kama serikali wajibu wetu ni kulinda maisha ya watu. Ni lazima tuchukue hatua kama hizo. Kuanzia mwaka uliopita tumeona makubwa katika nchi zingine, nyakati kama hizi ni lazima kila mmoja ajitolee. Si furaha yetu kufanya maisha yawe magumu kwa wananchi," External link

tuko Saturday, May 1, 2021 1:45:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta amesema : "Ili kuendeleza uhusiano mzuri kati ya nchi zetu mbili, Kenya imejitolea kuanzisha ofisi za ubalozi mdogo huko Goma na pia ubalozi wa heshima huko Lubumbashi ili kuendelea kukuza uhusiano kati ya nchi zetu mbili," External link

deutschewelle-sw Thursday, April 22, 2021 1:39:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Tulikuwa na muda wa likizo pamoja kabla niingie kwenye ulingo huu wa siasa ambao hauna maana," External link

tuko Tuesday, April 13, 2021 10:54:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Tumepoteza kiongozi shujaa ambaye mchango wake katika ukuaji wa uchumi wa nchi utakumbukwa kwa vizazi vijavyo," External link

tuko Friday, March 26, 2021 2:27:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Hii sheria ni lazima iheshimiwe na wote. Iwe nani au nani akijaribu kukiuka atakabiliwa na sheria za taifa la Kenya inavyostahili," External link

tuko Thursday, March 25, 2021 10:43:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta aliongeza : “Nikupe neno moja dada yangu Samia, umeshika nchi kipindi kichungu cha majonzi, hata Joshua alipoachwa na Musa alijiuliza nitaweza kweli, lakini Mungu alimwambia usiogope, kuwa na moyo mkuu, nawe usiogope mungu yu pamoja nawe. Dada yangu Samia, kuwa na moyo mkuu usiogope, Mungu yu pamoja nawe kila uendapo, watanzania wapo nyuma yako,” External link

habarileo Tuesday, March 23, 2021 3:16:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Hii sheria ni lazima iheshimiwe na wote. Iwe nani au nani akijaribu kukiuka atakabiliwa na sheria za taifa la Kenya inavyostahili," External link

tuko Friday, March 12, 2021 8:11:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Kuhusiana na mazishi na sherehe zingine za kuwazika wapendwa, tunaamuru kuwa sherehe hizi zifanyike ndani ya saa 72 baada ya kifo kuripotiwa," External link

tuko Friday, March 12, 2021 8:11:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Nimekuwa nikizindua miradi ya maendeleo ya maji, barabara, stima, na mingine. Wengine wanakuja hapa na maneno matamu wakitaka mwapigie kura. Lakini ni vizuri muwe makini kwa sababu wanaweza hata kuwaibia wake wenu. Msiwakaribishe," External link

tuko Saturday, March 6, 2021 5:44:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Kama nchi, tutakuwa na deni la shukrani kwa Mohamed kwa jukumu lake katika kuifanya Kenya kuwa na uchumi bora na, haswa kwa nafasi za kazi alizotengeneza kwa watu wetu kupitia mafanikio yake ya kibiashara," External link

tuko Tuesday, March 2, 2021 9:11:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Sasa vijana mkiambiwa hii BBI ni ya Uhuru... hii pesa mnataka ikae kwa mifuko yenu ama ichukuliwe na KRA ? Wenzetu mjue kujisaidia na kusimamia haki zenu sio kudanganywa na kutupiwa… anyway wacha niache hiyo," External link

tuko Wednesday, February 24, 2021 6:24:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Francis Waititu ) : "Wakati wote akikabiliana na saratni, Mheshimiwa Waititu aliongoza juhudi za kupigana na maradhi hayo kupitia uhamasishaji na kuchangia katika kuhakikisha gharama ya matibabu inashuka," External link

tuko Tuesday, February 23, 2021 12:20:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Tunahitaji kushirikiana kikazi au tusiwe pamoja. Ikiwa wanahisi kuwa serikali iko sawa, basi wanapaswa kufanya kazi na sisi lakini ikiwa watajitenga, basi wacha wajiuzulu," External link

