Augustine Mrema

Last updated on 2012-11-28T12:32+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Augustine Mrema alisema ( about Chama Cha ) : “Mwaka 1995 nilikuwa maarufu kuliko hata mgombea wa Chama Cha Mapinduzi lakini sikupata umaarufu huo kwa kutoa kauli za vitisho na matusi, bali kwa siasa safi na zenye ustaarabu,” External link

habarileo Monday, December 27, 2021 9:12:00 AM EAT

Augustine Mrema said : “Our government will repeal all laws contradicting human rights and submit a Bill for reconciliation in a span of 100 days to offset the possibility of retaliation,” External link

theCitizen Wednesday, August 5, 2020 2:16:00 PM EAT

Augustine Mrema said ( about Mwalimu Nyerere ) : “CCM, this year, will drink water from a metal basin (watakunywa maji kwa karai).Nyerere has stayed at State House for 25 years. So, what has he left there for Mr Mkapa?” External link

theCitizen Tuesday, May 19, 2020 10:51:00 AM EAT

Augustine Mrema told : “I will be a hypocrite if I say I agree with the government on this issue. This is not just the issue of Chavda but it is one of the factors that continue to destroy ing this country,” External link

theCitizen Tuesday, May 12, 2020 9:37:00 AM EAT

Augustine Mrema said : “As a result I am being accused of pocking my money from Chavda,” External link

theCitizen Tuesday, May 12, 2020 9:37:00 AM EAT

Augustine Mrema stated : “Despite me being Deputy Prime Minister - meaning that Chenge was under my jurisdiction - he wrote that letter to me,” External link

theCitizen Tuesday, May 12, 2020 9:37:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about Rais Magufuli ) : “Sasa hili la kuandika barua WB lina maana gani, vyombo vya ndani viliwasilishiwa lalamiko hilo?, utaonania sio njema. Tunaomba wamuache Rais Magufuli afanye kazi na sio kutafuta kumkwamisha, maendeleo anayopigania ni ya Watanzania wote,” External link

habarileo Friday, January 31, 2020 10:33:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Ameona maeneo CCM ilipojikwaa na wapinzani walipopatia. Kwa hiyo ni tahadhari nzuri kwamba wasibweteke uchaguzi ni uchaguzi chochote kinaweza kutokea,” “Wasifikiri kwamba mambo yanaweza kuwa bwerere kila siku. Ni baba anafunda watoto wake na usisahau ana vyombo ambavyo vinampa taarifa na ni lazima kuna taarifa wamempa juu ya kuimarika kwa upinzani” External link

mwananchi Sunday, January 26, 2020 3:13:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa ya uongo ambayo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako inilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 6:34:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 6:34:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 6:34:00 PM EAT

Augustine Mrema alisema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa kesi za uongo ambazo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako mnilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Lakini hilo halikuishia hapo nilipewa tena kesi namba 61 ya mwaka 1999 wakidai nilitoa ushahidi wa uongo mbele ya kamati ya bunge,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Na sikufurahishwa na vitendo vilivyotokea katika uchaguzi wa serikali za mitaa jambo ambalo linaonyesha ni siasa gani tulizonazo hapa nchini kwani ni dhahiri walifanya mapinduzi ya wazi wazi,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa ya uongo ambayo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako inilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa ya uongo ambayo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako inilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema said : “Since there were false accusations levelled against me, which is an offence by law, I’m asking the President of Tanzania (John Magufuli) and his government to pay me Sh2 billion in compensation, because all this was done to help the ruling party and its government to win over me politically,” “The compensation cash is for salt and if they don’t compensate me, I will sue them to the citizens of the country and I’m asking President Magufuli to end once and for all the culture of victimizing people in the country and my victimization as well,” External link

theCitizen Wednesday, January 8, 2020 6:12:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa ya uongo ambayo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako inilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

mwananchi Wednesday, January 8, 2020 4:07:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

mwananchi Wednesday, January 8, 2020 4:07:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