tuko Sunday, February 14, 2021 11:00:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Anakuja tu hapa kuwadanganya eti vile anawapenda, na kuwaambia muwatusi wengine. Huyu mtu hawapendi. Anawaambia mtusi wengine hio ndio njia ya kukuza nchi ?" External link

tuko Saturday, February 13, 2021 2:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta aliongeza : "Watu wetu tafadhali fungueni macho. Anzeni kufikiria kuhusu anachowaambia huyu mtu, " External link

tuko Saturday, February 13, 2021 2:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Mimi ahadi yangu ni kwa Wakenya peke yao. Hakuna mtu niliahidi chochote kuhusu 2022," External link

tuko Thursday, February 11, 2021 11:29:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Gideon Moi ) : "Nilikuwa nimekuja na ukumbusho ... ambaye hii kitinda mimba anasema ni kwake lakini ni kwa mzee, hii nitapatia mzee wa hii nyumba inaitwa ya Moi, " External link

tuko Friday, February 5, 2021 8:21:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Daniel Arap Moi ) : "Moi alitumikia Mzee kwa heshima kubwa mpaka wakati wake ukafika. Aliongoza Wakenya kwa miaka 24 na ilipofika wakati wa kuondoka, akaondoka kwa heshima," External link

tuko Friday, February 5, 2021 9:13:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema ( about Daniel Arap Moi ) : "Moi alitumikia Mzee kwa heshima kubwa mpaka wakati wake ukafika. Aliongoza Wakenya kwa miaka 24 na ilipofika wakati wa kuondoka, akaondoka kwa heshima," External link

tuko Friday, February 5, 2021 9:13:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Sasa viongozi wamekoseana heshima mpaka unajiuliza maswali kuhusu hali ya taifa kesho. Watu ni kukasirika saa zote, nataka niwaulize viongozi wote kuwa heshima si utumwa," External link

tuko Friday, February 5, 2021 9:13:00 AM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Alafu unasema unajua shida ya vijana, eti unataka kuwasaidia kwa kuwapa toroli. Nani alikwambia vijana wanataka toroli, ile wanataka ni nafasi za kazi, ili wawe watu wa kujitegemea ," External link

tuko Sunday, January 31, 2021 8:09:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Nimuonire Bomas akienda kudunya microphone (Mliona Bomas akitaka kuninyaganya kipaza sauti?" External link

tuko Saturday, January 30, 2021 3:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Nimuonire Bomas akienda kudunya microphone (Mliona Bomas akitaka kuninyaganya kipaza sauti?" External link

tuko Saturday, January 30, 2021 3:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Watu wengine wanasema eti niliwaahidi, apana, mimi niko na ahadi na agano na watu wa Kenya. Na hiyo ndiyo ahadi ninayotekeleza. Ulizeni mtu wenu kwa nini haniruhusu nifanye kazi, kila wakati anakujia kijiti badala ya kusubiri wakati wake ," External link

tuko Saturday, January 30, 2021 3:22:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Leo sitaki kuongelea siasa sababu lazima hio siasa tutaongea... Unajua wengine wananiangalia wanasema huyu anaenda, atafanya nini? Niwakumbushe hata kama anaenda, bado kuna siku kadhaa ya kuguruma kama simba ," External link

tuko Wednesday, January 27, 2021 1:44:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta alisema : "Leo sitaki kuongelea siasa sababu lazima hio siasa tutaongea... Unajua wengine wananiangalia wanasema huyu anaenda, atafanya nini? Niwakumbushe hata kama anaenda, bado kuna siku kadhaa ya kuguruma kama simba," External link

tuko Wednesday, January 27, 2021 6:28:00 AM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
Names Lang Count
Rais Uhuru KenyattaSW100.00%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Saturday, July 24, 2021

10:31:00 AM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


Quotes... Extracted quotes about

Raila Odinga Alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Kama nataka kuwa Rais, sitahitaji Uhuru kunisaidia wala kuniunga mkono, hiyo ni uamuzi unaostali kufanywa na Wakenya, Uhuru hawezi akaniidhinisha mimi. Madai hayo ni propaganda tupu.," External link

tuko Sunday, June 20, 2021 4:27:00 PM EAT

Francis Atwoli alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Sitaki kusema mengi kwa sababu kesi hiyo iko mahakamani, lakini ina imani kuwa mahakama ya Rufaa itaokoa BBI. Uamuzi uliotolewa haukuwa na lolote kuhusu BBI ila wa kisiasa na uliomlenga Rais," External link

tuko Thursday, June 17, 2021 1:43:00 PM EAT

Moses Kuria alidokeza ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Ningependa kuwaambia wakazi wa Mlima Kenya kwamba mumeachwa mayatima nyinyi. Rais wetu amechukuliwa. Rais wetu ametekwa nyara," External link

tuko Tuesday, June 15, 2021 8:17:00 PM EAT

Moses Kuria alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Rais wetu amevamiwa na magaidi. Rais wetu ametuacha. Hatuna baba, hatuna mama. Sisi ni mayatima. Tuko peke yetu. Tuanze kujipanga sasa," External link

tuko Tuesday, June 15, 2021 8:17:00 PM EAT

Peter Munya alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Naona kuna watu wanatafuta kazi, eti sasa yao ni kuandika mabarua kumtusi Rais. Huyu akiandika leo, ule mwingine anaandika kesho mabarua, " External link

tuko Sunday, June 13, 2021 9:52:00 AM EAT

Raila Odinga alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Nawaomba viongozi wa mihimili mitatu ya serikali; Rais, Spika wa mabunge yote na Jaji Mkuu kuttafuta mwafaka kuhusu mamlaka yao ili kuhakikisha serikali inaendelea kuwahudumia Wakenya ipasavyo," External link

tuko Saturday, June 12, 2021 5:14:00 PM EAT

William Kabogo alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Rais Kenyatta anaenda nyumbani na hapo hakuna mjadala, kama anataka kuendelea ajue hilo haliwezekani," External link

tuko Wednesday, June 9, 2021 8:10:00 AM EAT

Raila Odinga alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Nimekuja hapa na ujumbe. Na ujumbe huo ni kuwa wiki ijayo tutakuwa na wageni watajika na ninataka mkaribishe Rais na kikosi chake kwa mbwembwe," External link

tuko Wednesday, May 26, 2021 10:03:00 AM EAT

Francis Atwoli alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Ukiwa na shida na umwendee Rais, kama umwambia niko na jamaa au jirani ambaye ako na shida na hawawezi kumzika mpendwa wao, Rais atatoa kitambaa na kuanza kulia. Ni mtu ambaye huguswa sana ," External link

tuko Saturday, May 1, 2021 5:37:00 PM EAT

Rais Uhuru Kenyatta aliongeza ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Hakuna haja ya kuleta siasa kwa mambo haya, ni kuhusu maisha yako na yale ya wakenya milioni hamsini. Tukifanya kazi pamoja tutahakikisha maisha ya watu wetu yamelindwa na pia uchumi wetu. Rais alisema yuko tayari kupoteza umaarufu wa kisasa ila alinde Wakenya kutokana na hali kama inayoshuhudiwa nchini India. Hata hivyo kila mmoja wetu akikosa kufanya analotakikana , basi mpende msipende, wajibu wangu ni kulinda maisha.Nitafanya kila linalowezekana kuzuia yale tumeona yakifanyika katika nchi zingine kufanyika humu, " External link

tuko Saturday, May 1, 2021 3:25:00 PM EAT

Martha Wangari alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Niliungana na Mheshimiwa Rais katika chuo cha NYS wakati wa sherehe za kufuzu kwa makurutu alfu saba," External link

tuko Saturday, April 24, 2021 7:41:00 PM EAT

David Murathe alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Alikuwa anataka apewe funguo za ghala ili aweze kupata michuzi ya 2022. Wakati Rais alikataa, hapo ndipo alikasirika, " External link