mwananchi Wednesday, January 8, 2020 4:07:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mimi kesho nitazindua kampeni za chama changu kwenye kijiji changu cha Kiraracha, Marangu Magharibi, jimbo la Vunjo mkoani Kilimanjaro,” External link

jamiiforums Saturday, November 16, 2019 11:03:00 PM EAT

Augustine Mrema alisema : “Msione Mrema na wengine tunampigania Rais Magufuli mkafiriki sisi ni wendawazimu au tumehongwa, hapana tunafahamu vita iliyoko, anafanya mengi mazuri kwa manufaa ya nchi lakini baadhi ya watendaji wake wanamkwamisha kwa makusudi,” External link

habarileo Sunday, October 6, 2019 11:34:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about Rais Magufuli ) : “Hii nchi ina mengi, yako mambo yasiyoonekana ila yanawatesa wananchi, Rais Magufuli aliniteua Juni 2016 ila nilikaa tena miezi sita bila kuanza kazi kwa sababu bodi ilikuwa bado haijatimia, waziri mwenye dhamana alitakiwa ateua wajumbe wawili ili tutimie na kazi ianze, lakini alichukua miezi tisa kutekeleza kazi hiyo,” External link

habarileo Sunday, October 6, 2019 11:34:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about Rais Magufuli ) : “Kuna urasimu na ukwamishaji wa kazi unaofanywa na baadhi ya watendaji wa serikali, maana hata baada ya kuwachagua hao wajumbe wawili, niliambiwa siwezi kufanya kazi mpaka bodi izinduliwe, na ikaja kuzinduliwa Machi mwaka 2017, Rais Magufuli angejua ujinga huu unafanyika, sijui, ila akijua yote, atachukua hatua za kushangaza wengi,” External link

habarileo Sunday, October 6, 2019 11:34:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Wakati mwingine hizi mahakama za mwanzo na wilaya zimekuwa zikikwamisha kutoa hukumu za wafungwa, hivyo kuwafanya kukaa gerezani kwa muda mrefu zaidi,” External link

mtanzania Wednesday, July 17, 2019 11:40:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about Seif Sharif ) : “Hata kwa Maalim Seif asijidanganye kuwa amepatata ufumbuzi. Kwenda ACT si mwarobaini wa changamoto za kisiasa katika vyama vyetu,” External link

mwananchi Thursday, March 21, 2019 12:53:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : "Ila ukihoji utaambiwa ni demokrasia, sasa ukiruhusu kila mtu aingize hela zisizojulikana zisizofanyiwa mahesabu, hazikaguliwi ukisema zikaguliwe au zidhibitiwe wale wajanja hawataki," External link

jamiiforums Friday, December 21, 2018 8:49:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : "Ila ukihoji utaambiwa ni demokrasia, sasa ukiruhusu kila mtu aingize hela zisizojulikana zisizofanyiwa mahesabu, hazikaguliwi ukisema zikaguliwe au zidhibitiwe wale wajanja hawataki," External link

jamiiforums Friday, December 21, 2018 8:49:00 PM EAT

Augustine Mrema said : "Many of these young people are accused of stealing mobile phones and snatching women's handbags. They do so because drug addiction forces them to look for money for more drugs. But if they are helped they could overcome this habit," External link

allafrica Monday, August 15, 2016 11:54:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema ( about Edward Lowassa ) : “Hata angekuja Lowassa sasa, nitamuuliza mwaka 1992 wakati natoka CCM nilikwambia tutoke sasa maji yamechemka tukiweka unga tutapata ugali, ukagoma Lowassa,” External link

mwananchi Tuesday, August 2, 2016 3:48:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema ( about Edward Lowassa ) : “Hata angekuja Lowassa sasa, nitamuuliza mwaka 1992 wakati natoka CCM nilikwambia tutoke sasa maji yamechemka tukiweka unga tutapata ugali, ukagoma Lowassa,” External link

mwananchi Tuesday, August 2, 2016 3:48:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about John Magufuli ) : “Rais John Magufuli alipofika pale Himo alikuja mpaka kwangu na kunisalimia mimi na mke wangu, tangu hapo hawa jamaa wengine walinishambulia kama mpira wa kona,” External link

mwananchi Sunday, July 24, 2016 3:55:00 AM EAT

Augustine Mrema Alisema : “Rais anafanya kazi nzuri kwa maendeleo ya nchi, ila nashangaa baadhi ya vyama vya upinzani vinapinga jitihada hizo kwa kudai anabaka demokrasia” External link

mwananchi Wednesday, June 15, 2016 12:13:00 PM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
chairman43.48%EN09/16/201616/09/2016
parole board chairman17.39%EN09/16/201616/09/2016
leader4.35%EN08/17/201617/08/2016
mwenyekiti wa tlp4.35%SW07/24/201624/07/2016
politician4.35%EN06/29/201629/06/2016
candidate26.09%EN12/20/200520/12/2005
Names Lang Count
Augustine MremaSW50.00%
Augustine MremaEN50.00%


 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10
 
Show/hide duplicate news articles.
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Tuesday, January 25, 2022

1:14:00 AM EAT

Languages Collapse menu...Expand menu...

Select your languages

af
am
ar
de
en
es
fr
ha
pt
rw
sw
all
Show additional languagesHide additional languages

Interface:

Legend Collapse menu...Expand menu...


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer


AfricaBrief

Augustine Mrema

Last updated on 2012-11-28T12:32+0300.

About this image

sign

Quotes... Extracted quotes from

Augustine Mrema alisema ( about Chama Cha ) : “Mwaka 1995 nilikuwa maarufu kuliko hata mgombea wa Chama Cha Mapinduzi lakini sikupata umaarufu huo kwa kutoa kauli za vitisho na matusi, bali kwa siasa safi na zenye ustaarabu,” External link

habarileo Monday, December 27, 2021 9:12:00 AM EAT

Augustine Mrema said : “Our government will repeal all laws contradicting human rights and submit a Bill for reconciliation in a span of 100 days to offset the possibility of retaliation,” External link

theCitizen Wednesday, August 5, 2020 2:16:00 PM EAT

Augustine Mrema said ( about Mwalimu Nyerere ) : “CCM, this year, will drink water from a metal basin (watakunywa maji kwa karai).Nyerere has stayed at State House for 25 years. So, what has he left there for Mr Mkapa?” External link

theCitizen Tuesday, May 19, 2020 10:51:00 AM EAT

Augustine Mrema told : “I will be a hypocrite if I say I agree with the government on this issue. This is not just the issue of Chavda but it is one of the factors that continue to destroy ing this country,” External link

theCitizen Tuesday, May 12, 2020 9:37:00 AM EAT

Augustine Mrema said : “As a result I am being accused of pocking my money from Chavda,” External link

theCitizen Tuesday, May 12, 2020 9:37:00 AM EAT

Augustine Mrema stated : “Despite me being Deputy Prime Minister - meaning that Chenge was under my jurisdiction - he wrote that letter to me,” External link

theCitizen Tuesday, May 12, 2020 9:37:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about Rais Magufuli ) : “Sasa hili la kuandika barua WB lina maana gani, vyombo vya ndani viliwasilishiwa lalamiko hilo?, utaonania sio njema. Tunaomba wamuache Rais Magufuli afanye kazi na sio kutafuta kumkwamisha, maendeleo anayopigania ni ya Watanzania wote,” External link

habarileo Friday, January 31, 2020 10:33:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Ameona maeneo CCM ilipojikwaa na wapinzani walipopatia. Kwa hiyo ni tahadhari nzuri kwamba wasibweteke uchaguzi ni uchaguzi chochote kinaweza kutokea,” “Wasifikiri kwamba mambo yanaweza kuwa bwerere kila siku. Ni baba anafunda watoto wake na usisahau ana vyombo ambavyo vinampa taarifa na ni lazima kuna taarifa wamempa juu ya kuimarika kwa upinzani” External link

mwananchi Sunday, January 26, 2020 3:13:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa ya uongo ambayo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako inilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 6:34:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 6:34:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 6:34:00 PM EAT