tuko Monday, April 19, 2021 3:11:00 PM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Tulifanya kikao na Rais na kumuuliza iwapo nimewahi kumhujumu kwa namna yoyote, na akaniambia hakuna kitu kama hicho, " External link

tuko Saturday, April 17, 2021 7:41:00 AM EAT

Moses Kuria alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Alichukua hatua kali kama vile kufunga nchi wakati ambapo tulimkosoa kisiasa. Rais nakutambu sana. Ni lazima nitoe heko kwa mazuri yanayofanywa na nikosoe mabaya ," External link

tuko Tuesday, March 23, 2021 2:47:00 PM EAT

Boniface Mwangi alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Rais Uhuru ni mtu wa ajabu sana. Si mwaminifu kwa watu waliomchagua na hafichi. Hawaheshimu raia na katiba. Anatuchukulia kama watumwa wake," External link

tuko Sunday, March 21, 2021 4:02:00 PM EAT

Francis Atwoli alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Sijui nani atakuwa rais 2022 lakini najua ni nani hatakuwa. Natamani DP angekuwa na washauri wazuri na pia angekuwa akiunga mkono miradi yote ya Rais Uhuru, " External link

tuko Monday, March 15, 2021 7:51:00 AM EAT

John Miano aliandika ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Tofauti zinazoshuhudiwa kati ya Rais na naibu wake si salama kwa taifa. Kwa kuwa wana wafuasi wengi wote wawili, chochote chaweza kufanyika," External link

tuko Saturday, March 6, 2021 5:44:00 PM EAT

Aden Duale alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Ninataka kusema kuwa Chama cha Jubilee mimi nikiwemo tumesababisha mgawanyiko nchini kwa miaka mitatu unusu. Unajua watu husema handisheki inaleta umoja. Ni kanaya kama Rais na naibu wake wametengana," External link

tuko Thursday, February 18, 2021 9:13:00 AM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Nitaendelea kufanya kazi kama naibu rais wa Kenya kwa sababu hiyo ndio nafasi yangu kikatiba. Rais ndiye mwenye serikali na sijawahi kufanya chochote kinyume na anachotaka kwa sababu namheshimu," External link

tuko Sunday, February 14, 2021 11:00:00 AM EAT

Francis Atwoli alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : “Tunaelewa baadhi ya wizara zina mazoea kukiuka maagizo ya korti. Tukielekea kortini, Waziri wa Afya atakumbana na muungano wa kutetea wafanyakazi nchini. Pia tutashinikiza Rais amfute kazi,” External link

tuko Sunday, February 7, 2021 3:27:00 PM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Kwa sababu hawana mikakati, wamenza kumuendea Rais na mimi wakitafuta uungwaji mkono. Rafiki zangu, mko upinzani, ni vipi mnasubiri uungwaji mkono na mtu wa Jubilee? Jipange mapema," External link

tuko Saturday, February 6, 2021 11:40:00 AM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Kama vile Rais alisema jana, ni kweli hana deni langu, simdai chochote mimi. Deni lililopo ni kwa Wakenya. Deni langu na Uhuru ni kuhusu kuunganisha taifa hili na kuleta umoja ," External link

tuko Sunday, January 31, 2021 8:09:00 PM EAT

William Ruto alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Kama vile Rais alisema jana, ni kweli hana deni langu, simdai chochote mimi. Deni lililopo ni kwa Wakenya. Deni langu na Uhuru ni kuhusu kuunganisha taifa hili na kuleta umoja ," External link

tuko Sunday, January 31, 2021 4:16:00 PM EAT

Makau Mutua alisema ( about Rais Uhuru Kenyatta ) : "Sijui chochote lakini unaweza kuniamini kwa hili, BBI itaanguka kama kile Rais atakuwa anafanya ni kukutana na GEMA Sagana mara kwa mara. Hiyo sio siasa mzuri. Itakuwa ni kujitia kitanzi, " External link

tuko Sunday, January 31, 2021 8:57:00 AM EAT