Augustine Mrema alisema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa kesi za uongo ambazo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako mnilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Lakini hilo halikuishia hapo nilipewa tena kesi namba 61 ya mwaka 1999 wakidai nilitoa ushahidi wa uongo mbele ya kamati ya bunge,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Na sikufurahishwa na vitendo vilivyotokea katika uchaguzi wa serikali za mitaa jambo ambalo linaonyesha ni siasa gani tulizonazo hapa nchini kwani ni dhahiri walifanya mapinduzi ya wazi wazi,” External link

mwananchi Thursday, January 9, 2020 11:24:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa ya uongo ambayo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako inilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa ya uongo ambayo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako inilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

jamiiforums Thursday, January 9, 2020 11:23:00 AM EAT

Augustine Mrema said : “Since there were false accusations levelled against me, which is an offence by law, I’m asking the President of Tanzania (John Magufuli) and his government to pay me Sh2 billion in compensation, because all this was done to help the ruling party and its government to win over me politically,” “The compensation cash is for salt and if they don’t compensate me, I will sue them to the citizens of the country and I’m asking President Magufuli to end once and for all the culture of victimizing people in the country and my victimization as well,” External link

theCitizen Wednesday, January 8, 2020 6:12:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Kwa kuwa nilibambikiwa na kuzushiwa ya uongo ambayo ni kosa kisheria, nakuomba Rais wa Tanzania (John Magufuli) na serikali yako inilipe Sh2 bilioni kwani haya yote yalifanyika ili kukisaidia chama tawala na serikali yake ili kinishinde kisiasa,” External link

mwananchi Wednesday, January 8, 2020 4:07:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mengine nimevumilia sana mpaka basi, wapo wengine wanasema hakuna wa kuiondoa CCM madarakani ni kweli, inaondokaje kwa udhalimu huu na mtaji iliyonayo,” External link

mwananchi Wednesday, January 8, 2020 4:07:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Sioni unafuu katika kunyamaza kwa sababu nchi hii ukiwa na nguvu wanaangalia namna ya kukudhoofisha kwa kutumia mbinu tofauti na hila kwa kutumia vyombo vyao,” External link

mwananchi Wednesday, January 8, 2020 4:07:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : “Mimi kesho nitazindua kampeni za chama changu kwenye kijiji changu cha Kiraracha, Marangu Magharibi, jimbo la Vunjo mkoani Kilimanjaro,” External link

jamiiforums Saturday, November 16, 2019 11:03:00 PM EAT

Augustine Mrema alisema : “Msione Mrema na wengine tunampigania Rais Magufuli mkafiriki sisi ni wendawazimu au tumehongwa, hapana tunafahamu vita iliyoko, anafanya mengi mazuri kwa manufaa ya nchi lakini baadhi ya watendaji wake wanamkwamisha kwa makusudi,” External link

habarileo Sunday, October 6, 2019 11:34:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about Rais Magufuli ) : “Hii nchi ina mengi, yako mambo yasiyoonekana ila yanawatesa wananchi, Rais Magufuli aliniteua Juni 2016 ila nilikaa tena miezi sita bila kuanza kazi kwa sababu bodi ilikuwa bado haijatimia, waziri mwenye dhamana alitakiwa ateua wajumbe wawili ili tutimie na kazi ianze, lakini alichukua miezi tisa kutekeleza kazi hiyo,” External link

habarileo Sunday, October 6, 2019 11:34:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about Rais Magufuli ) : “Kuna urasimu na ukwamishaji wa kazi unaofanywa na baadhi ya watendaji wa serikali, maana hata baada ya kuwachagua hao wajumbe wawili, niliambiwa siwezi kufanya kazi mpaka bodi izinduliwe, na ikaja kuzinduliwa Machi mwaka 2017, Rais Magufuli angejua ujinga huu unafanyika, sijui, ila akijua yote, atachukua hatua za kushangaza wengi,” External link

habarileo Sunday, October 6, 2019 11:34:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema : “Wakati mwingine hizi mahakama za mwanzo na wilaya zimekuwa zikikwamisha kutoa hukumu za wafungwa, hivyo kuwafanya kukaa gerezani kwa muda mrefu zaidi,” External link

mtanzania Wednesday, July 17, 2019 11:40:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about Seif Sharif ) : “Hata kwa Maalim Seif asijidanganye kuwa amepatata ufumbuzi. Kwenda ACT si mwarobaini wa changamoto za kisiasa katika vyama vyetu,” External link

mwananchi Thursday, March 21, 2019 12:53:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : "Ila ukihoji utaambiwa ni demokrasia, sasa ukiruhusu kila mtu aingize hela zisizojulikana zisizofanyiwa mahesabu, hazikaguliwi ukisema zikaguliwe au zidhibitiwe wale wajanja hawataki," External link

jamiiforums Friday, December 21, 2018 8:49:00 PM EAT

Augustine Mrema amesema : "Ila ukihoji utaambiwa ni demokrasia, sasa ukiruhusu kila mtu aingize hela zisizojulikana zisizofanyiwa mahesabu, hazikaguliwi ukisema zikaguliwe au zidhibitiwe wale wajanja hawataki," External link

jamiiforums Friday, December 21, 2018 8:49:00 PM EAT

Augustine Mrema said : "Many of these young people are accused of stealing mobile phones and snatching women's handbags. They do so because drug addiction forces them to look for money for more drugs. But if they are helped they could overcome this habit," External link

allafrica Monday, August 15, 2016 11:54:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema ( about Edward Lowassa ) : “Hata angekuja Lowassa sasa, nitamuuliza mwaka 1992 wakati natoka CCM nilikwambia tutoke sasa maji yamechemka tukiweka unga tutapata ugali, ukagoma Lowassa,” External link

mwananchi Tuesday, August 2, 2016 3:48:00 AM EAT

Augustine Mrema amesema ( about Edward Lowassa ) : “Hata angekuja Lowassa sasa, nitamuuliza mwaka 1992 wakati natoka CCM nilikwambia tutoke sasa maji yamechemka tukiweka unga tutapata ugali, ukagoma Lowassa,” External link

mwananchi Tuesday, August 2, 2016 3:48:00 AM EAT

Augustine Mrema alisema ( about John Magufuli ) : “Rais John Magufuli alipofika pale Himo alikuja mpaka kwangu na kunisalimia mimi na mke wangu, tangu hapo hawa jamaa wengine walinishambulia kama mpira wa kona,” External link

mwananchi Sunday, July 24, 2016 3:55:00 AM EAT

Augustine Mrema Alisema : “Rais anafanya kazi nzuri kwa maendeleo ya nchi, ila nashangaa baadhi ya vyama vya upinzani vinapinga jitihada hizo kwa kudai anabaka demokrasia” External link

mwananchi Wednesday, June 15, 2016 12:13:00 PM EAT



Key Titles and Phrases Count Lang Last Seen
chairman43.48%EN09/16/201616/09/2016
parole board chairman17.39%EN09/16/201616/09/2016
leader4.35%EN08/17/201617/08/2016
mwenyekiti wa tlp4.35%SW07/24/201624/07/2016
politician4.35%EN06/29/201629/06/2016
candidate26.09%EN12/20/200520/12/2005
Names Lang Count
Augustine MremaSW50.00%
Augustine MremaEN50.00%


<<10<12345678910>>>10
<<10<12345678910>>>10

Tools

Load latest edition

Tuesday, January 25, 2022

1:14:00 AM EAT


Quotes... Explore Relations


EMM Visual Explorer